Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

utakuja kumuelewa mzee baada ya uchaguzi... Maana uelewa wako ni mdogo sana kiasi cha kukufanya uelewe hivi sasa
bwana mdogo we elewa tu kila jambo na wakati wake mzee mwanakijiji angekuwa mtaji kwa sasa ni mtaji uliyo filisika hawezi rudia tena ujana wake wakati umemtupa hana jipya tena!!
bwana mdogo tumia wakati wako vizuri ambao ni sasa ukichelewa na wewe utakuja kupitwa na wakati!!
 
Katika kuonyesha kama haiamini tena timu anayoambatana nayo au anataka mtu wa kumsaidia kuongea zaidi na kufafanua kwa ufasaha, Lowassa amemuomba Mbowe waandamane naye kwenye mikutano yake yote iliyobaki ya kampeni za Uchaguzi Mkuu.

Lowassa alitoa ombi maalum kwa Mbowe wakati wa kikao maalum cha kutafakari hali ya kampeni na mwerekeo wake.

Lowassa alimsihi Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe kuendelea kuambatana naye kwenye kampeni ili aongeze nguvu kwenye timu yake.

Lowassa alisisitiza na kusema Mbowe anaweza kufanya kampeni zake kwenye Jimbo la Hai na pia kuweka timu ambayo itamsaidia wakati atakapokuwa nje ya jimbo kumpigia kampeni mgombea urais.

Wataalam wa siasa wanabaki na maswali mengi hasa ikichukuliwa uwezo wa Lowassa katika kutoa hotuba na kujieleza kwa wananchi ni mdogo achilia mbali afya yake. Ikumbukwe, Lowassa mara nyingi amekuwa hachukui zaidi ya dakika tano katika hotuba zake.

Lowassa amekuwa akiambatana mara nyingi kwenye mikutano ya kampeni na kundi lake ambalo lilimfuata CHADEMA kutoka CCM. Hawa ni pamoja na Sumaye, Mgeja, Masha na Goodluck Ole Medeye.

Is this Twaweza and Synovate opinion polls psychological effect?

Is Lowassa and his inept team have pushed the panic button?

Uthibitisho tafadhal
 
naona mnasahau kua Lowassa hata alipokua na afya njema, hajawahi kua msemaji. Hata bungeni, mara chache sana Lowassa alikua anaongea. Lowassa ni mtendaji na si msemaji. Tunahitaji mtendaji na si mtu wa kubwabwaja hovyo wakati hakuna kitu anafanya. Mmesahau pia alivyozunguka nchi nzima alipokua Prime Minister, na kutenda mpaka akawa threat kwa mkuu wa kaya. Mimi Lowassa kuongea dakika 5 jukwaani sio tatizo, maana naamini mwisho wa siku atatenda. Mpiga push up, tumba, na kusonga ugali ndio mnamuona anafaa. CCM hakujawahi kua na msafi, sema uchafu hutofautiana. Lakini isiwe Lowassa ndio kawa mwizi kupita wengine. Kama mnataka msafi mtamtafuta sana na hatopatikana.
 
Si mzima wewe, ni wa kupimwa kichwani kama kuko sawa...

Katika kuonyesha kama haiamini tena timu anayoambatana nayo au anataka mtu wa kumsaidia kuongea zaidi na kufafanua kwa ufasaha, Lowassa amemuomba Mbowe waandamane naye kwenye mikutano yake yote iliyobaki ya kampeni za Uchaguzi Mkuu.

Lowassa alitoa ombi maalum kwa Mbowe wakati wa kikao maalum cha kutafakari hali ya kampeni na mwerekeo wake.

Lowassa alimsihi Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe kuendelea kuambatana naye kwenye kampeni ili aongeze nguvu kwenye timu yake.

Lowassa alisisitiza na kusema Mbowe anaweza kufanya kampeni zake kwenye Jimbo la Hai na pia kuweka timu ambayo itamsaidia wakati atakapokuwa nje ya jimbo kumpigia kampeni mgombea urais.

Wataalam wa siasa wanabaki na maswali mengi hasa ikichukuliwa uwezo wa Lowassa katika kutoa hotuba na kujieleza kwa wananchi ni mdogo achilia mbali afya yake. Ikumbukwe, Lowassa mara nyingi amekuwa hachukui zaidi ya dakika tano katika hotuba zake.

Lowassa amekuwa akiambatana mara nyingi kwenye mikutano ya kampeni na kundi lake ambalo lilimfuata CHADEMA kutoka CCM. Hawa ni pamoja na Sumaye, Mgeja, Masha na Goodluck Ole Medeye.

Is this Twaweza and Synovate opinion polls psychological effect?

Is Lowassa and his inept team have pushed the panic button?
 
Nakumbuka kutoa pendekezo mapema tu kuwa kama Lissu na Mbowe wanaamini kabisa katika Ushindi wa Lowassa walitakiwa waachilie majimbo yao kwa Wanachadema wengine ili wao waongoze kampeni ya Lowassa. Kwa vile wanauhakika atashinda Urais basi angeweza kuja kuwateua zile nafasi kumi na hivyo wangeendelea kuwa wabunge... bahati mbaya sasa hivi Wana CCM wanaendesha kampeni zote mbili za Magufuli na ya Lowassa.. think about it!

Mkuu huu mfano wako ni sawa na kusema, iwapo sabuni ya Nivea itakuweka fresh kwa saa 24, na Dettol kwa saa 48, ivo ukiogea zote kwa pamoja, huna haja ya kuoga siku 3.
 
mzee mwanakijiji kila jambo na wakati wake wakati wako umekwisha huwezi tena kuwa na jipya tunaloweza kulisikiliza ambalo hatujalisikia mbowe akiteuliwa anaweza kuwa waziri mkuu kwa katiba ya nchi yetu!??
mzee umezeeka vibaya sana muombe mungu unaweza kuja changanyiwa ukaokota makopo!!!!!

Hahahahaaaa ndio maana nilikumiss sana kamanda wangu wa ukweli.
 
Utakuja kumuelewa mzee Baada ya uchaguzi... Maana uelewa wako ni mdogo sana kiasi cha kukufanya uelewe hivi sasa

Mimi nilidhani upopoma wako ni kwa diamond tu kumbe hata huku?
Mamio kala hasara.
 
Unaanzisha thread unajicomment mwenyewe, akili za lumumba bwana.
 
Tatizo letu la CCM ni mfumo...wa kulindana wenyewe kwa wenyewe ktk maovu..mf..Anna TIBAIJUKA NA CHENGE bado wanagombea ubunge na MAGUFULI Kawapigia kampeni...hivi Ndg zangu mnaoisapoti Ccm hamyaoni haya...????? Je JPM Akiingia ikulu je Ataweza kusimamisha uadilifu kwa hali hii....SISI tunachagua ilani ya vyama vya Ukawa...Si LOWASA...kwani lowasa akiwa pale Ikulu ataongozwa na mfumo wa UKAWA si anavyotaka yeye au mnavyofikiria nyinyi!!!!!!!
 
Naona mazombie ya Lumumba yanatekenyana na kucheka hapa. Yatakuwa yamepewa mpunga wa maana.
 
Duh kweli vijana wa IT ni kiboko.wanaanzisha uzi na kuuchangia wenyewe,kisa ni kupunguza spidi ya lowasa,thubutuuuuu!!!!!!lowasa ndie rais ajae.ukawa
oyeee!
 
Back
Top Bottom