Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

Msemaji ukweli huna lolote wewe nani mpaka umkatae? Huna athali yoyote kwa lowassa mamilioni yanamkubali mkuu
Yes, ninaweza nisiwe na athari kubwa lakini haki yangu nitakuwa nimeitumia katika msingi wa haki kwa kizazi kijacho.

Ni haki yangu kusema kwa vitendo, Lowassa hafai kuwa Rais wa Tanzania.
 
Ulivyo mpumbavu unaamini kabisa hiyo ni sababu ya kumnyima Msemaji ukweli haki yake ya kutoa mawazo?

Mchota maji umechota maji na kuyaweka ndani ya ubongo wako!
Ninashukuru kwa kumsaidia kifikra huku ukitumia maneno yenye hekima na busara.
 
Ushauri ;
salumu mwalimu , alikimbizwa itmila
wapi babu duni na akili duniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Nilimkataa Lowassa akiwa CCM, ninaendelea kumkataa akiwa nje ya CCM.

Lowassa hafai kuwa Rais wa Tanzania achilia mbali udhoofu wake kifikra na kiafya.

Ninapenda bunge liwe na wabunge wengi wa upinzani ili bunge lisiwe rubber stamp na lifanye kazi yake kamili ya kutunga sheria na kuisimamia kikamilifu serikali ya Magufuli.

Kura yangu itakuwa ni moja ya kura zitakazozuia Lowassa kuwa Rais wa Tanzania.

I can’t let our beautiful country go to the dogs!

Dogs(CCM) have already taken our country.

wake up people.
 
timu lumumba wanapewa vitu vya kuja kupost huku,then wanajichanganya na kuanza kuchangia wenyewe...........

unakaa unajiuliza huyu km kwel kaandika mwenyew kwann hajayasema yote kwenye bandiko lake kuu mpk awe wa kwanza kucomment mwenyew???????

vijana wa makamba sijui akili zao nazo wameweka rehani hawa hahahaaaa

Hii ni kazi ya kitengo cha IT pale Masaki.
 
" I can't let my beautiful country go to the dogs"


Miaka 50 iliyopita Tanzania ilikua beautiful country lakini sasa hivi ni nchi mbooovu kwasababu dogs wameshaitafuna vya kutosha na bado wanaomba waendelee kuitafuna , ni bora tuwape dogs wengine nao waendelee kuitafuna lakini sio mijibwa ile ile iendelee Kuila nchi ile ile .
Are you living in a fool's paradise?
 
Mjini shule,jamaa wamelamba hela ya mmasai wamejikata .sa hii analialia tu,afadhali karudisha chetu kidogo.
Babu duni wapi?acha hao wengine,meona Leo video rais ukawa kapitiliza jukwaa 2 times​
 
Gharika linalokuja?? Mi nawapenda UKAWA, huwa mna matumaini ndani ya jahazi na safari ya matumaini

Tulia kijana....sindano haijakuchoma unaanza kulia lia,ikigusa mfupa je?
Tutakimbiana humu.
 
Mleta Mada amelenga !! Kupotosha

Ndo maana hujamtaja Mbatia ili Uongo wako uaminike??

Ukweli ni Kwamba Lowassa amewaomba Wapigakura wa wa Hai na.Vunjo

Mbowe na mbatia ili waongeze Nguvu kwenyee Kampeni ya kitaifa kuliko kwenye Majimbo.yao
 
Mbona mnahanagaika na mtu ambaye ushindi wake uko 22%,?
Kwa utafiti uliofanyika inatakiwa Lowasa asahaulike kabisa, wakuongelea ni Magufuli ambaye yuko kwenye mteremko!
Hata Mungu anafahamu shetani hana lolote lakini hakuacha kumuongelea na ametajwa mara nyingi kwenye misahafu!

Mungu hakuwaongea sana Maraika pamoja na kwamba hawana dhambi!
 
kiasi umejitahidi kuandika ingawa bado andiko lako lina udhaifu mkubwa.
ingia google kisha tafuta hilo neno FDR...( Franklin Delamo Roosevert), ugonjwa wake na alikaa vipindi vingapi madarakani. Kuna wakati huwa naamini UTANZANIA WETU NDIO UGONJWA MKUBWA KULIKO MARADHI YA MWILINI...
Kwa nini niingie kwenye google? Mambo ya ugonjwa yanaingia vipi kwenye mada yangu?

Ni wapi nimesema ugonjwa?

Simkatai Lowassa kwa sababu ya ugonjwa wake(kama upo) bali ninamkataa kwa sababu hana sifa ya kuwa Rais wa Tanzania ninayoitaka.
 
Nakumbuka kutoa pendekezo mapema tu kuwa kama Lissu na Mbowe wanaamini kabisa katika Ushindi wa Lowassa walitakiwa waachilie majimbo yao kwa Wanachadema wengine ili wao waongoze kampeni ya Lowassa.

Mkuu Lissu na Mbowe hawaamini kabisa kuwa Lowasa atashinda ndio maana wanaona kuachia majimbo yao kwa wengine itakuwa ni sawa na kuacha nchi kavu na kujitosa kwenye mto wenye mamba ukiwa una uhakika kuwa watakula mzima mzima.
 
Ni Ujuha Kuanzisha Uzi, Na Kuanza Kuuchangia wewe Mwenyewe Hii Inapoteza Uhalisia...

Watu wako kazini mkuu,humuoni jamaa kawa stricker?
Anashambulia kwelikweli....buku zake 7/10 zinasoma leo.
 
Mkuu Lissu na Mbowe hawaamini kabisa kuwa Lowasa atashinda ndio maana wanaona kuachia majimbo yao kwa wengine itakuwa ni sawa na kuacha nchi kavu na kujitosa kwenye mto wenye mamba ukiwa una uhakika kuwa watakula mzima mzima.

Haaaahaaaahaaa kwahiyo ilikua lazima lissu na mbowe waachie majimbo ?

Kwani mwigulu agombei?
 
Back
Top Bottom