Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

Lowassa amuomba Mbowe amsaidie kwenye kampeni!

nilimkataa lowassa akiwa ccm, ninaendelea kumkataa akiwa nje ya ccm.

Lowassa hafai kuwa rais wa tanzania achilia mbali udhoofu wake kifikra na kiafya.

Ninapenda bunge liwe na wabunge wengi wa upinzani ili bunge lisiwe rubber stamp na lifanye kazi yake kamili ya kutunga sheria na kuisimamia kikamilifu serikali ya magufuli.

Kura yangu itakuwa ni moja ya kura zitakazozuia lowassa kuwa rais wa tanzania.

I can’t let our beautiful country go to the dogs!

mkuu unakatikia gogo la wapi?
 
Katika kuonyesha kama haiamini tena timu anayoambatana nayo au anataka mtu wa kumsaidia kuongea zaidi na kufafanua kwa ufasaha, Lowassa amemuomba Mbowe waandamane naye kwenye mikutano yake yote iliyobaki ya kampeni za Uchaguzi Mkuu.

Lowassa alitoa ombi maalum kwa Mbowe wakati wa kikao maalum cha kutafakari hali ya kampeni na mwerekeo wake.

Lowassa alimsihi Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe kuendelea kuambatana naye kwenye kampeni ili aongeze nguvu kwenye timu yake.

Lowassa alisisitiza na kusema Mbowe anaweza kufanya kampeni zake kwenye Jimbo la Hai na pia kuweka timu ambayo itamsaidia wakati atakapokuwa nje ya jimbo kumpigia kampeni mgombea urais.

Wataalam wa siasa wanabaki na maswali mengi hasa ikichukuliwa uwezo wa Lowassa katika kutoa hotuba na kujieleza kwa wananchi ni mdogo achilia mbali afya yake. Ikumbukwe, Lowassa mara nyingi amekuwa hachukui zaidi ya dakika tano katika hotuba zake.

Lowassa amekuwa akiambatana mara nyingi kwenye mikutano ya kampeni na kundi lake ambalo lilimfuata CHADEMA kutoka CCM. Hawa ni pamoja na Sumaye, Mgeja, Masha na Goodluck Ole Medeye.

Is this Twaweza and Synovate opinion polls psychological effect?

Is Lowassa and his inept team have pushed the panic button?

Ndugu naona wewe ni katika team slaa au la sivyo ni team lumumba.
Unapaswa kufikiri kidogo,ili umshinde adui yako unapaswa kutumia mbinu za ziada kwa kujua siri zake za ndani kabisa.
Hata usa na soviet union walichukuliana wataalamu na wanasayansi ili kila mmoja kujua hali ya halisi ya mwenzake ikiwepo pia teknologia,kuna kipindi kiongozi wa soviet union nikita krushchev aliwaambia usa nchi yake inauwezo wa kutengeneza makombora ya nyuklia kama soseji ikawapanikisha usa lakini usa walipomhadaa jasusi wa soviet union kuja kwao akawaelezea hali halisi ambayo ni tofauti.
Kama sio hivyo huenda pengine usa wange launch massive nuclear surprise attack ukawa mwanzo WA maafa.
Kwa jinsi nilivyosoma akili ya mbowe ili chadema imtoe ccm inabidi ipenye ndani ya ccm kuchukua watu muhimu(watu wazito Sana) WA ccm.
Watu hao wanajua mbinu zote za ccm kuanzia a to z.mfano namna wanavyocheza na kura nk.sehemu hii ilimshinda slaa ndiyo maana alishindwa 2010,na 2015 angeshindwa tena.
Kwakuwa Ni wazito Sana bado watakuwa na mabaki yao ccm kama vile michezo ya soviet union na USA ilivyokuwa na
inavyokuwa sasa, kumbuka Sakata la Edward Snowden(nsa)na litnyenko (kgb)yule waliomuua kwa sumu london vile vile umeona Sakata la gasper shinyanga

kama wewe unavyotaka kuamini lowasa sio msafi, akija chadema atakuwa na utendaji safi sababu katiba ya chadema na mfumo wake Ni tofauti na ccm,chadema wanawajibisha bila kuoneana aibu.
Baba yake mbowe alikuwa rafiki mkubwa wa mwalimu nyerere kwa muda mrefu kabla ya uhuru na baada ya uhuru,hivyo mbowe amekulia kwenye siasa na biashara Ana mawazo mapana ya kimkakati.
 
Ni ajabu lakini ni kweli, Sumaye amekuwa ''mshenga'' wa Lowassa kwenye kampeni!

Nadhani Lowassa labda ameona mambo hayaendi kama alivyokuwa anategemea.

Nadhani opinion polls za Twaweza na Synovate zimeanza kufanya kazi katika fikra za Lowassa!
Sumaye miaka yote ni Mr Zero na sasa hivi wala hamsaidii mgombea Ukawa, sasa Lowassa anaupata ukweli kwa kujionea mwenyewe.
 
Hakuna taratibu au sheria zinazotaka au kutoa nafasi ya nani aanze kuchagia kwenye mada.

Ulofa ni kutofahamu taratibu na sheria!

Akili tu ya kawaida inakataa. Mtoa hoja kuwa mchangiaji tena wa mwanzo ni kituko.
 
Huko kama ni silaa zote nibutu. Lowas anaamini mbowe pekeyake ndo anaweza kumsaidia kuongea na nadhani yukosawa maana huwezi kumtegemea mtu kama suma akupugie campeni mpaka uchukue nchi sidhani. maana nayeye anamadoadoa mengi kama anayempigia kampeni. Ukifika kwenye mikutano yake ukamsikiliza lowas akimaliza kuongea badala ya kupata matumaini unakata tamaa na ndomaana anataka mbowe ndo awe muongeaji wake. Hii ni sawa na kusema maguful amwambie jk amsemee majukwaani iliashinde urais 2015 Umeona wapi hiyo!!?? unadhani nini kitatokea. Lakini sasa shida ni kwamba akiambatana na mgombea urais na jimbo lake je??? Nakauli anazoanza kuzitoa lowas zinaashiria kushindwa kabla hata. Kama uwezi kujieleza wewe mwenyewe kwenye panel ya interview ambayo ni wananchi unaomba kazi yanini??
Hata mimi ninashangaa!

Kama anadhani hawezi kujieleza na kueleweka yeye mwenyewe akiwa mgombea, anategemea wananchi wenye fikra pana wataelewa mantiki ya yeye kuombewa kura na kina Mbowe?
 
Ukitaka kujua CCM haifai hata kwa nukta moja angalia

1. Wanaotegemewa kuwa viongozi ni mafisadi
2. Mfumo wote wa kifisadi

Watu wanaomkataa Lowassa nu kuyarudia matapishi ya CCM wanahitaji ushauri nasaha
 
Zitto ana ujinga mwingi sana...

Sijui anadhani hatujui?
 
Mussa alikuwa hawezi hata kujieleza lakini alikuwa kiongozi shujaa aliyewaokoa Wayahudi kutoka kwenye utumwa wa Farao. Kuongea sana sio kigezo cha utendaji. Historia inatoa jibu sahihi

JK alikuja na umahiri wa hali ya juu kwenye kuongea, wapi yale maisha bora!
 
Nilimkataa Lowassa akiwa CCM, ninaendelea kumkataa akiwa nje ya CCM.

Lowassa hafai kuwa Rais wa Tanzania achilia mbali udhoofu wake kifikra na kiafya.

Ninapenda bunge liwe na wabunge wengi wa upinzani ili bunge lisiwe rubber stamp na lifanye kazi yake kamili ya kutunga sheria na kuisimamia kikamilifu serikali ya Magufuli.

Kura yangu itakuwa ni moja ya kura zitakazozuia Lowassa kuwa Rais wa Tanzania.

I can’t let our beautiful country go to the dogs!
Tulimkataa LOWASSA alipokuwa CCM nimemkubali alpokua CHADEMA.
 
timu lumumba wanapewa vitu vya kuja kupost huku,then wanajichanganya na kuanza kuchangia wenyewe...........

unakaa unajiuliza huyu km kwel kaandika mwenyew kwann hajayasema yote kwenye bandiko lake kuu mpk awe wa kwanza kucomment mwenyew???????

vijana wa makamba sijui akili zao nazo wameweka rehani hawa hahahaaaa

wanafikiria kwa kutumia mat...ko
 
Lowasa anaweza ufisadi tu hakuna jambo lingine anaweza mzee mwizi sana.

Kwanini alichaguliwa kuwa waziri na hatimaye waziri mkuu inamaana waliomchagua ni wajinga? Acha kutudanganya mbona wajumbe wa halmashaur kuu ya mcc walikuwa wakiimba wanaimani nae?
 
Lowasa tunampenda ila tukienda mbali zaidi tutakula hasara juu ya mtu huyu,ukiachia afya yake lowasa atakapokua rais atachukua muda mwingi kulipa fadhila kwa wadau mbalimbali,kitu hiki ndicho pia kilichomponza kikwete.

Kama ni fadhila hata makufuli atalipa kaka hata ya pombe
 
Back
Top Bottom