Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,747
Points
1,500

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,747 1,500
Liverpool Logo.png

Full name: Liverpool Football Club

Nickname(s): The Reds

Founded: 3 June 1892

League: Premier League

Website: LiverpoolFC.com


Anfield.jpg

Ground: Anfield, (Capacity: 54,074) - Pitch 101m x 68m


henry.jpg

Principal Owner: John W. Henry

werner.jpg

Chairman: Tom Werner

klop.jpg

Manager: Jürgen Norbert Klopp
Liverpool Trophies:
League Tittles: 18

Premier League Champions: 18 (1900/01, 1905/06, 1921/22, 1922/23, 1946/47, 1963/64, 1965/66, 1972/73, 1975/76, 1976/77, 1978/79, 1979/80, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1985/86, 1987/88, 1989/90)

European Trophies: 12
UEFA Champions League: 6 (1976/77, 1977/78, 1980/81, 1983/84, 2004/05, 2018/19)
UEFA Europa League: 3 (1972/73, 1975/76, 2000/01)
UEFA Super Cup: 3 (1977, 2001, 2005)

FA Cup Trophies: 7 (1965, 1974, 1986, 1989, 1992, 2001, 2006)

League Cup: 8 (1980/81, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1994/95, 2000/01, 2002/03, 2011/12)

Community Shield: 16
FA Community Shield: 2 (2001, 2006)
FA Charity Cup: 13 (1964, 1965, 1966, 1974, 1976, 1977, 1979, 1980, 1982, 1986, 1988, 1989, 1990)
Sheriff of London Charity Shield: 1 (1906)

Other Trophies:
Second Division: 4 (1893/94, 1895/96, 1904/05, 1961/62)
Lancashire League: 1 (1892/93)
Football League Super Cup: 1 (1985–86)

IMG_20190602_193533.jpg


IMG_20190602_193617.jpg

Liverpool Football Club celebrate as they Crowned Champions League Winners(2018/19)


squad.jpg

Liverpool FC Squad (2017/18)
Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,040
Points
2,000

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,040 2,000
Halafu wanafuatiwa na yule wa mwisho katika matumizi ya pesa
Spurs nao watafanya makubwa tu subiri uone

Beki ya Matip na Gomez ndio itupe EPL really?

Ngoja tuone

Binafsi sijaona sababu za msingi za kwa nini hatujatumia hela za kutosha kusajili dirisha lililofungwa juzi
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,765
Points
2,000

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,765 2,000
Chelsea wanapaswa kuchukua hatua za makusudi haraka sana wamfukuze huyo chalii kabla ya September
Lampard hana tatizo lolote pale! Tatizo kikosi walichonacho Chelsea ni cha Wachezaji wabovu wa viwango vya Championship.

Mount, Abraham, Zouma, Pedro, Giroud, Barkley, Christensen hawa si wachezaji wa kushindania kombe lolote (EPL au UCL).
Ni wachezaji wa Mickey Mouse Cups na Championship.

Sasa Lampard amekabidhiwa timu katika Transfer Ban ikiwa ina wachezaji wabovu unadhani atafanyaje?
 

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,765
Points
2,000

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,765 2,000
Spurs nao watafanya makubwa tu subiri uone

Beki ya Matip na Gomez ndio itupe EPL really?

Ngoja tuone

Binafsi sijaona sababu za msingi za kwa nini hatujatumia hela za kutosha kusajili dirisha lililofungwa juzi
Mkuu Mabeki wetu (VVD, Matip na Gomez) wana uwezo Mkubwa sana kinyume na unavyodhania.

Tatizo kwa muda huu nikwamba Gomez bado hajapata match fitness kutokana na kukaa nje na majeruhi kwa muda mrefu tu.

Lakini baada ya kama michezo Minne tu basi atarudi kwenye ubora wake.

Na kuhusu Matip ni moja ya mabeki wazuri kabisa pale EPL naweza kisema anazidiwa na Laporte, Maguire, VVD, Gomez (Akiwa Fit) na Otamendi tu.

Hata last season kacheza uzuri sana tu.

Kwahiyo kwenye Defence hatuna tatizo, bali kwasasa tatizo lipo kwenye Midfield na kuumia kwa Alisson.

Kwahiyo sisi bado msimu huu tuna nafasi kubwa zaidi kushindania EPL kama hatutopata injuries kwa Key players wetu.

Na muhimu OX na Keita waweze kurudi katika Fomu ili waongeze kitu kwenye Midfield yetu.
 

Good Man

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2015
Messages
668
Points
1,000

Good Man

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2015
668 1,000
Dah, bro I wanted to write the same. Mane mchoyo mno,
Acheni uongo mpira unachezwa hadharani na sisi tunaona pia,

Salah ni mchoyo toka game ya community shield badala kutoa pass kuwapa wenzake anang'ang'aniza kupiga anakosa na sio mara moja

mkaja na hadithi za kumtetea hapa kua ndio nature ya mfungaji kujaribu kupiga ili ashinde ila wapi kafanya hivyo hivyo kwenye game ya norwich bahati yake sema alishinda hio game

Kama Salah akijaribu kufunga akakosa sio uchoyo bhasi na Mane sio mchoyo msiwe na double standard nyie watu asee.
 

General Akudo

Senior Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
191
Points
250

General Akudo

Senior Member
Joined Nov 28, 2017
191 250
I don't like the sound of this at all.

historically, this has never been our (LFC's) mentality with the stature our club is in at present. Wembley used to be called by the Liverpudlians "the second Anfield" due to the regularity at which our team featured in the finals of these domestic cup competitions.

but hii yote ni kutokana na ubahiri wa hawa Yankees kutopanua kikosi kwenye summer.

View attachment 1178403View attachment 1178404
HII NI KUJIPA UNNECESSARY PRESSURE
 

Manga ML

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
8,530
Points
2,000

Manga ML

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
8,530 2,000
Tusijipe moyo na hii tim ya wachezaji 15 tu.

Kwangu mimi ni udhaifu mkubwa unongoza 4 mechi na Norwichi unamuingiza Milna na Mane ambae hata mazoezi hajafanya ni sawa hii?

Tusitegemee chipukizi yoyote kufanikiwa baadabya wale waliotumika na Brendan Rogers
 

Forum statistics

Threads 1,344,730
Members 515,991
Posts 32,833,540
Top