Liverpool FC (The Reds) | Special Thread

Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,747
Points
1,500
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,747 1,500
1806160_Liverpool_Logo.png

Full name: Liverpool Football Club

Nickname(s): The Reds

Founded: 3 June 1892

League: Premier League

Website: LiverpoolFC.com


1806161_Anfield.jpg

Ground: Anfield, (Capacity: 54,074) - Pitch 101m x 68m


1806175_henry.jpg

Principal Owner: John W. Henry

1806180_werner.jpg

Chairman: Tom Werner

1806189_klop.jpg

Manager: Jürgen Norbert Klopp
Liverpool Trophies:
League Tittles: 18

Premier League Champions: 18 (1900/01, 1905/06, 1921/22, 1922/23, 1946/47, 1963/64, 1965/66, 1972/73, 1975/76, 1976/77, 1978/79, 1979/80, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1985/86, 1987/88, 1989/90)

European Trophies: 12
UEFA Champions League: 6 (1976/77, 1977/78, 1980/81, 1983/84, 2004/05, 2018/19)
UEFA Europa League: 3 (1972/73, 1975/76, 2000/01)
UEFA Super Cup: 3 (1977, 2001, 2005)

FA Cup Trophies: 7 (1965, 1974, 1986, 1989, 1992, 2001, 2006)

League Cup: 8 (1980/81, 1981/82, 1982/83, 1983/84, 1994/95, 2000/01, 2002/03, 2011/12)

Community Shield: 16
FA Community Shield: 2 (2001, 2006)
FA Charity Cup: 13 (1964, 1965, 1966, 1974, 1976, 1977, 1979, 1980, 1982, 1986, 1988, 1989, 1990)
Sheriff of London Charity Shield: 1 (1906)

Other Trophies:
Second Division: 4 (1893/94, 1895/96, 1904/05, 1961/62)
Lancashire League: 1 (1892/93)
Football League Super Cup: 1 (1985–86)

2076900_IMG_20190602_193533.jpg


2076902_IMG_20190602_193617.jpg

Liverpool Football Club celebrate as they Crowned Champions League Winners(2018/19)


1806220_squad.jpg

Liverpool FC Squad (2017/18)
Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,021
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,021 2,000
Last season Salah alianza Ligi kama Mrisho Ngassa but this season he is on fire mwanzo wa Msimu.

This man gonna be top scorer again even the Salah's hater don't like him... Si Owen,Si Torres, Si Suarez aliyeweza kukifanya anachokifanya Salah.

Ni Liverpiool's Savior mpya since Aian Rash alipo retire kucheza footballe.
Kane naona ndio amekuja kwa form ya juu sana
 
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,924
Points
2,000
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,924 2,000
We jamaa nawe umezidi kulalama asee,mara hivi mara vile kausha basi sisi tumeshinda yetu na city kashinda yake tatizo liko wapi
Mkuu kama uliangalia mechi ya man city jana,hatuna chetu.pia angalia timu man city iliyokutana nao wale sio norwich angalia hata sub zilizokuwa nje za man cty jana- ni ngumu sana kushindana na city
 
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
9,924
Points
2,000
Econometrician

Econometrician

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2013
9,924 2,000
Kwasasa tuweke tu matumaini yetu kwa Adrian manake hakuna namna.

Defence line ijitahidi kumlinda
Sometime kuweka matumaini kwa kitu ambacho tulikuwa na uwezo wa kuki solve ni ujinga-wachezaji wakiwa uwanjani uwezekano wa kupata injury ni mkubwa tu.sasa klop anachezaje kamali kwa kudhania allison kuwa anaweza asipate injury.alikuwa na hela na muda wa kusajili kipa aliye bora ikitokea chochote.
Mambo mengine tunajitakia tu mwisho wa siku tunajiona kama hatuna bahati kumbe sisi wenyewe tumejisababishia kukosa bahati.
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
12,661
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
12,661 2,000
This little kid was being beaten up by teenage Manchester City fans just because he had a Liverpool kit on, but Mo Salah was driving past at the time and saw the incident so got out and helped, giving the kid a signed shirt too. A truly inspirational human being .
2135808_IMG_20190811_093454.jpeg
 
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
5,138
Points
2,000
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
5,138 2,000
Lakini ndo pia anaongoza kwa assist , means sio mchoyo
Chief maana yangu siyo kuongoza kwa assist wala magoli kuna mahala anatakiwa aache mpira ama atoe assist kwa mtu aliye free mwenye percentage nyingi za kufunga kuliko kulazimisha kupenya mahala panako punguza percentage za kufunga

Tunaweza kushinda goli 3 na zote aka funga yeye lakini game kumbe tungeshinda 5 au 6
 
Captain Marvelous

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
3,351
Points
2,000
Captain Marvelous

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
3,351 2,000
Mkuu kama uliangalia mechi ya man city jana,hatuna chetu.pia angalia timu man city iliyokutana nao wale sio norwich angalia hata sub zilizokuwa nje za man cty jana- ni ngumu sana kushindana na city
japo ni ngumu kushindana nao lakini lazima tupambane na mechi zetu na wao wapambane na zao hakuna namna hapa...ni ushindi tuuuu kwetu sio draw wala kufungwo...
 
Captain Marvelous

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
3,351
Points
2,000
Captain Marvelous

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
3,351 2,000
Chief maana yangu siyo kuongoza kwa assist wala magoli kuna mahala anatakiwa aache mpira ama atoe assist kwa mtu aliye free mwenye percentage nyingi za kufunga kuliko kulazimisha kupenya mahala panako punguza percentage za kufunga

Tunaweza kushinda goli 3 na zote aka funga yeye lakini game kumbe tungeshinda 5 au 6
hilo kua mchoyo fulani nadhani Salah ni ngumu kuacha i guess ipo kwenye nerves na si kingine...
na kingine ni kwamba anavyotoa pasi anajiweka kwenye position nzuri sana kurudishiwa na aifunge endapo opposition wata open...
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,708
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,708 2,000
dah hukumtendea haki kwa hii reply unless you are not serious!
Nipo serious! Coz mimi nimeandika ninachojisikia bila ya kuvunja sheria za Nchi na JF then yeye anaanza kuniletea mipasho.

Mimi sikusema Man City bingwa
Mimi sikusema Klopp hajui kitu
Wala sikusema timu yetu mbovu
Bali nimesifia ubora wa mpinzani wetu jambo ambalo kila anayejua mpira basi hawezi kupinga kuwa Man City yupo vizuri.
 
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
5,138
Points
2,000
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
5,138 2,000
This little kid was being beaten up by teenage Manchester City fans just because he had a Liverpool kit on, but Mo Salah was driving past at the time and saw the incident so got out and helped, giving the kid a signed shirt too. A truly inspirational human being .View attachment 1178111
Story iko hivi

2135939_IMG_0491.jpg
 
Don njinji

Don njinji

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2017
Messages
475
Points
1,000
Don njinji

Don njinji

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2017
475 1,000
Tumeanza msimku vizur Kama kawaida yetu 4-1...ni matokeo ya kutupa nguvu hata Kama ni dhidi ya Norwich...wachezaji wamecheza vizur makosa madogo madogo naamin watayafanyia kazi kadri msimu unavyosogea mbele...
1.mabeki wajipange vizur hasa tunapocheza na hizi timu ambazo Zina kiu ya kuonesha wamebadilika.
2.maforward especially salah apunguze ubinafsi,itatusaidia kupata ushindi mnono maana msimu huu Kuna uwezekano hata tofauti ya magoli ikamleta mshindi.
3.midos Sina Shaka sana ni kujipanga tu maana machaguo Bado ni mengi Kama hatutokuwa na majeruhi..

NB:TUKISEMA SALAH KAANZA VIZUR TUKUMBUKE STERLING NAE KAANZA VIZUR ZAID...HAPO BILA KUWAWEKA AGUERO NA KANE.TUSIVIMBE VICHWA MAPEMA.
 
Dp800

Dp800

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
380
Points
1,000
Dp800

Dp800

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
380 1,000
We jamaa nawe umezidi kulalama asee,mara hivi mara vile kausha basi sisi tumeshinda yetu na city kashinda yake tatizo liko wapi
Huya ndugu ni liverpool fan lakini haishi kulala tumeshinda 4 goals gemu ya kwanza bado analala sasa anataka nini
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,798
Points
2,000
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
9,798 2,000
Kwenye game ya juzi sijaona uchoyo wa Mo Salah
Tumeanza msimku vizur Kama kawaida yetu 4-1...ni matokeo ya kutupa nguvu hata Kama ni dhidi ya Norwich...wachezaji wamecheza vizur makosa madogo madogo naamin watayafanyia kazi kadri msimu unavyosogea mbele...
1.mabeki wajipange vizur hasa tunapocheza na hizi timu ambazo Zina kiu ya kuonesha wamebadilika.
2.maforward especially salah apunguze ubinafsi,itatusaidia kupata ushindi mnono maana msimu huu Kuna uwezekano hata tofauti ya magoli ikamleta mshindi.
3.midos Sina Shaka sana ni kujipanga tu maana machaguo Bado ni mengi Kama hatutokuwa na majeruhi..

NB:TUKISEMA SALAH KAANZA VIZUR TUKUMBUKE STERLING NAE KAANZA VIZUR ZAID...HAPO BILA KUWAWEKA AGUERO NA KANE.TUSIVIMBE VICHWA MAPEMA.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
9,075
Points
2,000
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
9,075 2,000
I don't like the sound of this at all.

historically, this has never been our (LFC's) mentality with the stature our club is in at present. Wembley used to be called by the Liverpudlians "the second Anfield" due to the regularity at which our team featured in the finals of these domestic cup competitions.

but hii yote ni kutokana na ubahiri wa hawa Yankees kutopanua kikosi kwenye summer.

2136084_20190811_172849.jpg
2136085_20190811_172823.jpg
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,770
Points
2,000
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,770 2,000
We jamaa nawe umezidi kulalama asee,mara hivi mara vile kausha basi sisi tumeshinda yetu na city kashinda yake tatizo liko wapi
Mkuu wavumilie tu huyo na genge lake!
Waliiahs andika hapa Liverpool na Barca ukichanganya hamna hata mchezaji mmoja wa Liverpool ata anza lkn tukawanyuka 4-0!
Wao wana amini Kocha bora duniani ni Pep tu!Lkn huu ni mwaka unaenda wa 10 PEP hajacheza hata final ya UCL wkt Klopp huyu huyu wanaye mdharau anacheza UCL finals mara 3 na Yuropa 1 ktk miaka 7

Haiingii hata akilini kumuongelea vibaya kocha ambaye kashinda bao 4 mechi yake ya kwanza!
 

Forum statistics

Threads 1,343,065
Members 514,915
Posts 32,772,599
Top