3llyEmma
JF-Expert Member
- Oct 23, 2017
- 6,172
- 6,885
Simba ni kubwa kuliko Mo... nafikiri Manji ameondoka na Yanga bado ipoWatageuka ng'ombe kila mahali itakua vilio vya Mo Mo Mo Kama kipindi alivyotekwa
Simba ni kubwa kuliko Mo... nafikiri Manji ameondoka na Yanga bado ipoWatageuka ng'ombe kila mahali itakua vilio vya Mo Mo Mo Kama kipindi alivyotekwa
Hii coment mbona wanaipita kama hawaoni.
Bwana yenu ROSTAM yuko njiani anakuja kuwekeza... nafikiri utahama timuHilo ndo chama la wanannchi siyo ile team mke wa pili wa mo
Timu ya nchi unayotokea wewe itapata pointi ya kuandikia kwenye magazeti.Stars haipati hata point ya kuandikia kwenye magazeti kwa maoni yangu
KUBWA KULIKO: "Unatumia ushabiki wako wa mpira kukandamiza timu nyingine” – Rais Mstaafu Jakaya Kikwete akitoa angalizo kwa viongozi wa serikali.
Je, unahisi ‘jiwe’ hili limemlenga nani?
#KubwaKuliko #YangaSC #DiamondJubileeJuni15 #TimuYaWananchi #WawekezajiNiWananchi
Nishasema haolewi MTU hapa, hayo mambo mnayaweza ninyi Mikia.Mwenyekiti aliwaahidi mwaka 1 Timu itapata muwekezaji.. sasa sijui huyo tajiri yanga itakuwa mke wake wa pili?... wana maneno bila akiba mkuu)
Mi nauliza tu yanga hivi kila mwaka mtakua mnachangisha watu pesa za bure tu kizembe yani million mia 5 . My friend there is no free money in world capitalism.
Hivi za Simba hazitoki kwa watu, mmetoa nini mkapewa hiyo hela? Ongea kwa Vielelezo . Kuna timu inajirndesha nchi hii bila kutegemea mtu binafsi? Nitajie moja.Mi nauliza tu yanga hivi kila mwaka mtakua mnachangisha watu pesa za bure tu kizembe yani million mia 5 . My friend there is no free money in world capitalism.
Mara nyingi wachezaji toka Rwanda, Burundi, Congo, Uganda, na Kenya wanakuja kucheza ligi yetu na wanalipwa vizuri, ila ni mara chache sana kusikia wachezaji wetu wakienda kwenye ligi zao nini sababu hasa?UTAMBULISHO WA WACHEZAJI WALOKWISHASAJILIWA YANGA.
Hawa hapa wamekwishamalizana na yanga tayari
ISSA BIGIRIMANA TOKA RWANDA
PATRICK SIBOMONA TOKA RWANDA.
MAYBIN KALENGO TOKA ZAMBIA
SADNEY URICKHOB.TOKA NAMIBIA
MUSTAFA SULEIMAN TOKA BURUNDI.
BALINYA JUMA TOKA UGANDA
ABDULAZIZI MAKAME,
LAMINE MORO TOKA GHANA
Naendelea kukuletea updates za uhakika toka kubwa kuliko.
Ukinuna uwe na sababu
Kubwa kuliko gani watu wanapunguziana juice? Hii ni ndogo kuliko bila shaka.Mpenzi na mshabiki wa YANGA tutakuletea moja kwa moja kinachojiri KWENYE KUBWA KULIKO LEO. LEO NI KUVUNA HELA! BODA BODA FC TUKUTANE MSIMU UJAO! Tuwe pamoja....
View attachment 1128218Waziri wa Michezo, Harrison Mwakyembe amesema msimu wa Ligi Kuu Bara 2019/20 wachezaji wa kigeni watano tu wataruhusiwa kucheza kwa kila timu kwenye mechi. #Kubwa kuliko
Yule Golikipa mbona tetesi hazijakamikika?KUBWA KULIKO
[emoji681]Wachezaji wapya 8 Waliotambulishwa leo rasmi kuwa Wachezaji wa klabu ya Yanga SC.
01. Juma Balinya - Mshambuliaji wa Kimataifa kutoka Uganda aliyekuwa mfungaji bora wa ligi kuu Uganda Msimu uliopita.
02. Mustafa Suleiman - Mchezaji wa Kimataifa kutoka Burundi
03. Kalengo Maybin - Ana umri wa Miaka 21 ni mshambuliaji Zesco United.
04. Sunday - Mchezaji wa Kimataifa kutoka Namibia
05. Lamine Moro - Beki kutoka Ghana
06. Patrick Sibomana - Winga kutoka timu ya taifa ya Rwanda
07. Issa Bigirimana - Mshambuliaji kutoka katika club ya APR na timu ya taifa ya Rwanda.
08. Abdulaziz Makame - Kiungo fundi kutoka Zanzibar.
KUBWA KULIKO: "Unatumia ushabiki wako wa mpira kukandamiza timu nyingine” – Rais Mstaafu Jakaya Kikwete akitoa angalizo kwa viongozi wa serikali.
Je, unahisi ‘jiwe’ hili limemlenga nani?
#KubwaKuliko #YangaSC #DiamondJubileeJuni15 #TimuYaWananchi #WawekezajiNiWananchi
🤣🤣🤣Mikia wameliwaView attachment 1128366
Rostam anakuja jiandae kumkataaNishasema haolewi MTU hapa, hayo mambo mnayaweza ninyi Mikia.
Mkuu hakuna.. timu zetu ni masikini mnoHivi za Simba hazitoki kwa watu, mmetoa nini mkapewa hiyo hela? Ongea kwa Vielelezo . Kuna timu inajirndesha nchi hii bila kutegemea mtu binafsi? Nitajie moja.
Ukiondoa ligi ya congo hizo zilizobaki ni ligi ipo juu hata malipo.. kingine ni wachezaji wetu kuridhika mapema.Mara nyingi wachezaji toka Rwanda, Burundi, Congo, Uganda, na Kenya wanakuja kucheza ligi yetu na wanalipwa vizuri, ila ni mara chache sana kusikia wachezaji wetu wakienda kwenye ligi zao nini sababu hasa?
Mimi sio shabiki wa stars iliokwenda AfconTimu ya nchi unayotokea wewe itapata pointi ya kuandikia kwenye magazeti.
Kuna taifa stars ilobaki huku ndio unaishabikia?Mimi sio shabiki wa stars iliokwenda Afcon
Sababu nchi hizo hazilipi vizuriMara nyingi wachezaji toka Rwanda, Burundi, Congo, Uganda, na Kenya wanakuja kucheza ligi yetu na wanalipwa vizuri, ila ni mara chache sana kusikia wachezaji wetu wakienda kwenye ligi zao nini sababu hasa?