LIVE: kubwa kuliko ya Dar Yanga African

LIVE: kubwa kuliko ya Dar Yanga African

Waandaaji wametumia garama kubwa lakini hawana uzoefu na wala hawajajipanga vizuri kuendesha harambee,,,, watu wanaweza kuja na fedha zao wakarudi nazo.... wangeomba wataalamu wa kuhamasisha na kuwafanya watu wachangie ....hata protoccal wamekosea
 
Sasa yeye anamalizana naye kama nani?
Katibu wa team?
mkurugenzi wa ufundi?
rais wa team?
mwenuekiti kamatbya usajiri?
Jibu ni kuwa analeta kwa mapendekezo ya kocha. Kocha anasema fulani yeye anaenda Kumalizana nae. Swali jingine
 
#KubwaKuliko Tamasha la kuichangia Yanga (Sh)
1. Waziri Mkuu Kassim Majaliwa--- Milioni 10
2. Jakaya Kikwete-Milioni 5
3. GSM-Milioni 300
4. Rostam Aziz milioni 200
5. Kamati-Uhamasishaji milioni 50
6. Wabunge mashabiki milioni 40
7. Kamati ya utendaji milioni 50
Umasikini bye bye 👋👋👋
 
Mzee Kilomoni mwanachama nguli wa Simba SC amehudhuria hafla ya Yanga SC " KUBWA KULIKO "
1128302
 
View attachment 1128150
KUBWA KULIKO: WIKI YA MWANANCHI KUITIKISA TANZANIA

Mwenyekiti wa Kamati ya Hamasa na Uchangishaji ya Yanga Anthony Mavunde amesema wamependekeza kwa uongozi kuanzisha wiki maalum itakayoitwa ‘Wiki ya Mwananchi’, itakakayokuwa maalum kwaajili ya wapenzi na wanachama wa Yanga kuitumikia jamii.

Amesema wiki hiyo itakuwa ikifanyika mwezi Agosti kila mwaka na siku ya kilele chake kutafanyika tukio kubwa litakalofanyika Uwanja wa Taifa Dar es Salaam likiambatana na utambulisho wa wachezaji wao wapya.

“Tumepanga tuwe na Wiki ya Mwananchi’, ambapo wanachama wa Yanga watafanya usafi maeneo katika hospitali, masoko na kutoa misaada mbalimbali. Wiki hiyo ikikamilika tutakutana Uwanja wa Taifa”.

Amesema wamemuomba Rais Magufuli na endapo ataridhia tukio hilo litafanyika mwaka huu ambapo miongoni mwa mambo yatakayofanyika ni kutambulisha wachezaji wao wapya wanane ambao wamesajiliwa kutoka nje ya Tanzania kwaajili ya msimu ujao.

NB
Huu ni moja ya ushauri wangu katika Waraka niliyouandika mwezi May 22, 2019. Ama kwa hakika Yanga kwa mfumo huu watakuja kuwa wazuri sana katika mifumo ya uchumi na mahusiano na jamii.

Big Up

Tuliwashauri zamani nyinyi Mapopoma FC muige Simba Day ili kujiongezea Kipato! Tunashukiru mumekubali ushauri wetu.
 
“ mume wangu alitoa pesa taslimu ndio likanunuliwa hilo jengo ambalo Simba wanalimiki mpaka leo “

Mama Fatma Karume

Kwahiyo Mzee Kilomoni ndiye Mume wa Fatma Karume aliyeyanunua jengo la Simba SC? Coz anajiita ana hati za kuyamiliki!!!!!
#Ndala bhana
 
Sasa vipi yupo bongo si ilitakiwa awe afcoan, au na yeye kama ya Ajibu yamemkuta

Dah! Hapa umeuliza swali gumu kweli!!! Wenye Uwezi wako Egypt! Magarasa yapo kwenye harambee ya Bakuli kubwa kuliko.
 
KUBWA KULIKO: "Unatumia ushabiki wako wa mpira kukandamiza timu nyingine” – Rais Mstaafu Jakaya Kikwete akitoa angalizo kwa viongozi wa serikali.

Je, unahisi ‘jiwe’ hili limemlenga nani?

#KubwaKuliko #YangaSC #DiamondJubileeJuni15 #TimuYaWananchi #WawekezajiNiWananchi
 
KUBWA KULIKO: "Unatumia ushabiki wako wa mpira kukandamiza timu nyingine” – Rais Mstaafu Jakaya Kikwete akitoa angalizo kwa viongozi wa serikali.
Je, unahisi ‘jiwe’ hili limemlenga nani?
#KubwaKuliko #YangaSC #DiamondJubileeJuni15 #TimuYaWananchi #WawekezajiNiWananchi

Aisee najua ujumbe utawafikia walengwa
 
Back
Top Bottom