thisdayes
JF-Expert Member
- Oct 28, 2016
- 3,610
- 4,557
Anacheza timu ya taifa?Beki
Anacheza timu ya taifa?Beki
Hata mimi nasubiri Fei toto aivushe Starz makundi kama Mkude alivyofanya pale Simba.Kiongozi, wakaushie unaweza kujikuta unajibizana na mtu asiye fahamu hata midfielder ni nani na majukumu yake ni nini
Ata ishu ya Bocco na Polokwane ali ishupalia sanaClouds kumbe hahaha huyo atakuwa shaffih Dauda , yule jamaa anaetuitaga underdog!! Hamna kitu kama hicho ase, waandishi wa habari wa bongo uongo mtupu
Ila mkude ndio mbovu?We utakuwa na mtindio wa ubongo si bure,Allan Wanga,Ajibu,Chilunda,Gervinho ,Kotei,unawajua? Mbona hawapo Afcon ila ni wachezaji wazuri?
Nyie wajinga dauda atawapotezea muda bure.. SIMBA NI TAIFA KUBWAMikia wameliwaView attachment 1128366
[emoji16][emoji16]Watageuka ng'ombe kila mahali itakua vilio vya Mo Mo Mo Kama kipindi alivyotekwa
Mkuu mi nilikuwa natolea mfano wachezaji walioachwa siyo lazima na Mkude nimtaje maana wapo wengi,mbona hujauliza kichuya?Ila mkude ndio mbovu?
Stars haipati hata point ya kuandikia kwenye magazeti kwa maoni yanguHata mimi nasubiri Fei toto aivushe Starz makundi kama Mkude alivyofanya pale Simba.
na mipira yake ya kubutua mbele ambako hakuna wenzie.
Fei hachezi namba ya mkude wewe na haiwezi... uliza usaidiweWe tulia tuliiii hata Fei Toto aliletwa kwa staili hyo na matunda si hata wewe unayaona amechukua nafasi ya mkude Taifa stars?
Mziki wetu mnaujua.. ni muda wenu kujifarijiMbumbumbu wameanza kuweweseka
Kuna pimbi humu zinamshusha MKUDE hazijui Sonso kabaki na Banda karudi.Mkuu mi nilikuwa natolea mfano wachezaji walioachwa siyo lazima na Mkude nimtaje maana wapo wengi,mbona hujauliza kichuya?
Mkude aliamua mwenyewe kuto kwenda hana wa kumlaumu, maana alihudhulia mazoezi ya stars Siku moja tu.Kuna pimbi humu zinamshusha MKUDE hazijui Sonso kabaki na Banda karudi.
Kabisa.. nidhamu yake huku simba inatusaidia. sio mbaya yeye na wenzake wazembe wajipange upyaMkude aliamua mwenyewe kuto kwenda hana wa kumlaumu, maana alihudhulia mazoezi ya stars Siku moja tu.
Kuwa na kipaji bila discipline ni sawa sawa na sifuri
Wachezaji waTz ni changamoto sanaKabisa.. nidhamu yake huku simba inatusaidia. sio mbaya yeye na wenzake wazembe wajipange upya
Mwenyekiti aliwaahidi mwaka 1 Timu itapata muwekezaji.. sasa sijui huyo tajiri yanga itakuwa mke wake wa pili?... wana maneno bila akiba mkuu)Mi nauliza tu yanga hivi kila mwaka mtakua mnachangisha watu pesa za bure tu kizembe yani million mia 5 . My friend there is no free money in world capitalism.
Unaitwaje timu ya taifa unaenda mara 1 bila kutoa taarifa kama kocha ni baba yako.Wachezaji waTz ni changamoto sana
Sasa mkuu Mo kaja simba juzi hapa kwa hiyo timu ilikuwa haiendi kabla yake?Ni afadhali hawa wanayajua yajayo kuliko wale watakaosajiliwa kwa hela nyingi halafu Mzee Kilomoni akikataa kuwapa Hati, mwekezaji wenu akajitoa katika huo ushirika. Kitakuwa kilio cha kusaga na meno kuanzia Wachezaji, Viongozi, Wanachama na Wapenzi wa timu hiyo.
Eti amecheza mechi nyingi kachokaUnaitwaje timu ya taifa unaenda mara 1 bila kutoa taarifa kama kocha ni baba yako.