Mgagaa na Upwa
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 16,236
- 35,653
Mr kilomoni ni bonge la genius, I stand with himAliyeyaweza hayo ni Kilomoni peke yake Mtani. [emoji3][emoji3][emoji3]
Mr kilomoni ni bonge la genius, I stand with himAliyeyaweza hayo ni Kilomoni peke yake Mtani. [emoji3][emoji3][emoji3]
TPL ASFCsasa mkude ana kombe gani ambalo feitoto hana!?
Hahahaaaa. Umeonaeeee.Mr kilomoni ni bonge la genius, I stand with him
Hahahaaaa. Umeonaeeee.
😀😀😀😀 Hawana hamu naye Swahiba.Swahiba huyu mzee kilomoni ni hazina kwa taifa,mzee miakili mingi kawazidi hadi vijana hahahaaa
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Hawana hamu naye Swahiba.
Genius sana na hivyo alivyokuja kutafuta huruma ktk mkutano wa rambirambi ndio ugenius wake umeongezeka maradufu.Mr kilomoni ni bonge la genius, I stand with him
Habari ndiyo hiyoo, kwisha, mmekwishaGenius sana na hivyo alivyokuja kutafuta huruma ktk mkutano wa rambirambi ndio ugenius wake umeongezeka maradufu.
Sasa sijui nyinyi mtamsaidia nini huyu genius wenu maana Simba ni mbele kwa mbele yaani nyie mtasubiri sana na huyo genius wenu.