LIVE: kubwa kuliko ya Dar Yanga African

LIVE: kubwa kuliko ya Dar Yanga African

Gide MK
Mbona hiliswala linakuuma sana.
Alisema alishaongea na kocha kuhusu mchezaji wa ndani hachagui Mwigulu bali kocha .
Mwigulu kazi yake nikutoa pesa.
Tumia hata theluthi tu ya akili yako.
Hujanielewa kaka,hilo suala nilikuwa namuelimisha Kilomoni fc
 
Kilomoni hana timu, ni mwanachama wa Simba sports club mkongwe, Simba ina assets nyingi mno na si jengo pekee!

Almost 98% ya wachezaji wazuri wameitwa kuchezea timu zao kama zilifuzu AFCON, kuna walioachwa kwa sababu za nidhamu na si uchezaji mzuri.

Kotei hana nafasi timu ya Taifa ya Ghana, Ajib na Mkude ni wachezaji wazuri ila nidhamu 0.
Balinya hana nafasi timu ya taifa ya UG si kwa sababu ya nidhamu ni maji kupwaa maji kujaa
Hiyo 98 ya wapi, Kilomoni imepeleka wawili tu wale Waganda, Zana, Wawa, Kotei, Kwasi, Gyan wote hawapo hiyo asilimia inakujaje? Ungekaa kimya tusingejua umbumbumbu wako
 
Kwa maendeleo yake tu, Mkude anatakiwa atulize kichwa chini na role model wake awe Feisal amwangalie na kujifunza anavyocheza atajifunza mengi sana na pengine itapelekea awe mchezaji mahiri siku za usoni.
Mjinga katika ubora wako
 
‘Nampongeza sana Mhe. Mavunde kama mpiga debe mkuu wa shughuli namshukuru sana Waziri Mkuu kwa Kukubali mualiko na kufika yapo maneno ya vijembe hapa unaambiwa ukubwa jalala Yanga na Simba utani ni wa kawaida. .
‘Ukiwa kwenye Uongozi wa Serikali kila timu inakuhusu utakuwa na akili mbaya kama utatumia uongozi wako kukandamiza timu nyingine kwasababu hata wale waliokuwa kwenye timu nyingine kiongozi wao ni wewe.’
.
“Kuna wakati Prof Sarungi na Juma Kapuya walikuwa Mawaziri wa michezo na hawa wote ni Simba kindakindaki lakini hawakutumia nafasi zao kuikandamiza Yanga”
@jakayakikwete #KubwaKulikoView attachment 1128153
Nashauri tu kama itaonekana inafaa kwa kuwa Naibu waziri Mavunde muda mwingi anautumia kuhudumu Yanga ni vema akaacha uwaziri ili muda mwingi awe pale Yanga ili ailetee mafanikio makubwa
 
Hiyo 98 ya wapi, Kilomoni imepeleka wawili tu wale Waganda, Zana, Wawa, Kotei, Kwasi, Gyan wote hawapo hiyo asilimia inakujaje? Ungekaa kimya tusingejua umbumbumbu wako
Oyaaaa!! njooni kakomenti ujinga tena
 
Mkuu Gide MK naomba unisidie jinsi ya kuatach ujumbe uliotumwa kama hivi.
 

Attachments

  • Screenshot_20190615-204104.png
    Screenshot_20190615-204104.png
    176.2 KB · Views: 24
Nashauri tu kama itaonekana inafaa kwa kuwa Naibu waziri Mavunde muda mwingi anautumia kuhudumu Yanga ni vema akaacha uwaziri ili muda mwingi awe pale Yanga ili ailetee mafanikio makubwa

JPM anamwangalia tu. Siku si nyingi atatumbuliwa
 
View attachment 1128218Waziri wa Michezo, Harrison Mwakyembe amesema msimu wa Ligi Kuu Bara 2019/20 wachezaji wa kigeni watano tu wataruhusiwa kucheza kwa kila timu kwenye mechi. #Kubwa kuliko
Huu ni mtazamo wa kimaskini sana. Tunahitaji performance nzuri za timu zetu ili kuipandisha chati nchi.
Lakini pia wachezaj wetu wananafasi nzuri zaid ya kuwa katika ushindani wa kupata nafasi na kuaminika kwenye timu zenye wageni. Tuachane na mawazo ya ruzuku ktk timu zinazohitaj mafanikio.
 
Gide MK
Mbona hiliswala linakuuma sana.
Alisema alishaongea na kocha kuhusu mchezaji wa ndani hachagui Mwigulu bali kocha .
Mwigulu kazi yake nikutoa pesa.
Tumia hata theluthi tu ya akili yako.
Mkumbushe kuwa Mwigulu alitoa ahadi hiyo siku ya uzinduzi kule Dodoma. Akaomba apewe jina moja akamilishe usajili
 
Huu ni mtazamo wa kimaskini sana. Tunahitaji performance nzuri za timu zetu ili kuipandisha chati nchi.
Lakini pia wachezaj wetu wananafasi nzuri zaid ya kuwa katika ushindani wa kupata nafasi na kuaminika kwenye timu zenye wageni. Tuachane na mawazo ya ruzuku ktk timu zinazohitaj mafanikio.
Ase huyu mzee pia kanishangaza sana kwa kauli ile, alichokisema kina matter but sio kwa wakati huu, dunia imebadilika. Kuna haja kubwa ya huyu mzee kupata ushauri kwa wadau wa mpira juu ya hiki!! Serikali haitaki kuwekeza kwene mpira afu analeta sheria ambazo sijui anatoa wapi!! Pesa inatakiwa itumike kutengeneza vijana kwa nguvu zote, !! Huyu mzee anachukulia mpira juu juu tu. Kuna baadhi ya nchi huwa zinapeleka vijana kwene academy mbalimbali ulaya, sasa sijui serikali haitoi macho kwene hivi vitu!! Kama hii ishu ataipitisha basi timu zote nne zitakazotuwakilisha CAF zinarudi nyumbani round ya kwanza tu!!
 
Huu ni mtazamo wa kimaskini sana. Tunahitaji performance nzuri za timu zetu ili kuipandisha chati nchi.
Lakini pia wachezaj wetu wananafasi nzuri zaid ya kuwa katika ushindani wa kupata nafasi na kuaminika kwenye timu zenye wageni. Tuachane na mawazo ya ruzuku ktk timu zinazohitaj mafanikio.
Yeah, vilabu ndiyo vinaamua na bodi ya ligi
 
Nashauri tu kama itaonekana inafaa kwa kuwa Naibu waziri Mavunde muda mwingi anautumia kuhudumu Yanga ni vema akaacha uwaziri ili muda mwingi awe pale Yanga ili ailetee mafanikio makubwa
Ni maoni yako na yanaheshimiwa
 
KUBWA KULIKO MPAKA USIKU

Rostam Azizi baada ya kusikia GSM wametoa milioni 300 yeye mwanzo alitoa milioni 200 sasa kaongeza milioni 300 zingine na kuwa 500 milioni!
 
Back
Top Bottom