LIVE: kubwa kuliko ya Dar Yanga African

LIVE: kubwa kuliko ya Dar Yanga African

Hivi huyu Mkude amewahi hata kukifikia kiwango cha Chuji, aende nje sasa kwa haya masifa mnayompa
Hao ndio levo za mkude sio huyo macho kodo
Mechi zote za sisi dhidi yenu huyo dogo hakuoneka au me ndie nimesahau ebu nikumbushe au akuwemo kwenye kikosi?
 
Kwa taarifa kwa Fei Toto Mkude akasome tens.
Ni kipenzi cha kocha kwa kuwa anaupiga mwingi, huyo anayepiga pasi za pembeni ligi nzima hana hata goli moja abaki huko huko Hati fc.
 
Mama Fatuma Karume anakosaje?

1128212
 
Aje acheze namba ya nani au ya Okwi?
HaaaaaaHaaaaaaaHaaaaa mwambieni kwanza akamuweke benchi pale Uganda ndio tutamfkilia
We hata timu yako huna taarifa zake kumbe? Okwi ni mchezaji huru saizi aligoma kurenew mkataba hadi Afcon ipite na inasemekana anaenda South Africa,Kaizer Chief
 
We hata timu yako huna taarifa zake kumbe? Okwi ni mchezaji huru saizi aligoma kurenew mkataba hadi Afcon ipite na inasemekana anaenda South Africa,Kaizer Chief
Kua muelewa Okwi kaitwa timu ya taifa akitokea club gan?
 
Kua muelewa Okwi kaitwa timu ya taifa akitokea club gan?
Wewe unasema atacheza namba ya nani? Ndiyo maana nakuelewesha kilichopo,Okwi asiporudi comment yako itakuwa valid? Maana Okwi hana mkataba na Simba,mfano kamsoko mkataba umeisha lakini yuko Afcon na Zimbabwe,Sisi kamsoko basi tena ila nyie bado mnahangaika na Okwi, so viongozi wenu kuhangaika na usajili usidhani ni wajinga Mkuu.

Usipoelewa hapo basi tuishie hapo tu
 
KUBWA KULIKO
🔂Wachezaji wapya 8 Waliotambulishwa leo rasmi kuwa Wachezaji wa klabu ya Yanga SC.

01. Juma Balinya - Mshambuliaji wa Kimataifa kutoka Uganda aliyekuwa mfungaji bora wa ligi kuu Uganda Msimu uliopita.

02. Mustafa Suleiman - Mchezaji wa Kimataifa kutoka Burundi

03. Kalengo Maybin - Ana umri wa Miaka 21 ni mshambuliaji Zesco United.

04. Sunday - Mchezaji wa Kimataifa kutoka Namibia

05. Lamine Moro - Beki kutoka Ghana

06. Patrick Sibomana - Winga kutoka timu ya taifa ya Rwanda

07. Issa Bigirimana - Mshambuliaji kutoka katika club ya APR na timu ya taifa ya Rwanda.

08. Abdulaziz Makame - Kiungo fundi kutoka Zanzibar.
 
Wewe unasema atacheza namba ya nani? Ndiyo maana nakuelewesha kilichopo,Okwi asiporudi comment yako itakuwa valid? Maana Okwi hana mkataba na Simba,mfano kamsoko mkataba umeisha lakini yuko Afcon na Zimbabwe,Sisi kamsoko basi tena ila nyie bado mnahangaika na Okwi, so viongozi wenu kuhangaika na usajili usidhani ni wajinga Mkuu.
Usipoelewa hapo basi tuishie hapo tu
Namba hazdanganyi
 
1128218
Waziri wa Michezo, Harrison Mwakyembe amesema msimu wa Ligi Kuu Bara 2019/20 wachezaji wa kigeni watano tu wataruhusiwa kucheza kwa kila timu kwenye mechi. #Kubwa kuliko
 
Back
Top Bottom