kipanta
JF-Expert Member
- Sep 2, 2014
- 925
- 1,086
Ubunifu sio kila kitu uige
kareport kituo chochote cha polisi kilicho karibu yako
kareport kituo chochote cha polisi kilicho karibu yako
Kama mafanikio yako tatizo liko wapi?!? Tens mi naona ni mfumo bora kabisa kama walikubaliana kwa dhatiHivi ni vichekesho kwa nchi iliyofuzu afcon kusikia timu inaendesha maisha yake kwa harambee
'Somba' kikwetu ni SamakiMimi ndio nashangaa hapa, !! Atacheza namba gani pale somba
Macho kodo yupo huko Egypt unafahamu tukio linaloelekea kufanyika huko!?Hao ndio levo za mkude sio huyo macho kodo
Mechi zote za sisi dhidi yenu huyo dogo hakuoneka au me ndie nimesahau ebu nikumbushe au akuwemo kwenye kikosi?
Kwa maendeleo yake tu, Mkude anatakiwa atulize kichwa chini na role model wake awe Feisal amwangalie na kujifunza anavyocheza atajifunza mengi sana na pengine itapelekea awe mchezaji mahiri siku za usoni.Hao ndio levo za mkude sio huyo macho kodo
Mechi zote za sisi dhidi yenu huyo dogo hakuoneka au me ndie nimesahau ebu nikumbushe au akuwemo kwenye kikosi?
Acha mabo ya ajabu wewe,Mkude anatakiwa ajipe muda Wa kutosha kumwangalia Feisal anavyocheza atajifunza mengi sana na huenda akawa mchezaji mzuri siku za usoniFei na Mkude ni sawa tu sema Mkude nidhamu hana
[emoji23]Watageuka ng'ombe kila mahali itakua vilio vya Mo Mo Mo Kama kipindi alivyotekwa
Masahihisho: linamilikiwa na Mzee Kilomoni hadi sasa“ mume wangu alitoa pesa taslimu ndio likanunuliwa hilo jengo ambalo Simba wanalimiki mpaka leo “
Mama Fatma Karume
Only in Tz!!!View attachment 1128129"Kama nilivyofanya kwa Fei Toto na mwaka huu naleta kitu tayari nimeshamalizana nae, atatambulishwa muda ukifika na atafanya kazi kama Fei Toto" Mwigulu Nchemba.
Jibu ni kuwa analeta kwa mapendekezo ya kocha. Kocha anasema fulani yeye anaenda Kumalizana nae. Swali jingineOnly in Tz!!!
Shabiki anamalizana na analeta na mchezaji wakati sio kocha, sio rais wa team wala sio mkurugenzi wa ufundi
Naona ukumbi umejaa wahuniMpenzi na mshabiki wa YANGA tutakuletea moja kwa moja kinachojiri KWENYE KUBWA KULIKO LEO. LEO NI KUVUNA HELA! BODA BODA FC TUKUTANE MSIMU UJAO! Tuwe pamoja....
“ mume wangu alitoa pesa taslimu ndio likanunuliwa hilo jengo ambalo Simba wanalimiki mpaka leo “
Mama Fatma Karume
Unakosea sana....Fei na Mkude ni sawa tu sema Mkude nidhamu hana
Ni pesa za muke wake tu ndizo zilizonunua jengo la Simba?“ mume wangu alitoa pesa taslimu ndio likanunuliwa hilo jengo ambalo Simba wanalimiki mpaka leo “
Mama Fatma Karume
Unakosea sana....
Mkude na Fey toto ni mbingu na ardhi....!
Kiongozi, wakaushie unaweza kujikuta unajibizana na mtu asiye fahamu hata midfielder ni nani na majukumu yake ni niniUnakosea sana....
Mkude na Fey toto ni mbingu na ardhi....!