Lipumba achochea tena udini: Waumini walishwa kiapo!

Lipumba achochea tena udini: Waumini walishwa kiapo!

Status
Not open for further replies.
kaka THE BIG SHOW umeandka mengi na ya maana lkn naomba msimamo wako wa Alichosema prof lipumba na ustaaadhi ricco, je wanachotaka kufanya ni sahihi?
 
Last edited by a moderator:
Hahahahaaaa....nimefurahi kukuona ingawa sikupendi!!!LoL..Nilidhani umefungwa maisha kumbe ulifungwa miaka kadha? Umebadilika au unaendelea kizomba zomba?

Unahamu? naona Zomba kakukaa sana rohoni.
 
CHADEMA wanafurahisha sana. Wao UDINI upo issue ikihusu waislamu tu. Wakati maaskofu wanawataka waumini wamchague mtu atakayelinda TUNU za kikristo walichekelea tu na kusifu kwa sababu wangepata kura za bure. Ni chizi gani asiyejua CHADEMA huwezi kuitenganisha na Ukristo. Msidhani watu ni wajinga!

Na wewe weka video tuone, halafu unazungumzia maaskofu sisi wanatuhusu nini?. Kwani mashehe hawafanyi haya?, tunajali pale mtu anayetaka ridhaa yetu kututawala anapotumia mbinu chafu kama hii. Fungue macho, akitoka kwenye udini atahamia wapi?
 
CHADEMA wanafurahisha sana. Wao UDINI upo issue ikihusu waislamu tu. Wakati maaskofu wanawataka waumini wamchague mtu atakayelinda TUNU za kikristo walichekelea tu na kusifu kwa sababu wangepata kura za bure. Ni chizi gani asiyejua CHADEMA huwezi kuitenganisha na Ukristo. Msidhani watu ni wajinga!

toa ushahidi kama wao walivyonasa video otherwise ushetwan tu.
 
Lipumba anahasira sana na JK alimsaliti sasa naye anaiga nyenendo za Jk za kupata kura za waislam kazi kweli kweli
[MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION]

Wewe unacheza na mtu ya mjini, aliingizwa kingi akakubali sasa anahangaika na bado hiyo dhambi itamtafuna mpaka basi.
 
umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu.
hii na kauli nyingine ni vitu ambavyo siyo vigeni ktk masikio ya wengi wala akili za binadamu.
Umoja ni kitu cha pekee katika kujenga nguvu na mshikamano katika jamii yoyoote ile.
Ili kuwa na nguvu zaidi na kuepusha udhaifu katika jamii yoyote ile basi hakuna kitu kingine zaidi ya watu kuungana na kushirikiana pamoja kama ndugu wa damu na pale mnapotengana ndio wakati muaafaka wa adui yako kukufanyia hila anayotaka kufanya dhidi yako.
Kama usemi ulivyokuwa,kutengana na udhaiifu mkubwa sana na jamii iliyotengana kamwe haiwezi kuwa na nguvu ya kutosha ya kupambana na wale wanaowafanyia hila.
Kulingana na dunia ilivyo kwa sasa tumeona jinsi ambavyo waislamu wamekuwa ktk mapambano na baadhi ya mataifa makubwa dunia na waislamu kulalamika kuwa wao wanaonewa na kufanyiwa dhulma na hali ya kuwa wamesahau kuwa mateso ambayo wanayapata yanatokana na wao wenyewe kutengana na kuachana.
Waislamu wanaonekana kujisahau kuwa mungu aliwapaamri ya kuungana na siyo kutenga.
Leo tunaona kuna waislamu wa BAKWATA,ANSWAR,SHIA na taasisi au madhehebu kibao ambapo kila moja lipo kivyake na hata waislamu wa dunia nzima bado wapo vipande vipande na kwa hili kusema ukweli,waisalamu hamtafua dafu popote pale na kila sikju mtazidi kupigwa vita na hakuna mtakapo shinda .
 
Tukianza na wewe umefanya juhudi gani ya kivitendo katika kuwaunganisha waislamu?
 
Umeandika mengi sana, lakini kwangu mimi niliye ziona video za masheikh wenu wakubwa kabisa hapa Tanzania ambazo nadhani ndizo walizo ziona Tanzania Daima ambazo masheikh wenu wakikiri kuwa walikubaliana kuwa kura zote za waislamu apewe kikwete kwasababu ni mwislamu mwenzao kuliko Padri Slaa ambae amepanga akiingia madarakani atachukua raslimali za watu wa kusini na kuzipeleka nje ya nchi ukizingatia kusini wengi ni waislamu na baadae Lipumba alikri kufanya makubaliano hayo hata siku ya kwenda kuapishwa Kikwete alienda tu si kwa sababu hajui nini kilifanywa na masheikh laah hasha bali alienda kwa masilahi ya dini yake sasa basi kama tutaendesha nchi kwa namna hiyo tunalipoteza na tanzania Daima kama chombo chenye haki ya kukemea naona kipo sawa kwa swala hilo hata juzi kuna video hapa ililetwa ya Ole Medeye akiwaambia wamasai wenzake wawafukuze wachaga Arusha na kamwe wasikubali kuongozwa na wachaga kuanzia ubalozi,serikali za mitaa, ubunge, umeya... wamekemea lakini kama kuna vitu huwa vinatokea na wanavifumbia macho kwasababu labda kimefanywa na dini fulani au kabila fulani hapo issue nyingine....wewe ni kati ya waislamu mnao jitambua ndiyo maana unaweza kuona kuwa hata kama lipumba akija msikitini kwenu kuwaapisha unajua unacho kifanya kwa maana utaendelea na msimamo wako lakini je ni waislam wangapi wanao potoshwa na hao masheikh kwa kurubuniwa nakina Lipumba na kikwete...Je kwa swala hili ulitaka gazeti la Tanzania Daima waandike nini juu ya siasa hizo chafu!? wamekosea nini? ningeweza kuwaelewa kiasi kama matamshi hayo yange tolewa na kiongozi wa kidini lakini si kwa mwenyekiti wa chama tena msomi kama Prof. Lipumba...Vyombo hivi vikemee yote maovu bila kujali dini wala kabila....

Acha kupotosha wewe punguza ushabiki wa kisiasa.
 
soon utasikia tunataka kiongozi wetu atoke kabila fulani na wasipewe watu wa kabila fulani. Na pia tunataka watu wa kabila fulani fulani wapate vyeo vikubwa vikubwa etc. Dhambi ya ubaguzi huwa haiishi ikishaanza
 
Tuache majibizano yasiyo na kichwa wala miguu. Mleta mada weka link ya youtube ili kila mtu awe hakimu kivyake.
 
Kuna mtu aliwahi kuniambia Mkuu, usisome PhD utakuwa Mwehu!!! Na akazidi kusema, na ukiwa Prof. basi ndo unakuwa chizi tupu! Ha ha ha ha
 
mbuzi wa kafara?? hii dini hii baadhi ya waumini wake majanga!

Huko misri anayewatoa kafara nani? Libya na wale wanaochapana kila siku kati ya shia and sunni kule wapi sijui NANI anawatoa kafara! narudia tena...haya majanga! majanga haswa!!!!!!

mix with yours
 
wapi nimeandika kuwa haya mawazo yanawakilisha waislam? Haya ni mawazo yangu kama vile ulivoweka yako japo wewe umejikweza kujifanya kuwasemea wengine, kila usichopenda kusikia wewe usitumie nafsi ya wingi kuleta utetezi, hapa ni eneo la mjadala wa wazi, hutaki kusoma usichopenda kisemwe changanya yeboyebo zako, mnaleta thread za kidini mnataka zijibiwe ki biolojia? Wewe ni nani hapa mpaka uwapangie watu cha kuchangia na kwa namna gani wachangie? Umeambiwa na nan kuwa kila mwenye kuweka comment yake basi anataka ajibiwe kias cha kusema eti nataka kuleta udin? Ww si bure huko Mtaa Ufipa wenzio watakuwa wanakuchinja sikumoja moja ndo maana ukihamuka unatafta Kisu kwa nguvu zote!

CJUI wana CUF prof.ubwete amewapa nn mpaka msimtimue kwny chama chenu.Hana mission wala vision,mkabidhi rungu mtatiro au mh.ahmad rashid wairudishe CUF kwenye enzi zake za 2005.
 
m o o o o o o o o o d s!!!!!!!!!


umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu.
Hii na kauli nyingine ni vitu ambavyo siyo vigeni ktk masikio ya wengi wala akili za binadamu.
Umoja ni kitu cha pekee katika kujenga nguvu na mshikamano katika jamii yoyoote ile.
Ili kuwa na nguvu zaidi na kuepusha udhaifu katika jamii yoyote ile basi hakuna kitu kingine zaidi ya watu kuungana na kushirikiana pamoja kama ndugu wa damu na pale mnapotengana ndio wakati muaafaka wa adui yako kukufanyia hila anayotaka kufanya dhidi yako.
Kama usemi ulivyokuwa,kutengana na udhaiifu mkubwa sana na jamii iliyotengana kamwe haiwezi kuwa na nguvu ya kutosha ya kupambana na wale wanaowafanyia hila.
Kulingana na dunia ilivyo kwa sasa tumeona jinsi ambavyo waislamu wamekuwa ktk mapambano na baadhi ya mataifa makubwa dunia na waislamu kulalamika kuwa wao wanaonewa na kufanyiwa dhulma na hali ya kuwa wamesahau kuwa mateso ambayo wanayapata yanatokana na wao wenyewe kutengana na kuachana.
Waislamu wanaonekana kujisahau kuwa mungu aliwapaamri ya kuungana na siyo kutenga.
Leo tunaona kuna waislamu wa bakwata,answar,shia na taasisi au madhehebu kibao ambapo kila moja lipo kivyake na hata waislamu wa dunia nzima bado wapo vipande vipande na kwa hili kusema ukweli,waisalamu hamtafua dafu popote pale na kila sikju mtazidi kupigwa vita na hakuna mtakapo shinda .
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom