Sasa hapo kuwa MFAGIZI; Msafisha OFISI... ni MTANZANIA MKRISTO ndio kasababisha hayo? Ndio kasababisha huyo MFAGIZI asiendelee Darasa la Saba? ndio huyo MTANZANIA MKRISTO ndio aliyeleta inequality ? Kweli leo hii baada ya miaka 50 ya UHURU ndio unamletea Malalamiko?
Sasa unataka yeye akae pembeni akusubiri wewe upate elimu uendelee yeye akae tu bila Maendeleo? kama vile ilikuwa ni kosa lake? why incriminating him? was that his fault?
Huyo mfagizi umesikia hajasoma. Unapompa mkristo mwenzio kazi halafu ukamuacha mwislamu ambaye ana sifa zaidi aendelee ufagizi wakati amesoma zaidi ya mkristo huo sio udini? Nani kakuambia waislamu hawajasoma? For your information waislamu wengi sasa wamesoma tena wenye degree hadi tatu wako wengi sana. Sasa kinachoendelea sasa serikalini ni udini pure hakuna kengine.
Mbona hunijibu swali langu kwanini Lipumba? Why Lipumba? Mbona hamkuwakemea maaskofu walipoyasema kama aliyoyasema Lipumba? What is so special about Lipumba which is distinct to paroko na maaskofu? Brother nimekuambia waislamu sasa wamesoma wanakusanya kila data wanazoweza kukusanya kamuulize Lipumba kwanini amesema hayo utapigwa na butwaaa.