Lipumba achochea tena udini: Waumini walishwa kiapo!

Lipumba achochea tena udini: Waumini walishwa kiapo!

Status
Not open for further replies.
mkuu THE BIG SHOW uliwahi kuiona hiyo cd ya masheikh wa dar wakiwa na lipumba wakiapishana kuhakikisha mwaka 2015 wanampigia kura muislam na asiefanya hivyo augue kansa ya damu... kuna mambo siyo ya kufumbia macho eti utaonekana uko upande wa dini fulani...
 
Last edited by a moderator:
hapa walikuwa uwanja wa nmc arusha wakisalimiana hata masheikh walikuwepo picha zipo acha kupotosha

unajua maana ya kusalimiana? hebu angalia nyuso za slaa, mnyika na mbowe, kisha angalia mkono na vidole vya askofu. hayo ni maelekezo mazito. maelekezo gani? sijui. ninacho jaribu kuonesha ni kwamba sioni ubaya kwa wanasiasa kukutana na wanadini
 
Sijui nani alianzisha shule za mwanzo huko Moshi ,Bukoba etc!
Hata pwani ,shule za St Andrew Minaki na Pugu Sec ni hao hao walianzisha.

Unfortunately waarabu wako hawakuleta shule mwanzo.
Facts makabila ya wachaga na wahaya Tanzania shule kwao zilianza siku nyingi na ustaarabu wa kizungu uliingia siku nyingi.

ndio maana wako overrepresented kataika ufanisi wa maisha.Ukitegemea mdundukiko bila kwenda shule shauri yako.Laumu tu dini


Arabs have got nothing to do with islam,besides hao waarabu waliokuja kuwafanya babu zako watumwa sio waarabu waliokaja kueneza uislam,soma historia vizur,usiamin zile ngano kuwa mwanadamu wa kwanza alikuwa nyani kwa kupitia ile idea ya evolution,waarabu waliouleta uislam ndio waarabu waliokemea utumwa kutokana na mafundsiho sahihi ya uislam,

Hao wamisheni waliokuja kuwatawala na kuwajengea hapo shule hapo awali hawakujenge kwa mantiki ya kukunufaisha wewe na kizaz chako,walijenga kwa manufaa yao zaid na ili wakunyonye zaid,ni bahati yako tuh uhuru ulipatikana na zikabaki hizo shule na hayo majengo,so usitembee kifua mbele na kujiona fahari eti kwa kusema hiko ni kitu kizur cha kujinasibisha nacho,utapata laana za wazee wako waliotolewa kafara na hao wazungu unaowaona wewe leo ni wa maana...
 
1.jpg
"jitahidi kutetea maslahi ya kanisa"

Wapi hii?
 
Hakuna ujinga duniani, kama ule wa kuanza kuangalia ni wangapi katika taasisi Fulani ni dini yangu. Ukijifunika blanket la dini hutaweza kujua ilikuwaje wakafika hapo, kwa upande wa sifa na uzoefu. Kweli DINI ni utumwa mpya kwa baadhi ya Watanzania wa leo, na hao ndo tumeshawapoteza kabisa maana wao wanadhani hali waliyonayo ni sababu ya kiongozi wa Dini nyingine, hata wanapopata kiongozi wadini yao wanadhani naye ni mjinga au mtumwa kama wao, anawapotezea inabaki kazi yao ya miaka yote kulalamika na kuwapotosha watoto wao kuwa wao ni daraja la tatu. POLENI.
sio IFM pekee cheki UDSM,SUA MZUMBE ,MUHIMBILI ,kote huko top post zote ni wakristo lkn huwezi kuwasikia chadema na kanisa wakikemea hilo.na huu ndio huitwa mfumo christo.
 
Arabs have got nothing to do with islam,besides hao waarabu waliokuja kuwafanya babu zako watumwa sio waarabu waliokaja kueneza uislam,soma historia vizur,usiamin zile ngano kuwa mwanadamu wa kwanza alikuwa nyani kwa kupitia ile idea ya evolution,waarabu waliouleta uislam ndio waarabu waliokemea utumwa kutokana na mafundsiho sahihi ya uislam,

Hao wamisheni waliokuja kuwatawala na kuwajengea hapo shule hapo awali hawakujenge kwa mantiki ya kukunufaisha wewe na kizaz chako,walijenga kwa manufaa yao zaid na ili wakunyonye zaid,ni bahati yako tuh uhuru ulipatikana na zikabaki hizo shule na hayo majengo,so usitembee kifua mbele na kujiona fahari eti kwa kusema hiko ni kitu kizur cha kujinasibisha nacho,utapata laana za wazee wako waliotolewa kafara na hao wazungu unaowaona wewe leo ni wa maana...

Siku zote niko kwa mzungu kuliko kwa mwarabu.ndio maana hata watu wa dini yako hawaendi kutafuta mazuri Saudi Arabia au Misri ,wanakimbilia kwa wazungu.
Mtandao huu ni kazi ya wazungu!
 
CHADEMA wanafurahisha sana. Wao UDINI upo issue ikihusu waislamu tu. Wakati maaskofu wanawataka waumini wamchague mtu atakayelinda TUNU za kikristo walichekelea tu na kusifu kwa sababu wangepata kura za bure. Ni chizi gani asiyejua CHADEMA huwezi kuitenganisha na Ukristo. Msidhani watu ni wajinga!

ID za buku 7 zinajulikana pembe la ng'ombe halifichiki
 
Viongozi wa serikali akina Chagonja, Lukuvi, Tendwa wanapaswa kukemea kwa nguvu watu wa aina hii na si kujitokeza pale Chadema kinapotaka kujilinda.
 
Tanzania daima ni gazeti la udaku na nimpumbavu tu ndio atakae shughulika na hilo ngendembwa.
 
TANZANIA DAIMA wake up! Kuendelea kumfuatilia Lipumba misikitini na hotuba zake kuzitangaza nchi nzima ni kuwaaminisha baadhi ya waislamu kuwa CUF kipo kwa maslahi yao na kwa upande mwingine ni kukipigia kampeni chama hicho.Tuliona mwaka 2010 CCM ilipokivika CDM kuwa chama cha Kanisa wakristo wengi wakakiamini na kukifuata wakiamini kuwa kipo kwa maslahi yao na matokeo yake ikala kwa magamba contary na walivyodhani. Youhave to think outside the Box Tanzania Daima (CDM).
 
Hizo ni Kelele za Chura hazimkatazi mteka maji kuyachota. Tanzania tunataka kiongozi jasiri atakayelikwamua taifa katika wimbi la ufisadi na rushwa. Awe mkristu au Mwisilamu au hata kama hana dini ni swa mradi awe na sifa za kuwa kiongozi mwadilifu.
Hizi Dini sote tumerithi tu na hakuna mwenye uhakika nazo hata kidogo, ni imani binafsi ya kila mtu na haijalishi ww una imani gani hata kam utasakama imani ya mwingine ni kupoteza muda wako bure.

Hapa tunahitaji kiongozi wa kitaifa sababu dini yake haitatuongoza sisi kama Watanzania bali itamsaidia yeye binafsi kumwogopa Mungu na kutenda yaliyo na uadilifu.

Hivyo Lipumba kuzungumzia udini au hata kama angekuwa mtu au kiongozi mwingine ni sawa na kutafuta maziwa ya Jogoo ambayo hatakaa ayapate kamwe. Watanzania walio wengi wana uelewa mpana hivyo si rahisi kuwashawishi kwa misingi ya kidini. :wave:
 
kwa kuwa waandishi wa hilo gazeti ni makanjanja na wanaelekea kuwa na hulka kama zile za magazeti ya uhuru ama mzalendo,mimi nawapuuza tuh,na huwa siwaoni kama ni reliable sources kwa namna yyte ile,
Sion tatizo kwa kilichozungumzwa,kwani najua kwa undani kabisa nini mantiki ya huyo mzungumzaji,

"actions are by their intentions"...

Tanzania daima imepoteza credibilty....

Mkuu THE BIG SHOW umenifurahisha kwa ufafanuzi wako kwa kuwa muazi na usiejali kutengwa na makamanda wenzio juu ya misimamo yako. Tambua pia kuwa TanzaniaDaima ndio gazeti tegemewa na chadema kwa kuandika mambo ya kijinga au kidinh kama haya. Ukiwa msomaji wa magaze ti kama alhudaa au Annuur kila tolea karibu linahabahari ya kuonyesha kiongozi flani wa serikali ametoa kauli ya kiubaguzi wa iman. Kama ingekuwa twatoa nafasi kwa kuandika humu kila kinachoandikwa na Annur au alhudaa ingekuaje? Mimi nadhani TanzaniaDaima ingejiweka wazi kama ni gazeti la dini kuliko kuandika mambo ya kijinga kawa haya. chama Ritz
 
Last edited by a moderator:
Hakuna ujinga duniani, kama ule wa kuanza kuangalia ni wangapi katika taasisi Fulani ni dini yangu. Ukijifunika blanket la dini hutaweza kujua ilikuwaje wakafika hapo, kwa upande wa sifa na uzoefu. Kweli DINI ni utumwa mpya kwa baadhi ya Watanzania wa leo, na hao ndo tumeshawapoteza kabisa maana wao wanadhani hali waliyonayo ni sababu ya kiongozi wa Dini nyingine, hata wanapopata kiongozi wadini yao wanadhani naye ni mjinga au mtumwa kama wao, anawapotezea inabaki kazi yao ya miaka yote kulalamika na kuwapotosha watoto wao kuwa wao ni daraja la tatu. POLENI.

Kwahiyo nikuulize,

Maaskofu ni wajinga? Maana wao ndio walioleta ile hoja muflis kule bungeni kuhusu UDOM. Mtei Chairman wa Chadema naye mjinga aliyehoji Tume ya katiba ati ina waislamu wengi? Au baadhi yenu mnaopita mkilalamika humu JF na kelele za kuwa NSSF imeajiri waislamu wengi? Hebu fafanua definition ya ujinga ni ipi?
 
mkuu THE BIG SHOW uliwahi kuiona hiyo cd ya masheikh wa dar wakiwa na lipumba wakiapishana kuhakikisha mwaka 2015 wanampigia kura muislam na asiefanya hivyo augue kansa ya damu... kuna mambo siyo ya kufumbia macho eti utaonekana uko upande wa dini fulani...


Nimekusoma,nataka kuweka vitu wazi kabisa na watu wafaham uhalisia,
Uislam kama uislam ni mfumo uliokamilika kimaisha,,uislam hauwez kuwa subset ya siasa,bali siasa inaweza kuwa ni subset ndan ya uislam,
Uislam na sisi waislam hatuhitaji backup ya chama chochote kile ili tuweze kusurvive na kukamilisha mafundisho ya imab yetu kwa maslahi ya maisha ya sasa na ya baadae baada ya kuondoka hapau limwenguni,

Huyo lipumba na hao masheikh kuapishana na kwmba wampgie kura lipumba au cuf kwa maslahi yao kisiasa mwaka 2015 hiyo haina chcchte cha kufanya kipewe nafas ndan ya uislam na mustakabali wa waislam,CUF haijasema ikija madarakani basi itasimamisha sharia za kiislam ndan ya jamhuri hii,mimi siwapi like ya aina yyte katika hilo,

Ila kitu kikubwa hapo ni kwamba uislam na waislam hatutaweza kukaa kimya pindi tunapoona wanasiasa na siasa zao wanatuingilia kwenye mambo na taratibu zetu,we muslims,we are peaceful to somebody who is peaceful to us,torelant to someone who is torelant to us,we obey the law.,we serve god,we release regular charities n etc,but if somebody/someone puts his/her hand upon us intentionally we can send him/her to the cemetary...

Kwaiyo hao wanaoapishana na lipumba labda wawe wanaapishana kwa kuchelea masahibu yanayowakuta ndan ya nchi hii kwa kuwa kwao upande flan wa ushabiki wa siasa za chama fulani,kwaiyo kama wao wanaamin kwa kuwa upande huo wa chama cha siasa wanaweza kupata haki zao za kidunian ni wao kama wao,lakin tofaut na hapo uislam umetuweka wazi kabisa na namna ya kuyaendea maisha haya ya ulimwengu,samahani kama nitakuwa nakuhubiria dini...


Point yangu kuu ni kwamba UISLAM kwa ujumla wake hauhitaji siasa au wanasiasa ili uweze kusimama na kuish kwa ukamilifu wake,uislam unahitaji waislam walio committed kwa kufuata qur an na sunnah za mtume wetu s.a.w pekee,
Japo nakiri ya kwamba mifumo na tawala mbali mbali za kilimwengu zinachangia katika kuufanya uislam ukwazike au usikwazike kutokana na sera,miundo na maono ya vyama husika,
Tanzania daima iwe makini katika kuyaendea mambo ambayo yanagusa hisia wa watu moja kwa moja kabla ya kukimbilia kuyaandika na kuyareport,
Iangalie impact yake kichama,kitaifa na kimaono ya walio wengi pia,isiandike tuh ili iuze,hiyo haitakuwa na tija wala maana yyte.
 
Police ikiua waislaam chadema na kanisa mbapongeza kuwa polisi imetimiza wajibu wake,lkn polisi ikiua mkristu mnasema haina weledi na imetumia nguvu nyingi kupita kiasi . halafu ati mnataka mtutawale kwa kiwango hiki cha chuki dhidi ya waislaam na uislaam.
Wamtawale nani? labda watawale kanisa zao sio taifa hili
 
Inachofanya TanzaniaDaima ni kukipigia kampeni chadema katika hili na kuidhoofisha cuf ila nikinyume kabisa ila inazidi kukifanya kipendwe na wale watu Wenye kufuata mikumbo ya kidini. Waislamu wanapaswa kuelewa maendeleo yetu hayaji eti kwakupewa sapport na chama flani ila kwakujituma. TanzaniaDAIMA inajenga chuki zaidi kwa waislamu kuichukia chadema.
Staili ya uandishi wa gazeti hili la Mbowe ni wa hatari kwani itafika hatua waislamu na wakristo kupigana kwa chokochoko kama hizi.
 
Kwani tunajadili CCM au Lipumba wa CUF? Udini wa CCM ni upi? Au unataka kutupeleka kusiko kujadili mada sio. Anyway udini utadhoofisha sio CCM tu bali Tanzania nzima. Nchi Jirani zimeanza sio tu kunusa harufu hii bali kama ukimsikiliza vizuri Kagame wanasubiria bomu tu lilipuke watumalize. Na yote hii ni kwasababu kila upande wakristo unasema waislamu wadini na waislamu wanasema kuna mfumo kristo. Badala ya kukaa chini na kuyamaliza ili taifa liende mbele kila mmoja anajiona msafi. Bila ya kukubali makosa yetu hatufiki mahali na hali ni mbaya .
Uko sahihi,wanaopelekea tunajadili haya ni hao wasiosikia(viongozi) ambao wanaendelea kuleta mambo ya udini,hawa ni wa kupuuza,mim nawahasa waislamu na wakristo mtu anaekuja msikitini au kanisani hata kama anatoa misaada tuone mbali zaidi kama kaja kwa mtaji wa kisiasa mkataeni,yule anaehubiri udini wake mkataeni hana msaada na nyie..
 
Halafu ni msikitini! pengine ingekuwa jukwaani.

“... mosque was not merely a place of prayer. It was an impregnable fort of faith. Laws were made here. The Muslim army was given training. This was the camp from where armies were dispatched to war fronts. Delegations from foreign tribes and countries were received here. The first school or university of Islamic learning was located here. Thus it was the parliament house, the university, the army headquarters, all at the same time”

Pengine wewe hujajua kwamba kwa wenzetu wa imani ya kiislamu msikiti ni zaidi ya sehemu ya kuabudia. Fungua macho na masikio....soma sana na utajua ukweli. Hutakiwi kumshangaa profesa kuyasema hayo msikitini, hiyo ni jadi.
 
Siku zote niko kwa mzungu kuliko kwa mwarabu.ndio maana hata watu wa dini yako hawaendi kutafuta mazuri Saudi Arabia au Misri ,wanakimbilia kwa wazungu.
Mtandao huu ni kazi ya wazungu!

Ofcourse,i expected you to be on that side of the coin...
Because yo have been brainwashed...
Besides huko saudi arabia au huko misri wazungu pia wapo na watu wa iman yako pia wapo,na wanamuamin mungu wao na iman yao hata zaid ya wewe unavoamini,chagua kinachokupa aman ya moyo wako...
Mwisho wa siku ni wewe pekee utaekwenda kuonana na mola wako mlezi na itafahamika tuh kama ulikuwa sahihi kwa maisha ya hapa ulimwenguni au ulipotea...

Only God can judge us....
 
Lipumba Anakuwa Kama Mtu Aliyeingiwa Na Pepo. Analopoka Tu Bila Kujua Anacho Maanisha. Je Lipumba Anadhani Nchi Ni Ya Waislamu Pekee? Kama Anatugawa Kwa Misingi Hiyo Ya Udini Kafilisika Vya Kutosha Na Apati Urais Ng'oo. Huu Ni Uroho Wa Madaraka Na Haoni Aibu Kuwa Mgombea Sugu?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom