Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,542
- 55,060
Kwa nini shemMtafika nmechoka sana.
Kwa nini shemMtafika nmechoka sana.
Dunia ya ajabu hii, unaeza kuta hayo ni madude ya secretarybird secretarybirdsasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi ani
😁Ni wazi wewe ni mshamba, pengine ndio umeanza kununua malaya, kahama kuna malaya wa gredi ya juu sana kwa hiyo laki uliyotoa. Huyo malaya aliye mwaga vitu vyeupe ni wa bei ya sh 5000 sio laki
Ukimwi😂 😂 😂Ndo nini hiyo?
😁 😁 😁Hapo kahama kuna umeme mkali sana...Three phase , hiyo phase uliogusa inatoka direct kwenye main line na haijapoozwa ,umeisha kaka
Ulikuwa umelewa???Kuna dem nilikuwa nae siku 1 nilienda dry kesho yake jioni nikikojoa chuma inauma nikasema tayari gono hili ikabidi nimfate ila sikumkuta nikazama ndani ile kupekua kwenye mkoba wake ninakutana na njugu mawe pamoja na kadi ya kuchukulia hizo njugu aisee nilitetemeka yaani anaukimwi na gono juukama nyongeza🥶🥶....ilibidi nijipeleke mwenyewe hospitali nikatoa maelezo pale nikapewa njugu za siku 28 aisee hizo siku 28 nilikonda huku najiona ila nashukuru nilimaliza nikarudi kupima ikawa fresh nikikumbuka nilizama mpaka chumvini kumbe kisima kinagono loh!! Ngojeni nikatapike kwanza narudi🏃🏃🏃🏃
No. Huwezi kulinganisha demu yuko kwa ajili ya hiyo kazi tu kila siku zinapita hapo zaidi ya 6 x 3,3. Huwezi kulinganisha na demu umekutana nae njiani ametumwa sokoni kununua bidhaa arudi home chap.Sasa wa kitaa si ndio hao hao kwani wanaojiuza wanatokea Dunia nyingine? 😅😅😅😅😅
AMEDAI ALIVAA CONDOMndugu mdau, pole.
hata hivyo,
that's pure gonorrhea gentleman,
huna haja ya kusubiri na haukua na namna ya kukwepa hiyo kitu. Nenda hospitali moja kwa moja ukapate tiba kabla mambo hayajawa mabaya zaidi hapo mbeleni,
Na gonorrhea ya sikuizi ilivyo kali, ukiichelewesha sana kuitibu, unaweza kujikuta hadi una kunya usaha mzito wenye harufu kali mbaya![]()
gono haikwepeki gentleman hata uvae kondom, utaikuta imetangulia bafuni kwenye sabuni alioitumia mwenye gono au kwenye taulo alilotumia mwenye gono 🐒AMEDAI ALIVAA CONDOM
... 'ata wakati wa kuvua hiyo condom hakikisha kwanza unaosha dude na condom yake kwa DETTOL MEDICATED SOAP kabla ya kuivua, VINGINEVYO USIJEISINGIZIA CONDOM KUVUJA! 😅gono haikwepeki gentleman hata uvae kondom, utaikuta imetangulia bafuni kwenye sabuni alioitumia mwenye gono au kwenye taulo alilotumia mwenye gono 🐒
... hivi wewe kweli ni Kijana asiye na makuu ? 😎Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex
Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)
Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi ani wakuu
hakunaga muujiza wa kukwepa gonorrhea gentleman, unless ubaki njia kuu tu,... 'ata wakati wa kuvua hiyo condom hakikisha kwanza unaosha dude na condom yake kwa DETTOL MEDICATED SOAP kabla ya kuivua, VINGINEVYO USIJEISINGIZIA CONDOM KUVUJA! 😅
kuna umri ukifika ni aibu kupiga punyeto bhana... bora ufanye mazezi tu ashki ikate kama babe wako yupo mbaliMtu ukibanwa sana , unapiga punyeto, hafu unajipima bado nyege zipo?