Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

sio jambo zuri la kucheka, lakini inawia vigumu sana kujizuia kucheka kwakweli, dah!,

tujitahidi kuzuia na kudhibiti tamaa zetu za mwili ndrugu zango, vinginevyo tutaumia sana na hizi fedheha ndogo ndogo kama utia, gono, kaswende n.k , tunazonunua kwa pesa nyingi šŸ’
Hayo maradhi yamekuwa sugu sana kipindiki hiki, sijui tatizo ni nini.
 
Nimesoma comments zote moyo ukiwa unapiga pah pah.

Sema nini wakuu, nadhani inahitaji roho ya paka kulala na mtu ambaye sio mpenzi wako, comfortably.

In my next life naomba nizaliwe mwanaume….
 
Nimesoma comments zote moyo ukiwa unapiga pah pah.

Sema nini wakuu, nadhani inahitaji roho ya paka kulala na mtu ambaye sio mpenzi wako, comfortably.

In my next life naomba nizaliwe mwanaume….
Vijana saizi wakiwa katika mahusiano wanakimbilia kuchunguliana kwanza badala ya kujua afya zao wote sambamba na kijana huyu nyege zimemponza
 
Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex

Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)

Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi ani wakuu
Ulitaka makuu.
 
Mimi miaka hiyo nishanunua 40K mpaka asubuhii makubaliano...Cha ajabu alinitumia picha kaliii mtandaoni,kuonana sura nyingine.

Abdala kichwa ndogo alikasirika usiku mzima akalala ,ila asubuhi sema nikamtoa tu pesa yake maana alikua anatia huruma 😁😁.
 
Back
Top Bottom