Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

watu mna roho ngumu na mmejighairi kwelikweli... niliwahi fanya research kuhusu hao malaya pale maeneo ya kimboka. ni wachafu wachafu halafu hata jitu linywa pombe lililojinyea likiwa na 5000 linaweza kugonga... halafu naww ukagne pale pale. kwanza malaya wegni wamekomaa sura, sauti kavu halafu sura zimechoka kwa ulevi holela wa mapombe. watch yourself aisee
Kmmmk leo lazima nikawachangie wadada wa riverside.. Huu upwiru sio wa kuendekeza
 
watu mna roho ngumu na mmejighairi kwelikweli... niliwahi fanya research kuhusu hao malaya pale maeneo ya kimboka. ni wachafu wachafu halafu hata jitu linywa pombe lililojinyea likiwa na 5000 linaweza kugonga... halafu naww ukagne pale pale. kwanza malaya wegni wamekomaa sura, sauti kavu halafu sura zimechoka kwa ulevi holela wa mapombe. watch yourself aisee
Kmmmk leo lazima nikawachangie wadada wa riverside.. Huu upwiru sio wa kuendekeza
 
No. Huwezi kulinganisha demu yuko kwa ajili ya hiyo kazi tu kila siku zinapita hapo zaidi ya 6 x 3,3. Huwezi kulinganisha na demu umekutana nae njiani ametumwa sokoni kununua bidhaa arudi home chap.
Shauri Yako bhn😂😂😂
 
Palac aah wapi ni upumbavu na kujiendekeza tu... kwa sababu ya udomo zege na kutokuwa na ujasiri wa wa kutongoza vizuri hivyo kukosa mabinti wa kuwingia nao kweynye mahusiano... simba hali mzoga bhana anakula nyama fresh... mwanaume rijali na halisi hapigi nyeto anakula mali safi anytime he demands... jitafakari sana
 
Palac aah wapi ni upumbavu na kujiendekeza tu... kwa sababu ya udomo zege na kutokuwa na ujasiri wa wa kutongoza vizuri hivyo kukosa mabinti wa kuwingia nao kweynye mahusiano... simba hali mzoga bhana anakula nyama fresh... mwanaume rijali na halisi hapigi nyeto anakula mali safi anytime he demands... jitafakari sana
Kijana mwenyewe unaesema ni simba
 

Attachments

  • FB_IMG_1780070928489.jpg
    FB_IMG_1780070928489.jpg
    120.5 KB · Views: 12
From my experiences..kahama Kuna ukimwi sana.

Hapo kahama wadada...ukimwi ni kama causal burning 🥵

Nakuhakikishia nenda hospital kachukue PPE uanze dozii... kingineee nazani next time uwe makini kijana.

Umenikumbusha sister aliendaga kahama alikua anauza pharmacy aendelee
KuPumzika kwa amani dada neema ulikua dada mzurii...ulikua unanichukua kwenda makaburini ALIPO PUMZIKA MAMA nikusindikize gafla ukaanza kukonda gafla afya ikayumba..baadae ukaja fariki..ndio nikaupata ukweli..R.I.P DADA
PEP sio PPE
 
Maradhi hazina kwanini ununue shangingi (Malaya).

Wanawake wapo wengi ila pia unatoa pesa kizembe zembe 100,000 hakika wewe utakua upo uchumi wa kati juu 😊
Kwa nyakati hizi utajua yupi ni malaya na yupi sio? Ni ngumu sometimes bora wanaoweka wazi kuwa wanajiuza kuliko mnaoona special ones ndo hatari usipime
 
watu mna roho ngumu na mmejighairi kwelikweli... niliwahi fanya research kuhusu hao malaya pale maeneo ya kimboka. ni wachafu wachafu halafu hata jitu linywa pombe lililojinyea likiwa na 5000 linaweza kugonga... halafu naww ukagne pale pale. kwanza malaya wegni wamekomaa sura, sauti kavu halafu sura zimechoka kwa ulevi holela wa mapombe. watch yourself aisee
Sio wote
 
Hii ndo comment niliyokuwa naitafuta nisingeiona basi ningetukanq wanaume wote waliocomment., 🙃😄😃 uzuri kwenye hilo kundi mama na bibi zenu tunao yani
Yn kwa ufupi, kama girl umelala na wanaume zaidi ya watatu tofauti, bc n umalaya huo.
Haijalishi n mama yangu, dada yangu, bibi yangu, ww kapeace au mwngn yeyote.
 
Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex

Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)

Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi ani wakuu
Kahama mji wa kibiashara, kuna HIV balaa hapo mahali. Tuombe Mungu yasiwe matatizo makubwa.
 
Back
Top Bottom