Bongotunacheza
JF-Expert Member
- Dec 7, 2018
- 1,821
- 3,976
Bora unge " Jiunga mkono" mwenyewe tu
Kwan nyeto unapiga mbele ya umma?kuna umri ukifika ni aibu kupiga punyeto bhana... bora ufanye mazezi tu ashki ikate kama babe wako yupo mbali
Mm nitoe hapo 😎Kweli wanaume hamnazo!
Wewe hutoi 100k kwa bao?Mm nitoe hapo 😎
Hata nikilogwa Siwez kutoa hiyo pesaWewe hutoi 100k kwa bao?
Imekukuta hii kitu nini mzeendugu mdau, pole.
hata hivyo,
that's pure gonorrhea gentleman,
huna haja ya kusubiri na haukua na namna ya kukwepa hiyo kitu. Nenda hospitali moja kwa moja ukapate tiba kabla mambo hayajawa mabaya zaidi hapo mbeleni,
Na gonorrhea ya sikuizi ilivyo kali, ukiichelewesha sana kuitibu, unaweza kujikuta hadi una kunya usaha mzito wenye harufu kali mbaya![]()
Kanishangaza sana!Hata nikilogwa Siwez kutoa hiyo pesa
Sio wote kivipi mkuuSio wote
Ila labla n umasikini wetu tuu, mbona Naskia kuna baby girls zinahongwa hadi magari na nyumba 😂Kanishangaza sana!
Sasa yeye kampa malaya,imagine malaya wa Kahama?fikiria kamwagia usaha wa Gono halafu yeye katoa 100KIla labla n umasikini wetu tuu, mbona Naskia kuna baby girls zinahongwa hadi magari na nyumba 😂
Ila kununua malaya nayo inahitaji kujitoa akili, mbaya zaidi unakutana na hali kama hiyo aisee Mm nngekiwasha, nngemuonea huruma nngempa Nauli tuuSasa yeye kampa malaya,imagine malaya wa Kahama?fikiria kamwagia usaha wa Gono halafu yeye katoa 100K
hapana gentleman,Imekukuta hii kitu nini mzee

Weee unawajua malaya?mbona tungeona picha zako insta unadaiwa mkiwa uchi🤣🤣Ila kununua malaya nayo inahitaji kujitoa akili, mbaya zaidi unakutana na hali kama hiyo aisee Mm nngekiwasha, nngemuonea huruma nngempa Nauli tuu
Inategemea mmekutana eneo gani, kama nmekufata kweny location yake ndo Ingekuwa noma Ila kama amekuja napotaka mm Hawez kusumbua.Weee unawajua malaya?mbona tungeona picha zako insta unadaiwa mkiwa uchi🤣🤣
Hapo umelegeza yani kama umekuta mwanamke hana bikra ni MALAYA, ushakuwa mlango wa hormuz huo usiirembe sanaYn kwa ufupi, kama girl umelala na wanaume zaidi ya watatu tofauti, bc n umalaya huo.
Haijalishi n mama yangu, dada yangu, bibi yangu, ww kapeace au mwngn yeyote.
😂 Kwangu mm, mwanamke akiwa amesex na wanaume wawili tuu then wa tatu akawa ni kwenye ndoa, na akatulia na ndoa yake, huyu simuweki kwenye kundi la malaya.Hapo umelegeza yani kama umekuta mwanamke hana bikra ni MALAYA, ushakuwa mlango wa hormuz huo usiirembe sana
🤣🤣🤣Hizo ni manii za watangulizi wako wa kuipiga
Usaha wa gono au kafika kileleni??Sasa yeye kampa malaya,imagine malaya wa Kahama?fikiria kamwagia usaha wa Gono halafu yeye katoa 100K