Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

Kahama hakuna malaya wa 100K chai jana mwisho 20K na hapo unagegeda usiku mzima
 
Nakubali nakubali mkuu, mm mara chache napitia maeneo hayo ila hua nna malaya wangu special, kuchanganyachanganya naona jau.
Kama n risk bc iwe risk yenye afadhali kdg.
Hivi mpaka unanunua malaya unakua umekosa pisi kabisa?
 
hapana gentleman,
ila nimeshuhudia kwa macho yangu mwenyewe, hiyo kitu ikitesa, ikifedhehesha na kudhalilisha ndugu, jamaa na marafiki zangu vibaya sana :NoGodNo:
Hii kitu Kwa sisi wanaume ukiamka tu baada ya kupiga shoo unaanza kuuona ukuni haueweki.

Sindano yake lazima utulie kama dakika tano ndio unaanza kutembea Sasa.

Hii imenikuta ila demu nilimwambia neno hospital katibu hilo gono lako.
 
😂 Kwangu mm, mwanamke akiwa amesex na wanaume wawili tuu then wa tatu akawa ni kwenye ndoa, na akatulia na ndoa yake, huyu simuweki kwenye kundi la malaya.

Ila sasa hao wawili wasiwe wale vijana wa ovyo wa kumlia viagra Ili waongeze kipenyo Cha K 😂
Kwani ikipigwa na wawili ina alama,, acha kurembesha kama hujakuta bikira huyo ni malaya tu
 
Pole na usiogope coz kama ulivyosema yeye ndo alikuwa anakudrive hizo n shahawa zake zilimwagika mix na zako kwa ule msuguano na positio mliokuwa mmela zilitiririka kuja kwako kiongoz hapo la kufanya n cku nyngne uwe makin mambo ya ku order mbunye online n sawa bt ila tena ni hatari. Huyo demu hangekosa hela ya kumtibu bro kama wewe mwenyewe ukampa laki kumanisha ashapata nyingi so hawez kosa kujitibu. My take ni kwamba huo sio usaha hata wewe jaribu uende na mwingne afu ukivua ndom uwe ni kama unafinya finya hyo ndom iliyo na sperms zako mix na hayo mafuta yake you will get something different so relax presha isikupande bure
 
Back
Top Bottom