Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

Ww na mtoa mada hamna utofauti, demu anajiuza uwanja wa fisi kwa 3000 huyo huyo anajiuza mitandaoni kwa 100k
si kweli.
mwanamke wa kujiuza kwa laki 1 hawezi kujiuza kwa elfu 3 au 5. katika hesabu za kawaida tu huyu wa elfu 5 watu kama wew mtampapalikia wakati yule wa laki watakaompata ni wachache.
 
si kweli.
mwanamke wa kujiuza kwa laki 1 hawezi kujiuza kwa elfu 3 au 5. katika hesabu za kawaida tu huyu wa elfu 5 watu kama wew mtampapalikia wakati yule wa laki watakaompata ni wachache.
Sawa, Endeleeni kupigwa hvy hvy ndo mana nikasema akili yako na ya mtoa mada ni sawa.
 
Kinachokuuma Ni Nini
Wakati Cha Mjinga, Chaliwa Na Mwerevu
Kubali Tu Wewe Ni Kapu La Mjinga
 
Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex

Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)

Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi an
i wakuu
Duuh...! Kuna watu mna roho ya paka. Mimi hata kwa condom 3 siwezi kununua malaya . Tena kahama. Chukua uvumilivu tongoza tu demu kitaa. Kuliko kununua mtu amejitambulisha mitandaoni anakiuza
ndugu mdau, pole.

hata hivyo,
that's pure gonorrhea gentleman,
huna haja ya kusubiri na haukua na namna ya kukwepa hiyo kitu. Nenda hospitali moja kwa moja ukapate tiba kabla mambo hayajawa mabaya zaidi hapo mbeleni,

Na gonorrhea ya sikuizi ilivyo kali, ukiichelewesha sana kuitibu, unaweza kujikuta hadi una kunya usaha mzito wenye harufu kali mbaya :NoGodNo:
 
Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex

Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)

Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi an
i wakuu
Mkuu tayari, kapimu HIV. Unaukumbuka wimbo wa prof Jay ft Ferouz - Foleni.
 
Duuh...! Kuna watu mna roho ya paka. Mimi hata kwa condom 3 siwezi kununua malaya . Tena kahama. Chukua uvumilivu tongoza tu demu kitaa. Kuliko kununua mtu amejitambulisha mitandaoni anakiuza
kula tano tano gentleman 👊👊👊👊👊
 
Kuna dem nilikuwa nae siku 1 nilienda dry kesho yake jioni nikikojoa chuma inauma nikasema tayari gono hili ikabidi nimfate ila sikumkuta nikazama ndani ile kupekua kwenye mkoba wake ninakutana na njugu mawe pamoja na kadi ya kuchukulia hizo njugu aisee nilitetemeka yaani anaukimwi na gono juukama nyongeza🥶🥶....ilibidi nijipeleke mwenyewe hospitali nikatoa maelezo pale nikapewa njugu za siku 28 aisee hizo siku 28 nilikonda huku najiona ila nashukuru nilimaliza nikarudi kupima ikawa fresh nikikumbuka nilizama mpaka chumvini kumbe kisima kinagono loh!! Ngojeni nikatapike kwanza narudi🏃🏃🏃🏃
 
Back
Top Bottom