Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

My take ni kwamba huo sio usaha hata wewe jaribu uende na mwingne afu ukivua ndom uwe ni kama unafinya finya hyo ndom iliyo na sperms zako mix na hayo mafuta yake you will get something different
Mkuu, Acha kutembea na kila malaya ovyo ovyo.

Hiki ulichoandika hapa n uongo mkubwa, mtakuja kupigwa na gonjwa kubwa kuliko afu muanze kujitia matumaini ni ugonjwa kama mafua tuu.
 
Bora hata ya malaya kuliko uongozi wa cmcm. Huo ugonjwa uliletwa kwa ajili yetu mr. Kulingana na maelezo ya huyu mtu ni kwamba yeye alikuwa chini na kulikuwa na uwezekano mkubwa wa kukumbana na hiyo hali. Haina haja afe kwa presha bure mim hao mnaowaita malaya mo29 ndo watu walioniokoa hadi leo napumua na hao watu kuna wengne wanajua mambo ya medical sema ni shda tu bro inawafanya wanajikuta hayo mazngira lakin kwa hili la jamaa namshauri aje arudi na mrejesho after kupitia vipimo. Tusiwe tunapandishiana mapresha bure kwa mambo ya kutumia hata akili ya kuvukia barabara tu.
 
Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex

Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)

Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi ani wakuu
Why usingeenda hapo jobaru barabersho uchukue mdada wa babashop.
 
Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex

Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)

Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi ani wakuu
Nenda kanunue Azuma uanze dozi ya Gono
 
Kweli tunatofautiana, wakati Mimi hapa dar kwa elfu15 tuu nakula mtoto wa 2007 ambae msafi balaa Hana hata mafua
 
Back
Top Bottom