Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

Leo nimejichanganya kwa malaya Kahama

Mimi miaka hiyo nishanunua 40K mpaka asubuhii makubaliano...Cha ajabu alinitumia picha kaliii mtandaoni,kuonana sura nyingine.

Abdala kichwa ndogo alikasirika usiku mzima akalala ,ila asubuhi sema nikamtoa tu pesa yake maana alikua anatia huruma 😁😁.
Hivi bongo kuna mitandao ya wanaojiuza?
 
Ni wazi wewe ni mshamba, pengine ndio umeanza kununua malaya, kahama kuna malaya wa gredi ya juu sana kwa hiyo laki uliyotoa. Huyo malaya aliye mwaga vitu vyeupe ni wa bei ya sh 5000 sio laki
Wewe hupajui humu? Katoa buku 2 anasema laki. Laki huwezi kupata vitu vya ajabu ajabu
 
Ila watu wa jf bhana 🤭🤭🤭🤭 kwamba umetoa laki 1 kwaajili ya sex tn bao moja na kupakwa pakwa mafuta ya mnara ya 1000 tu laki imetoka nina uhakika kama umetoa hela nyingi haizid elfu 20 haya mengne ni mambo ya wana jf humu kila mtu amesoma degree + ana nyumba nzuri, akaunti inasoma mil 50+ šŸ˜„ šŸ’– šŸ˜€ ā¤ļø šŸ˜†
 
Ila watu wa jf bhana 🤭🤭🤭🤭 kwamba umetoa laki 1 kwaajili ya sex tn bao moja na kupakwa pakwa mafuta ya mnara ya 1000 tu laki imetoka nina uhakika kama umetoa hela nyingi haizid elfu 20 haya mengne ni mambo ya wana jf humu kila mtu amesoma degree + ana nyumba nzuri, akaunti inasoma mil 50+ šŸ˜„ šŸ’– šŸ˜€ ā¤ļø šŸ˜†
Ohoo Watu tumerogwa kaka pepo la umaskini linatutafuta vibaya mnošŸ˜‚
 
Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex

Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)

Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi ani wakuu
Wewe umeshaunganishwa kwenye gridi ya Taifa.
 
Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex

Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)

Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi ani wakuu
Ni vyema kama una mwanasheria uandae wosia wako ili akauhalalishe,kwa sababu muda wowote wewe ni 'Inna-Lillah wa ina-illaih raj-uun'
 
Nyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex

Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)

Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi ani wakuu
Acha ushamba Meku sio kununua ni kukodisha ndio maana hujabaki nayo hapo home na madudde yako meupe
 
Back
Top Bottom