Mpe elimu sasa kuhusiana na huo uji uliomwagikahiyo ni ajali kama ajali nyingine tu!
Ndo ukubwa huo, mtafute urudiane nae Tena na ndomKuna dem nilikuwa nae siku 1 nilienda dry kesho yake jioni nikikojoa chuma inauma nikasema tayari gono hili ikabidi nimfate ila sikumkuta nikazama ndani ile kupekua kwenye mkoba wake ninakutana na njugu mawe pamoja na kadi ya kuchukulia hizo njugu aisee nilitetemeka yaani anaukimwi na gono juukama nyongeza🥶🥶....ilibidi nijipeleke mwenyewe hospitali nikatoa maelezo pale nikapewa njugu za siku 28 aisee hizo siku 28 nilikonda huku najiona ila nashukuru nilimaliza nikarudi kupima ikawa fresh nikikumbuka nilizama mpaka chumvini kumbe kisima kinagono loh!! Ngojeni nikatapike kwanza narudi🏃🏃🏃🏃
Amemwagiwa creampie alitakiwa azilambe tu😅Hizo ni manii za watangulizi wako wa kuipiga
mpaka sasa madaktari wa jf hawamfikia mpaka utuite sisi receptionists?Mpe elimu sasa kuhusiana na huo uji uliomwagika
Kuna dem nilikuwa nae siku 1 nilienda dry kesho yake jioni nikikojoa chuma inauma nikasema tayari gono hili ikabidi nimfate ila sikumkuta nikazama ndani ile kupekua kwenye mkoba wake ninakutana na njugu mawe pamoja na kadi ya kuchukulia hizo njugu aisee nilitetemeka yaani anaukimwi na gono juukama nyongeza🥶🥶....ilibidi nijipeleke mwenyewe hospitali nikatoa maelezo pale nikapewa njugu za siku 28 aisee hizo siku 28 nilikonda huku najiona ila nashukuru nilimaliza nikarudi kupima ikawa fresh nikikumbuka nilizama mpaka chumvini kumbe kisima kinagono loh!! Ngojeni nikatapike kwanza narudi🏃🏃🏃🏃
Ndo ukubwa huo, mtafute urudiane nae Tena na ndom
Msaidie ngosha mwenzio kabla hajafika darmpaka sasa madaktari wa jf hawamfikia mpaka utuite sisi receptionists?
Mm bado bikra, uboo wangu bado una lailon yake.Mbaga unawashauri wenzio wapigane miti, wewe upo safe na sheria mkononi. 😊
Kwenye maelezo ya jamaa kasema huyo malaya Kaenda na Minara ya 2,000najishugulisha na uuzaji wa ky jelly, malaya wa buku tatu huwa hawawezi kununua hata hiyo ky jelly.
Huu ugonjwa ni hatari sana? Una jina la kikatili sanathat's pure gonorrhe
ni wa maudhi na fedheha sana pia aise 🐒Huu ugonjwa ni hatari sana? Una jina la kikatili sana
Mtu ukibanwa sana , unapiga punyeto, hafu unajipima bado nyege zipo?100,000/= unanunua utelezi na majuto +hofu vyote kwa pamoja.
Where there is pleasure there is always a dangerNyege mbaya asee nimeamka asubuhi na nyege balaa nikaingia mtandaoni nikatafuta Malaya tukakubaliana 100k body to body massage na sex
Nikamuelekeza fresh akaja picha linaanza kajichora tattoo kinoma nikasema sio mbaya dah akanipiga massage ya uongo na Kweli na mafuta ya minara hapo tukaanza kusex (na kondomu) na yeye ndio alikuwa juu ila cha kushangaza tumemaliza Ile nimemwaga nikaona nimemwagikiwa na madude meupe kama usaha akadai kondom imepasuka wakati kimazingira haijapasuka na nikiangalia Ile kitu sio manii kabisa nikamwambia akavunga kamind mi mwenyewe muda huo nishatoka mchezoni nikampa hela yake akapita hivi imeniuma kinoma kuachia hela kizembe hivyo kisa nyege (nahisi kama nimerogwa hivi)
Sema kitu kinachoniumiza kichwa mpaka sasa ni hayo madude kama usaha Bado sielewi elewi an
i wakuu
We mngese ni mnunuzi mkuu 😅Ni wazi wewe ni mshamba, pengine ndio umeanza kununua malaya, kahama kuna malaya wa gredi ya juu sana kwa hiyo laki uliyotoa. Huyo malaya aliye mwaga vitu vyeupe ni wa bei ya sh 5000 sio laki