Leo nimefanya mkutano wa tatu jijini Arusha. Sijazomewa

  • Thread starter Mwigulu Nchemba
  • Start date

Mwigulu Nchemba

Mwigulu Nchemba

Verified Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
323
Likes
766
Points
180
Mwigulu Nchemba

Mwigulu Nchemba

Verified Member
Joined Feb 25, 2012
323 766 180
Wana jf nimefanya mikutano mitatu mpaka sasa hakuna hata mkutano mmoja nimepatwa na kelele ya aina yeyote. Anayedhani kuna mkutano nimezomewa aendelee kuamini hivyohivyo, majibu yanakuja tar 16.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,418
Likes
1,721
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,418 1,721 280
Hujiamini eeeh? Unawaza kichawichawi tu.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,342
Likes
531
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,342 531 280
Sawa sawa mliberali Mwigulu Madelu Lameck Nchemba.
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Wana jf nimefanya mikutano mitatu mpaka sasa hakuna hata mkutano mmoja nimepatwa na kelele ya aina yeyote. Anayedhani kuna mkutano nimezomewa aendelee kuamini hivyohivyo, majibu yanakuja tar 16.
basi kama hujazomewa, mimi nakuzomea...HILOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,207
Likes
1,963
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,207 1,963 280
Majibu uanayajua sema kiburi tu unacho bc pata ii..Ilooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo..chemba Ilooooooooooooooooooooo
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Likes
1
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 1 0
Acha ujinga.
 
paul nsangu

paul nsangu

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
178
Likes
0
Points
0
Age
43
paul nsangu

paul nsangu

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
178 0 0
Wana jf nimefanya mikutano mitatu mpaka sasa hakuna hata mkutano mmoja nimepatwa na kelele ya aina yeyote. Anayedhani kuna mkutano nimezomewa aendelee kuamini hivyohivyo, majibu yanakuja tar 16.
tulikuwepo pale umezomewa vibaya mno ondoka tu kwa aibu hapo arusha ..........arusha sio huko iramba unako wadanganya kwa chumvi........
 
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
1,450
Likes
3
Points
0
Age
39
master peace

master peace

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
1,450 3 0
Mwigulu muogope muumba wako; Hivi unatufanya wana wa Arusha ni vipofu ? Huna uhalali wa kufanya kampeni Arusha ndo maana kampeni zako unaziendesha usiku kama mchawi. By ze way hapa siyo Iramba, Utaambulia aibu na huyo jamaa unaye mdhalilisha majukwaani kwa sababu ya njaa yake.
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
tupe tathmini ya mikutano yako mkuu.make kuna watu hapa wanapotosha
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
980
Likes
199
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
980 199 60
Wana jf nimefanya mikutano mitatu mpaka sasa hakuna hata mkutano mmoja nimepatwa na kelele ya aina yeyote. Anayedhani kuna mkutano nimezomewa aendelee kuamini hivyohivyo, majibu yanakuja tar 16.

Mwigulu Nchemba unajuwa we ni kiongozi kwenye jamii

sasa unapokuja na mabandiko hapa JF unamaanisha hauna uhakika na uongozi wako, Fanya kazi yako kama kiongozi acha kuleta uchafu wako huku kwenye mitandao
 
Last edited by a moderator:
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Umefanya mkutano au umehubiri majungu na matusi na kumdhalilisha kijana wa watu unayemtembeza majukwaani kwa maslahi yako kisiasa.

Mbona hujajibu tuhuma za kuagiza kambi ya green guard iundwe kule Mbeya na kufanya jaribio la kuteka viongozi wa CHADEMA jana?

Green guard wanaendesha mafunzo,polisi wanaona kawaida.Sasa itabidi tujilinde kwa kutumia Red Brigade!Siasa zenu za kihuni tutazikomesha
 
G

gayo

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
243
Likes
15
Points
35
G

gayo

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
243 15 35
Endelea kujaa masifa baada ya kupewa kichwa lakini hizi sifa ni za muda tu!Watanzania tumeshajua ww siyo mtu mwema. Mwisho wa ubaya ni aibu!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
KIMBURU

KIMBURU

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
210
Likes
10
Points
35
KIMBURU

KIMBURU

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
210 10 35
Wana jf nimefanya mikutano mitatu mpaka sasa hakuna hata mkutano mmoja nimepatwa na kelele ya aina yeyote. Anayedhani kuna mkutano nimezomewa aendelee kuamini hivyohivyo, majibu yanakuja tar 16.
Utakuwa umazomewa kweli dogo! hebu tuambie ukweli mtoto mzuri!!!! mbona kuzomewa kitu cha kawaida tu! anazomewa hata mwenyekiti wako itakuwa wewe? sema ukweli mtoto mzuri, uwongo dhambi! utachomwa moto siku ya mwisho!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Ungemstua kibajaji lusinde aje aongezee matusi huko ili kampeni zinoge baba. The king of gutter politics!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,424
Likes
11,996
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,424 11,996 280
Wana jf nimefanya mikutano mitatu mpaka sasa hakuna hata mkutano mmoja nimepatwa na kelele ya aina yeyote. Anayedhani kuna mkutano nimezomewa aendelee kuamini hivyohivyo, majibu yanakuja tar 16.
Hata Arumeru ulidai watu wangoje matokeo, mwishowe ukaambulia aibu na mijitusi yako uliyoiporomosha we na nduguyo Lusinde!!

Arusha hata JIWE litashinda against CCM!!
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
129
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 129 160
Nilijua tu jembe letu litaibuka kuclear uzushi ulioenezwa humu washambenga
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
129
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 129 160
Nilijua tu jembe letu litaibuka kuclear uzushi ulioenezwa humu na washambenga
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Wana jf nimefanya mikutano mitatu mpaka sasa hakuna hata mkutano mmoja nimepatwa na kelele ya aina yeyote. Anayedhani kuna mkutano nimezomewa aendelee kuamini hivyohivyo, majibu yanakuja tar 16.
Tutakuaminije wakati ulishakataa kwamba hukuwasiliana na yule Edina? Tena tutakuaminije wakati kule bungeni ulijiandika jina lako wakati wa kuwatafuta wabunge wawakilishi wa vyuo vikuu hadi ukamchefua spika? Itakuwa vigumu kaka.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,273,091
Members 490,268
Posts 30,471,036