Leo nimefanya mkutano wa tatu jijini Arusha. Sijazomewa

  • Thread starter Mwigulu Nchemba
  • Start date

Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Points
1,195
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 1,195
Wana jf nimefanya mikutano mitatu mpaka sasa hakuna hata mkutano mmoja nimepatwa na kelele ya aina yeyote. Anayedhani kuna mkutano nimezomewa aendelee kuamini hivyohivyo, majibu yanakuja tar 16.
Mkuu tafuta washauri wazuri katika maswala yako ya kipolitics... if you can't find i can even for free...
 
F

finyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,956
Points
2,000
Age
48
F

finyango

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,956 2,000
Mkuu Nchemba,we ni MTU makini Sana,na Una akili,Kama wewe mmoja wa think tank wa CCM ,unakuja na bandiko la hivi Kama kuwananga watu,je hali ipoje Kwa wana CCM wengine wenye uwezo mdogo wa kureason mambo?
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,257
Points
2,000
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,257 2,000
Ikiwa sisi raia wa kawaida tunachanganywa na haya mambo yanayoendelea nadhani waliomo ndani wana hali mbaya zaidi
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,780
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,780 2,000
Wana jf nimefanya mikutano mitatu mpaka sasa hakuna hata mkutano mmoja nimepatwa na kelele ya aina yeyote. Anayedhani kuna mkutano nimezomewa aendelee kuamini hivyohivyo, majibu yanakuja tar 16.
Mkuu hii mikutano ni ile ulikuwa unaandamana na Juliana Shonza? he he he!
 

Forum statistics

Threads 1,285,537
Members 494,652
Posts 30,865,872
Top