Leo nimeamini Uswazi kuna Great Thinkers wa ukweli

Leo nimeamini Uswazi kuna Great Thinkers wa ukweli

kipindi kinarudiwa jumatatu mida kama ya saa nane na ijumaaa mida ya saa 8 pia
 
Madogo wengi wapo talented swala la kuwezeshwa ni changamoto
 
mwenye uwezo jamani atuwekee YOUTUBE pleeeeeeeeaaaase
 
platozoom
Kijana yuko safi sana, anaonyesha anafikiri kabla ya kufungua mdomo.

Na hili swali la "unataka serikali ikufanyie nyinyi?" linaniuzi sana, na kila kipindi kinachohusu jamii utakuta waandishi wanaliuliza. Wanajenga tamaduni mbaya sana kwenye vichwa vya watu.

Yaani wameshafanya Mtanzania hawezi kujikomboa/kujiwezesha mwenyewe kupitia uwezo wake binafsi ni mpaka aletewe msaada na serikali.

 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu...njoo usome hapa afu utoe maoni yako ukizingatia pia vile vipaji vyetu vya Mzumbe,Ilboru,Kibaha na kadhalika.

Naambiwa dogo ni drop out wa form two.
 
Last edited by a moderator:
Kufaulu mtihani wa taifa si kipaji maalumu.

Mkuu...ndo maana nimekuita hapa coz nakumbuka kuna uzi humu tuliwaelezea wadau kuhusiana na vipaji maalumu walitutupia madongo sana.

Binafsi sijakiona hicho kipindi...najua wewe pia kukiona itakuwa ngumu but ukisoma humu maelezo ya waliokiona humu utajua pasi na shaka jinsi dogo alivyo na kipaji.
 
aiseh kwaiyo kuchati chati mno kuna maliza akili ya kufikiri mambo mengi duhu apo mbona pagumu

Think critically..unatumia muda gani kuchat?
Je Yale mambo unayochat hayachukui nafasi katika ubongo wako?
Kama ndiyo fikiria ni namna gani unapunguza muda wa kutuliza akili na kutafakari mambo katika scope iliyo nzuri zaidi.
 
Kama suala ni vipaji, vipaji vipo vingi sana kibongo bongo tatizo ni namna ya kuviendeleza
 
Sasa, mambo kama haya yakitiliwa mkazo ndo tunaendelea. Mtu kama huyu anatakiwa achukuliwe yeye na wenzake kama yeye, wajengewe kambi mahali, walishwe vizuri sana na kazi yao iwe kugundua tu then wanashare na SIDO au VETA na mambo yanaenda.

Issue sio kwenda nje na kuleta wawekezaji wa viwanda vya juisi. Itafute capital na itumie watu wake waanzishe viwanda vikubwa vya teknolojia.

Big up Dogo
 
Kama suala ni vipaji, vipaji vipo vingi sana kibongo bongo tatizo ni namna ya kuviendeleza

Kuna dogo namfahamu aliishi kijijini wanakofuga ng'ombe.aliweza kutumia utundu wake kutengeneza umeme wa kinyesi cha ng'ombe akawa anawasha bulb. akakosa wa kumtia moyo sasa amekuwa teja.
 
Aisee huyu dogo ni talented sana kwa kweli. Nitaleta mrejesho mkuu.

Vijijini hadi umeme wa kinyesi cha ng'ombe wanatengeneza na kuwasha taa. Ila ukiomba wizara ya elimu wasaidiwe wanasema wacha amalize kidato cha 4.
 
platozoom sikuiona lakini kijana anaonekana yuko smart sana na alichosema ni point tupu,
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom