Leo nimeamini Uswazi kuna Great Thinkers wa ukweli

Leo nimeamini Uswazi kuna Great Thinkers wa ukweli

Wakuu nadhani kinarudiwa leo kuanzia saa sita but I'm not sure. Ukifanikiwa kuangalia bas ulete mrejesho ujazie nyama uzi huu.
 
EATV hawaweki vipindi youtube? Maana wengine saa sita tupo kwenye mishe za kusaka noti.
 
Lakini pia inaonyesha anasoma sana vitabu.
Vitu alivyovisema:-

  • Moja ya sababu ya kuacha shule kidato cha pili alisema vitu vingi alivyokuwa anafundishwa vilikuwa havimsaidii, akaona bora aache shule arudi nyumbani awe anajisomea mwenyewe vitu anavyovipenda na ambavyo vitamsaidia.
  • Ukiwa na wazo la kitu na una rasilimali za kulifanya wewe lifanye tu hata kama halitafanikiwa, kuliko kubaki nalo tu kichwani.
  • Ukijiangalia una elimu gani unaweza ukajidharau na ukashindwa kufanya vitu vya maana.(hasa ukiwa na elimu ndogo)
 
Sijapata kukiona hicho kipindi ila kwa mujibu webu mlioangalia ukiona mtu unamuuliza maswali anakujibu kimkato mkato lakini yana ukweli na hoja ndani yake basi ujue mtu huyo chumbani kwake ana shelves ya vitabu vya falsafa na ndio kumemchangia kujiamini.
 
Kweli yule Dogo yupo vizuri! Lakini nchi yetu ndiyo hivyo tena.
 
Natafuta number ya zebwela niiweke hapa kama utaona vipi tumuombe next Sunday akirudie maana huyu dogo anavyoongea hutachoka kumsikiliza anaonekana ni mtundu kinoma
Anasema kuna lile shindano la mengi ameshapeleka wazo lake mara nyingi hajashinda na anadhani anakosa kwasababu anaandika kiswahili ila likibuma yeye huwa anakuja kulifanyie yeye mwenyewe
 
Natafuta number ya zebwela niiweke hapa kama utaona vipi tumuombe next Sunday akirudie maana huyu dogo anavyoongea hutachoka kumsikiliza anaonekana ni mtundu kinoma
Anasema kuna lile shindano la mengi ameshapeleka wazo lake mara nyingi hajashinda na anadhani anakosa kwasababu anaandika kiswahili ila likibuma yeye huwa anakuja kulifanyie yeye mwenyewe

Sio kirudiwe tu bali kiwekwe youtube ili vijana wengine wajionee fursa ya ubunifu.
Members wa celebrity forum wanaweza kutusaidia mawasiliano ya zembwela.
Cc: warumi.
 
Last edited by a moderator:
Kipindi cha uswazi wakati mwingine huwa kinakuwa na vitu vizuri, nami huwa sikosi kukitazama hasa ninapokuwa huko nyumbani. Tungeweza kupata mtu wa kutuwezesha kukiona hapa au akarecord na kuweka kwenye youtube ingekuwa poa sana.

Kuna wakati waliwahi kumwonesha dogo mmoja mgunuzi na mtundu sana huyu alihojiwa na Musa Hussein wakati huo.Makazi yake ni ama Kimara au Ubungo maziwa. Alikuwa ametengeneza mfumo wake wa mawasiliano anaweza kugundua mtu kasogea mlangoni kwake hata akiwa kilometers kibao mbali na nyumba yake.

Alikuwa anaweza kuzima na kuwasha taa zake hata kama atakuwa Mtwara na kwake ni Shinyanga mathalani. Alikuwa na uwezo wa kuwasha na kuzima mashine za umwagiliaji kutoka popote alipo. Hivi ni vipaji vya kuendelezwa.
 
Chona huyo jamaa nilimuona pia yuko njema sana hapo juu


_wakuu marudio ni ijumaa saa saba mchana
 
Last edited by a moderator:
Tatizo watu kama hawa hatuwathamini. Nilikuwa na rafiki wa Kichina yeye baba yake alikuwa ni bingwa wa kutumia mitambo fulani na mhadhiri wa chuo. Yule kijana shule elimu ya msingi kasoma miaka minne tu akawa anaongozana na baba yake. Ameanza kuongozana kwenye kazi na baba yake toka akiwa na miaka 8 hadi baba yake alipostaafu.

Ajabu yule kijana anajua vitu kuliko baba yake na yupo kwenye kampuni moja kubwa uchinani. Hadi maprofesa wanamtumia kwenye fani zao. Na kwenye kampuni ile yeye ndio hana shule lakini anaepiga hela nyingi na wasomi wote wanafuata anachoelekeza yeye pamoja na shule zao.

Tatizo kwetu mitaala ya kukopi, fungu la utafiti halitoshelezi na halitumiki mnamotakiwa na lugha ya kitaaluma ya kuazima.
 
+255222775914
Hiyo number ya ITV ya zebwela nimeikosa natamani ningekuwa na uwezo ijumaa ningewarekoria kipindi nikiweke hapa
 
Watu wengi Intelligent huwa wanachoshwa na formal education. Hivyo huwa wana-drop out of formal educatio(shule) au huko shuleni huonekana kama watukutu. Kwa nchi yetu Tanzania hamna mfumo wa kuwachukua hawa wenye vipaji tunapoteza raslimali muhimu sana.

Jamani, itabidi kuwasiliana na TV station ili warudie na kisambae ili tukiangalie tupate somo na vijana wapate somo pia.
Mi ninamfahamu kijana ambaye yuko vizuri mno kwenye mambo ya computer anatengeneza vitu kwa computer siwezi hata elezea. Shule ilikuwa inamboa sana.

Alikuwa anajifunza kupitia tution za kwenye mitandao. Sasa hivi kwa shinikizo la wazazi ameenda kusomea mambo ya IT India. Uzuri huko wanathamini vipaji. Naamini akimaliza atakuwa mzuri sana.
 
Mi nlikuta ndo wanamalizia ila nlimpenda dogo jinsi alivyokuwa anajibu maswali.....Zembwela mwenyewe alifurahi si kidogo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom