Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

Wanakera c unaona mashe wenzao wako.kimya humu maana ni wale wale

Daaa wanawakee balaa km huyuu kwenyee halii niliyomkutaa nayoo ya kimaishaa ilikuwa ngumu nimemsaidia mpk alipofikaa na nilimwaidii sintakaa hata sikuu mojaa nimsalitii kwenyee mahusianoo yetu kiukwelii na sijawahii msalitii na nilimpaa mahitajii yk yt lkn ndioo hvyoo .kumbe kunguru afugikii
 
Pole sana mkuu ulivyoumia wewe ni sawa na alivyoumia demu wa jamaa aliyekuibia mkeo cha msingi tulia na usitafute msichana mwingine hadi utakapokuwa sawa
 
Hivi alikuwa mkeo au mpenzi tu yaani mchumba au girlfriend
 
Sasa huo sii msamaha sawa sawa na Mungu akuambie nimekusamehe lkn peponi /mbinguni huingii.... Msamaha ina maanisha unamsamehe na kusahau kila kitu na kuanza upya km vile hakuna kilichotokea

Mkuu inamaana unaniambia nimsamehee then nimrudiee? Kwangu n ngumuu nimeamuaa kuutulizaa moyoo wanguu kwa ss
 
Pole sana mkuu ulivyoumia wewe ni sawa na alivyoumia demu wa jamaa aliyekuibia mkeo cha msingi tulia na usitafute msichana mwingine hadi utakapokuwa sawa

Kiukwelii mkuu kwa sasa ninatuliaa mpk nitakapoo kaa sawaa
 
Karibu kwenye timu #PigaChini mkuu

Hao viumbe hawavumiliki, after all naamini utapata mtakayeendana naye!!

Kwa sasa tuliza akili kwanza.
 
Daaaaah pole sana kaka, wanawake wa siku hizi washenzi sana
 
Ase Mollel morani halii kiivyo bana,jikaze arif
 
Nitajaribuu japoo najuwaa sinaweza coz moyo umeumiaa Sana'a .ilaaa nimemsamehee akaishii life lakee hukoo lkn cntamsahau kwa aliyonitendeaa na Nina amin atajutaa Sana'a ukoo aendakoo coz hata marafiki zk walikuwa wanamsisitizia Sana'a km ana michepukoa aachane nayoo atuliee namii coz walikuwa wanajuaa jinsii ganii nilimpendaa mpk bac .semaa ndioo yy anamsingizia shetan

Achana na mambo ya kwenda kumsikiliza, kwanza ili iweje?..we sio mtoto tena achana naye, na kinachoonekana hapo kwako mambo mazuri au una mipango mizuri ya maisha matamu siku za usoni kitu ambacho nakushauri kikazanie sana tena kwa nguvu zote, ungekuwa wa kawaida asingezimia huyo nakwambia, ETI HADI USHAHIDI WA PICHA NA VIDEO UPO, alafu mtu anasema ukamsikilize, mkuu ikiwezekana hamishia mapenzi yako kwenye PESA kama Mimi na kaka Kwamtoro..hawa viumbe wavaa sketi wana uelewa mdogo ka kitovu cha Mende..
 
Kuna washauri watakuja hapa na kukuambia msikilize ni mwenzio huyo. We komaa na msimamo wako hao viumbe hovyo kabisa halafu wakiharibu ndio wanatafuta huruma waonekane si wakosaji. Pia kila mtu ana style yake ya kukabiliana na jambo. Wewe ambaye mwepesi kusamehe endelea kusamehe lakini wale wenzangu na mimi bora lawama kuliko fedheha
 
Tyta i smell smothing fishy, hebu tuletee file lake huyu jamaa
 
Last edited by a moderator:
pole sana ndg hao wanyama cyo wema hata umchinjie kondoo bado utaonekana fara pole sana.Uamuz utakaouchukua ndyo huohuo utafaaa
 
pole sana,imenigusa mno iliwahi kunitokea kama hivyo na wala usihangaike nae tena huyo demu.mademu wa sku hzi ni mapepo
 
Back
Top Bottom