Leo Asubuhi Nikiwa Ubungo bus terminal....

Leo Asubuhi Nikiwa Ubungo bus terminal....

Hahahahaaaa..... mbavu zangu nyie....Mawani ya Kagame, yupi na yepi?

m_Ivan-kagame-Paul-kagame-ange-kagame.jpg
Hahahaha kama mawani ya kagame.hao ni mabinti gani mkuu
 
Mkuu huyo dada hana adabu,ivunjilie mbali.


Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Zima. Chomoa line. Weka sokoni.

kaka hiyi chukua tu hamna zambi hapo...huyo sista ni --------...

Kwani ndugu yako huyo? Mjini hapa endelea na shughuli zako kama una ndugu yako hana simu nakushauri umpatie.

Ipige bei wewe ajifunze siku nyingine aache dharau. Chomoa line tupa kule.

Usitishike wewe tanzania sio ulaya.uza kimoja kimoja kama vipi ila usirudishe

Usimrudishie simu chomoa line mpe housegirl simu au mdogo wako.Wanadharau sana hawa watu haswa akishakua na kigari

Mpotezee na umtose mazima awe na adhabu siku nyingine anaitwa na watu


Sent from my iPhone using JamiiForums app

potezea bwana, ipige bei...tuambie ni simu aina gani, mi nitatoa offer..ni smartphone? cz nimetumia tochi hadi nimechoka, haifi!!

Mle kabang' mpaka utoke na tope kisha umpe simu yake.

Dharau, uza

mrudishie kwa sharti la kumpiga kibao kwenye kalio

Chukua wewe acha ubwege
yaani nyie wote mntaka jino kwa jino!!hamna hata mkristo anayejua kusamehe kati yenu!!wengine eti mle kabang!!
 
me simlaumu huyo dada dunia ya leo IMEHARIBIKA sana WABAYA ni wengi kuliko WEMA, ukijifanya wakusikiliza kila anaekuita huko barabarani yatakukuta makubwa, nahisi hata mm ninge react vibaya japo nisingeweza kukufyonya na kukupiga ila tu nisingegeuka wala kutaka kukusiliza ningeingia tu kwenye gari langu na kuondoka, manake sasahivi hata kumsaidia mwenye shinda imekuwa ngumu sababu wenye shida na matapeli wote wanafanana huwezi kujua yupi ni yupi
ndo maana mm huwa sipiti ubungo plaza!
 
An eye for an eye; blood for blood; God forgives but the people don't.

Nadhani ushajua nini cha kufanya.
 
kaka mpesimu yake,huyo alidhani unamtongoza,hebu nipe wajihi wake nimtathimini kwanza kabla ya kumuhukumu.
 
hivi jamani binadamu wengine...who do they think they are?
 
Mpe simu yake mkuu, kwa kitendo cha kujua tu kwamba alieokota ni yule aliemsonya ni adhabu tosha sana
 
Back
Top Bottom