Leo Asubuhi Nikiwa Ubungo bus terminal....

Leo Asubuhi Nikiwa Ubungo bus terminal....

Mrudishie bila Masharti. Ubaya hulipwa kwa MEMA DAIMA. Hiyo ni njia Mungu ameiweka kumfunza huyo Dada jinsi ya kuishi vema katika Jamii.
 
kwa kuongezea tu...
Huyo dada hakuwa mstaarabu kutoka mwanzo, ni tabia yake aliyokuwa nayo na inaonesha amepata mafanikio sana na ndo maana amethubutu kumpiga kibao mtoa mada, kamwe hawezi kujifunza kwa somo hilo moja ,
Ningekeuwa mimi baada ya utambulisho ningemwambia kwa kuwa nilikuwa njema nikaambulia kipigo, simu yake sina shida nayo ,ila nakwenda kutupa chooni, akanunue nyingine, ili ujinga wake umgharimu

Mafanikio yenyewe usikute ya kuhongwa....
 
potezea bwana, ipige bei...tuambie ni simu aina gani, mi nitatoa offer..ni smartphone? cz nimetumia tochi hadi nimechoka, haifi!!
 
Leo asubuhi nikiwa stand ya mabasi ya ubungo;
mdada mmoja wakati anapanda kwenye kagari
kake akadondosha simu;
mimi nikamuita ili nimweleze kilichotokea,ak
anisonya tena msonyo wa dharau sana na
nikajuta kumgusa bega ka sababu ya kibao
alichonipiga.
Alipoondoa gari nikaiokota hiyo simu
nakuondoka zangu;
wala sikuizima.


Nafika town simu hiyo ikaita
nikapokea kwa shauku ya kujua nani....
haya ndo ya kawa maongezi yetu na mpigaji..

mimi;Hallo habari yako...
yeye;Nzuri;
mimi;nani wewe ...
yeye;Mimi ndo mwenye hiyo simu ....
mimi;Na mimi ndo nilokuita na ukanizaba kibao
pale stand ya ubungo leo na ukanisonya ....
yeye;Basi kaka nisamehe naomba unambie
ulipo nije tuelewane ....

Mimi;Nitakwambia baadaye ..
(nikakata simu na kuzima)
Swali nimwambie napatikana wapi au
nimpotezee ili liwe fundisho kwake?

Mle kabang' mpaka utoke na tope kisha umpe simu yake.
 
msamehe bure na mrudishie bila sharti lolote. Kama ni mwelewa atajuta kwa alilokufanyia na inaweza ikampa somo la maana sana maishani mwake.

ninashauri umrudishie huyo dada simu yako. Kama mungu angakuwa anahesabu makaso kama tunavyofanya sisi , ninauhakika ambao wangekuwa hai wangekuwa wachache saaana. Msameha mtu saba mara sabini
 
msamehe bure na mrudishie bila sharti lolote. Kama ni mwelewa atajuta kwa alilokufanyia na inaweza ikampa somo la maana sana maishani mwake.

ninashauri umrudishie huyo dada simu yake. Kama mungu angakuwa anahesabu makaso kama tunavyofanya sisi , ninauhakika ambao wangekuwa hai wangekuwa wachache saaana. Msameha mtu saba mara sabini
 
muite aje achukue simu yake. akikaribia mwambie arudi kinyumenyume na pichu mkononi
 
Mrudishie na akifika, kuwa Mstaarabu na MKRISTO wa kikweli - Geuza shavu la pili akunase kibao.

Ushauri maridhawa. Kibinti hakichelewi kuja na polisi kikakubambika kesi ya wizi. Videmu vingine vina laana kama mawani ya Kagame.
 
mwambie aje kuchukua simu yake!, mwambie shart ni moja aidha kumpiga kibao au wewe umpige kibao!. mwambie sim haiend bla mmoja kupigwa kofi!. utamjua kama atathubutu kukupiga au atakubal yy apigwe. hapo utamwlewa km kabadlika.
 
kichaa huwa haponi, sana sana atatulia tu, lakini mwezi ukiwa mchanga ataanza tena, hiyo ni tabia yako, chomoa line weka sokoni, mpe ndugu yako ambaye hana simu kama huna shida nayo au peleka sokoni ukapate za kwendea kwenye kiti kirefu
 
Mkuu bampami, tena mpe simu yake kwa roho nyeupe, tena akifika ofisini kwako au mahali mtakapoahidiana, akishafika unamkabidhi halafu hakuna kuongea naye neno hata moja!!! Itamuuma maisha yake yote kwa kuwa na domo kaya kama sinia. Wanasema mdomo uchome kwa chakula si maneno wala matusi. Aibu yake, unasonya mtu mzima?? Hana malezi kabisa huyu.
 
[Hata mimi nashangaa, amepost saa 6.58am, hayo yote hadi anafika mjini yametokea saa ngapi?]
alipofika ofisini ndo akaandika, kuwa muelewa
 
  • Thanks
Reactions: y-n
mrudishie simu yake, achana naye! mpaka hapo tayari ameshajihukumu!
 
[ninashauri umrudishie huyo dada simu yake. Kama mungu angakuwa anahesabu makaso kama tunavyofanya sisi , ninauhakika ambao wangekuwa hai wangekuwa wachache saaana. Msameha mtu saba mara sabini]

ya kaizari apewe kaizari na ya Mungu apewe Mungu
 
Back
Top Bottom