Lembeli: J.K ndiye aliyetufikisha hapa


Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Mhe. Mbunge Lembeli akihutubia mkutano wa hadhara wilayani Urambo amefumba fumbo kwamba wasioishi hapa Tanzania na wasiojua kwa nini watanzania ni masikini ndiyo waliyotufikisha hapa tulipo.

Maneno hayo yakanikumbusha kauli ya mhe. J.K aliyoitoa safarini Ufaransa 'sijui kwa nini Tanzania ni masikini'. pia safari za nje ya nchi zinazolalamikiwa mara kwa mara ndicho mbunge huyo alichobainisha 'wasioishi hapa nchini'

kauli hiyo ilifuatiwa na maelezo ya Sitta ya nia yake ya kuwaunganisha watanzania wazalendo ili kupinga rasilimali za taifa kunufaisha wachache. Sherehe hiyo pia ilishuhudia wazee wa urambo wakimtunuku Mhe. Sitta heshima kwa kuvalishwa mashuka kama wanayovishwa wazee wa Urambo kwa mchango wao kwa kupigania haki za jamii yao

Source: Taarifa ya Habari ITV saa 2
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Hiivi Lembeli ilikuwaje magamba wakamuacha apite kwenye chekeche lililomnyofoa shibuda
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Hiivi Lembeli ilikuwaje magamba wakamuacha apite kwenye chekeche lililomnyofoa shibuda
Hofu ya chama kuonekana wazi wamenuia kuwamaliza waliojipambanua kuupinga ufisadi
Selelii na Kimaro wakawa chambo, ila walishapanga kuwashughulikia zaidi ya hao
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,862
Likes
2,099
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,862 2,099 280
CCM ilishakuwa sawa na mtaro wa maji machafu uliochafuka. Haiwezekani kuusafisha wala kuukarabati. Kwa wale wanaozipenda rasilimali za nchi hii ni bora wakajitoa CCM, wasione aibu, wawe wazalendo kwa nchi yao, wasiendelee kuukumbatia uzalendo wao kwa CCM. Ili hii nchi iweze kujikomboa na wakoloni weusi au makaburu weusi ni lazima kuiua kwanza CCM, ndipo Ukombozi wa kweli utapatikana.

Sita na Lembeli iueni CCM ili mtimize uzalendo wenu kwa Tanzania na Watanzania na ninyi mtaendelea kuwa Watanzania. Mtu unaweza kubadilisha uanachama na hakuna chochote kibaya au cha ajabu, lakini utaifa na uraia sio rahisi.

Ua CCM jenga Tanzania.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,748
Likes
1,954
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,748 1,954 280
Hiivi Lembeli ilikuwaje magamba wakamuacha apite kwenye chekeche lililomnyofoa shibuda
usifanye mchezo na mshirikina
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,969
Likes
356
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,969 356 180
Ametumia vema fasihi,kutokana na fasihi hiyo huyo ni JK
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,748
Likes
1,954
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,748 1,954 280
Hofu ya chama kuonekana wazi wamenuia kuwamaliza waliojipambanua kuupinga ufisadi
Selelii na Kimaro wakawa chambo, ila walishapanga kuwashughulikia zaidi ya hao
CCM can not easly take such a risk. Watashangaa majimbo mengi yanaenda upinzani
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Huu ni mwanzo tu mwishowe watazibuana makofi wenyewe kwa wenyewe
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,815
Likes
198
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,815 198 160
Huyu jamaa tangia bungeni alikuwa na msimamo mkali sana dhidi ya wachache wenye kutumia rasilimali za taifa kwa manufaa yao!!!!asingestahili kuwa magambani!!!
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Ametumia vema fasihi,kutokana na fasihi hiyo huyo ni JK
nia yake ilikuwa kufikisha ujumbe kwa kujua fasihi aliyoitumia ingeeleweka, hii kibri inatoka wapi?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,951
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,951 280
Kumbe maandamano ya CDM hayahusiani na yanayoendelea nchini bali J.K?umeona sasa,sie tunadanganywa eti mara CDM...Ohoo sijuhi mara maandamano,kumbe ubaya unajulikana na chanzo kinajulikana pia...vry interesting!
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,339
Likes
522
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,339 522 280
Mhe. Mbunge Lembeli akihutubia mkutano wa hadhara wilayani Urambo amefumba fumbo kwamba wasioishi hapa Tanzania na wasiojua kwa nini watanzania ni masikini ndiyo waliyotufikisha hapa tulipo.

Maneno hayo yakanikumbusha kauli ya mhe. J.K aliyoitoa safarini Ufaransa 'sijui kwa nini Tanzania ni masikini'. pia safari za nje ya nchi zinazolalamikiwa mara kwa mara ndicho mbunge huyo alichobainisha 'wasioishi hapa nchini'

kauli hiyo ilifuatiwa na maelezo ya Sitta ya nia yake ya kuwaunganisha watanzania wazalendo ili kupinga rasilimali za taifa kunufaisha wachache. Sherehe hiyo pia ilishuhudia wazee wa urambo wakimtunuku Mhe. Sitta heshima kwa kuvalishwa mashuka kama wanayovishwa wazee wa Urambo kwa mchango wao kwa kupigania haki za jamii yao

Source: Taarifa ya Habari ITV saa 2
Lembeli ni kati ya wazee wenye akili waliobakia CCM.....
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Lembeli ni kati ya wazee wenye akili waliobakia CCM.....
unamaanisha wazee wengi wenye akili wameondoka ccm? kipi kinachombakisha Lembeli?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Sijui niseme je lakini... Namshauri JK... afuate yale aliyofanya Tabo Mbeki: Anaweza ku-fanya version yake kulingana na mazingira yetu he must do something of that kind.

Mungu Ibariki Tanzania.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Lembeli nae siku hizi anajitahidi tu kuongea lakini utekelezaji sijaona bado!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,805
Likes
23,860
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,805 23,860 280
Siita anajitayarisha kugombea Urais 2015 na Lembeli ni mpiga zumari wake. Hakuna zaidi.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,524
Likes
3,950
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,524 3,950 280
Hapo amegusa penyewe kabisa,lazima atapewa onyo kwenye vikao vya NEC.
 

Forum statistics

Threads 1,236,763
Members 475,220
Posts 29,267,924