- Thread starter
- #41
Ndio, nilishakuomba hata robo kilo ya unga.Kazi yako si ndio hii wewe!
Ndio, nilishakuomba hata robo kilo ya unga.Kazi yako si ndio hii wewe!
Nyumbu ni wale wawili waliokaliana uchi wakakuzaa wewe mazafaka. .Lema yuko sahihi sana nyumbu hawawezi kumuelewa!!
Inasemekana kashavuta sa sijui ni kweli
Anyway muda utaongea
hp yale sio maoni ndio maana yakamfika, kwann hakuyatoa kwa jpm uchaguzi wa 2020, kwann hakuyatoa kwa jpm lissu alivyopigwa risasi, kwann hakuyatoa kwa jpm ben sa8 alipopotea? utakavyokuja ndivyo tutakavyokupokea.Angalau Chadema wao wanaishia kulalamika mitandaoni kwa CCM ukitoa maoni wanakupoteza free Polepole.
huu ndio ushujaa wenu.Nyumbu ni wale wawili waliokaliana uchi wakakuzaa wewe mazafaka. .
Sawa, kwahiyo ndio wakamteka.hp yale sio maoni ndio maana yakamfika, kwann hakuyatoa kwa jpm uchaguzi wa 2020, kwann hakuyatoa kwa jpm lissu alivyopigwa risasi, kwann hakuyatoa kwa jpm ben sa8 alipopotea? utakavyokuja ndivyo tutakavyokupokea.
porojo za nje ya hoja mahususi mezani, kistaarabu zinaandikiwa uzi mahususi jukwaani na iitapendeza zaidi kuliko kujaribu kupindisha au kuhamisha mjadala unaoendelea,Ila mdau kakuuliza Nchimbi yuko wapi ila wewe umekuja na ngonjera zako za Uhuru wa Chadema. Kumbuka ulikuwa Chawa wake Promax ndiyo maana umeulizwa swali hilo

Kwetu wapihuko kwenu hakuna mawazo huru?
kwahiyo sasa hivi chadema ukitoa maoni yako huru inaonekana ni msaliti na unapingana na chama right?Angalau Chadema wao wanaishia kulalamika mitandaoni kwa CCM ukitoa maoni wanakupoteza free Polepole.

chademaKwetu wapi
aliufuta mange na maria wanaendesha chma kwa mawazo yaoporojo za nje ya hoja mahususi mezani, kistaarabu zinaandikiwa uzi mahususi jukwaani na iitapendeza zaidi kuliko kujaribu kupindisha au kuhamisha mjadala unaoendelea,
na mimi jambo langu ni dogo tu kutaka kufahamu ikiwa ile haki na uhuru wa wanachama wa chadema kutoa maoni yao huru kama umefutwa![]()
Mwanaharakati?? Tabia yake ni utake atakacho vinginevyo atakulipua hata mkitofautiana kwenye speed ya kufika muendako japo lengo ni moja. Hii kitu ndio hufanya hata wao kwa wAo kutoelewana baada ya kupindi flan. Ni rahisi kupenyezewa sumu. Mwanaharakati anamuhukumu Lema kwa kutokufuga rasta, no%! haijakaa sawa. Kwani Heche anafuga? au kuna watu waliona fursa ya kuingiza ajenda zao, na wao kukurupuka.Mkuu wewe ni mfuatiliaji wa mambo kweli?? Umeona wanaharakati wanachosema kuhusu lema?? Labda sasa wewe utakua miongoni mwa wachache wenye akili CHADEMA
hao wamama vibaraka for sure wanaiharibu na kuwaharibu sana wanachama na viongozi wa chadema kindezi sana aise 🐒aliufuta mange na maria wanaendesha chma kwa mawazo yao
Hauzuiwi kuwa na maoni yako lkn chama kikitoka na msimamo mmoja lazima uunge mkono na uusimamie vinginevyo utoke, ukibaki na msimamo wako utaonekana mpinzani.Mimi napata mashaka na CHADEMA na wanaharakati uchwara hapa tu... si ni maoni yake, ana haki ya kusema anachokiamini na kueleza mawazo yake.
Tunapinga nini CCM ilihali wote tabia zetu ni sawa.. kama leo mko hivi siku mkipewa nchi na mna mamlaka si ni muendelezo wa matukio kwa wenye mawazo tofauti??
nani kamteka? kuhusu watekaji tumuulize dr slaa kauli yake ya mwisho baada ya kuitwa polisi alisema yupo cuba hajalipwa hela za kurudi tz baadae akajirekodi kwa kejeli hapa ni wapi shwaaaaaaaaaaaaaaaa watu wakapita naeSawa, kwahiyo ndio wakamteka.
chadema hamna kitu tena ishaharibika.hao wamama vibaraka for sure wanaiharibu na kuwaharibu sana wanachama na viongozi wa chadema kindezi sana aise 🐒
Inasikitisha sana na kwakweli inafedhehesha sana aise gentleman 🐒chadema hamna kitu tena ishaharibika.
Unajua wanaoiendesha CCM? wewe endelea kushikilia mapembe tu huku wenzako wakikamua maziwa.hao wamama vibaraka for sure wanaiharibu na kuwaharibu sana wanachama na viongozi wa chadema kindezi sana aise 🐒
Asali ! ? !Sasa Bila Katiba hayo mabadiliko ya fikra yatakujaje?
Huyu Meku siku hizi kawaje kwani??
Noma sanaa.Asali ! ? !