Lema apingana na CHADEMA kuhusu Katiba Mpya

Lema apingana na CHADEMA kuhusu Katiba Mpya

Kauli mbiu kuu ya CHADEMA ni 'No Reforms No Election', yaani hakuna uchaguzi bila mabadiliko ya katiba, hii kauli ndiyo iliyompeleka Lissu gerezani.

Lema yeye anasema Katiba haina maana yeyote, inamaana anapingana na chama chake, anapingana na msimamo wa Mkiti wake anaungana na CCM wanaosema katiba haikuletei chakula mezani.

Kifupi Lema anasema tuendelee na hii hii katiba iliyowapa CCM uhalali wa kuunda serikali haramu, inayowapa CCM kiburi cha kusema majeshi yote ni mali yake. Katiba inayowapa CCM nguvu ya kuingilia mihimili yote, Bunge Mahakama na Serikali. Katiba inayowapa CCM uhalali wa kuingilia mchakato wa uchaguzi na kuiba kura bila kushitakiwa mahakamani.

View attachment 3700090
Wewe hujamuelewa Lema kiasi cha kupotosha watu mpaka machawa wenza wanakupiga makofi.
Lema yupo sawa na CDM, na hiyo falsafa imejikita ndani ya No reform no election. Reform ni pamoja na kubadili fikra.
Viaz nyie ndio mnaofafanya mambo yakwame.
 
Niwapumbavutu ndio haqamwelewi MH Lema.

Hoja ya Lema ni kwamba Unaweza ukawa na Katiba Mpya lakini kama huna viongozi wenye kuzingatia Katiba ni kazi Bure.

Hivi kama wewe unaye msulubu Lema jiulize Juzi Mahaka ilitoa Amri kwamba ni marufuku MH Lisu kuzuiwa kuonana na wanasheria wake.


Maana kufanya hivyo ni kuvunja katiba. Je! Maelekezo ya Mahaka ma yamezingatiwa mpaka MH Lisu Anagomea chakula?


Tuache ujinga kwenye ukweli tusimame nao Mimi namuunga mkono MH Lema.

Bila kubadilisha Utawala na kutegemea katiba mpya ndiyo itakua mwarobaini ni kujidanganya kabisa.
 
Wewe hujamuelewa Lema kiasi cha kupotosha watu mpaka machawa wenza wanakupiga makofi.
Lema yupo sawa na CDM, na hiyo falsafa imejikita ndani ya No reform no election. Reform ni pamoja na kubadili fikra.
Viaz nyie ndio mnaofafanya mambo yakwame.
Mimi nimemuelewa nilivyomuelewa kuwa katiba haina faida yeyote.
 
Ile rasimu ya mzee Warioba ilitokana na fikira mpya wananchi waliridhika kwamba katiba ya Sasa ni chakavu.Lema hapingani na chadema ila ni mawazo yake si ya chama
 
Mimi nimemuelewa nilivyomuelewa kuwa katiba haina faida yeyote.
Ikisimama yenyewe kama yenyewe katiba sio Mungu, haina faida yoyote hii mada kubwa kwa level hiyo ulioelewa. Ongeza uelewa.
Lema ili umuelewe point zake inahitaji IQ kubwa vinginevyo utaambulia kuona fursa ya kupata book7 za Lumumba
 
Endeleeni kuchochea moto chadema, mtafurahi wenyewe, naona sasa mna turufu kwa lema kuibomoa chadema
 
Mimi napata mashaka na CHADEMA na wanaharakati uchwara hapa tu... si ni maoni yake, ana haki ya kusema anachokiamini na kueleza mawazo yake.

Tunapinga nini CCM ilihali wote tabia zetu ni sawa.. kama leo mko hivi siku mkipewa nchi na mna mamlaka si ni muendelezo wa matukio kwa wenye mawazo tofauti??
 
Katiba ndio ingetuongoza kuzuia hawa watu wabaya wanaoteka na kuua watu , wanaoiba mahela ya nchi kama yao binafsi wanatishia watanganyika wamekua kama vibaka kwenye nchi yao...

Sasa mtu akisema fikra ndio zibadilike na mtu huyo huyo anatuhumiwa kumlengesha mwenzie hilo sasa ni jambo la kufikiria sana..
Kwani katiba ya sasa Ina ruhusu utekaji,ufisadi,ubinafisi,kuuwa watu na kufunga upinzani?
Hayo uliyo yataja yote ni matokeo ya viongozi kutokuheshimu katiba iliyopo .
Sasa kama hao viongozi waliopo ameshindwa kuheshimu katiba ya sasa ,hiyo katiba mpya itakuwa na utukufu gani kutoka kwa mungu mpaka wahieshimu?
 
Gentleman,
ningefurahi kufahamu ikiwa ule uhuru wa kutoa maoni kwa wana chadema na viongozi kama bado upo ama la :pedroP:
Ila mdau kakuuliza Nchimbi yuko wapi ila wewe umekuja na ngonjera zako za Uhuru wa Chadema. Kumbuka ulikuwa Chawa wake Promax ndiyo maana umeulizwa swali hilo
 
Kauli mbiu kuu ya CHADEMA ni 'No Reforms No Election', yaani hakuna uchaguzi bila mabadiliko ya katiba, hii kauli ndiyo iliyompeleka Lissu gerezani.

Lema yeye anasema Katiba haina maana yeyote, inamaana anapingana na chama chake, anapingana na msimamo wa Mkiti wake anaungana na CCM wanaosema katiba haikuletei chakula mezani.

Kifupi Lema anasema tuendelee na hii hii katiba iliyowapa CCM uhalali wa kuunda serikali haramu, inayowapa CCM kiburi cha kusema majeshi yote ni mali yake. Katiba inayowapa CCM nguvu ya kuingilia mihimili yote, Bunge Mahakama na Serikali. Katiba inayowapa CCM uhalali wa kuingilia mchakato wa uchaguzi na kuiba kura bila kushitakiwa mahakamani.

View attachment 3700090
huko kwenu hakuna mawazo huru?
 
Kwani katiba ya sasa Ina ruhusu utekaji,ufisadi,ubinafisi,kuuwa watu na kufunga upinzani?
Hayo uliyo yataja yote ni matokeo ya viongozi kutokuheshimu katiba iliyopo .
Sasa kama hao viongozi waliopo ameshindwa kuheshimu katiba ya sasa ,hiyo katiba mpya itakuwa na utukufu gani kutoka kwa mungu mpaka wahieshimu?
wakajifunze kenya kwenye katiba mpya shida kibao.
 
Wewe hujamuelewa Lema kiasi cha kupotosha watu mpaka machawa wenza wanakupiga makofi.
Lema yupo sawa na CDM, na hiyo falsafa imejikita ndani ya No reform no election. Reform ni pamoja na kubadili fikra.
Viaz nyie ndio mnaofafanya mambo yakwame.
Mkuu wewe ni mfuatiliaji wa mambo kweli?? Umeona wanaharakati wanachosema kuhusu lema?? Labda sasa wewe utakua miongoni mwa wachache wenye akili CHADEMA
 
Gentleman,
ningefurahi kufahamu ikiwa ule uhuru wa kutoa maoni kwa wana chadema na viongozi kama bado upo ama la :pedroP:
Angalau Chadema wao wanaishia kulalamika mitandaoni kwa CCM ukitoa maoni wanakupoteza free Polepole.
 
Back
Top Bottom