Kwenye hili mke wangu naomba unisamehe

Kwenye hili mke wangu naomba unisamehe

haya basi kukata maneno naomba ujiandae sasa hvi nakupitia twende AMREF maanake huo msisitizo huo sio bure.
Narudia tena, kuliko nioshe vyombo ni afazali niwahi angaza kupima na kupokea matokeo ya ukimwi.
 
Mkuu kupima ngoma labda iingizwe kwenye rasimu ya katiba ntakuwa sina jinsi. İla kuosha vyombo ikiingia kwenye katiba niko radhi nikawe raia mtiifu wa Kagame. Aftaroo Kwetu Kuzuri, kwanini ayaruhusu???
Hahaha, aisee hii hatari. Mie cha kwangu peke angu lakini kukitandika mpaka niwe na uhakika wa mgegedo.
 
alaahhhhh kumbe hilo ndo lakutisha hivyo eeehhh,na ushukuru hauko ule mkoa ambao mke anbeaba miba vizuri tu ila siku ya kujifungua we mume wake unalo,yaani uchungu mwanzo mwisho mpaka anaanza na mpaka anamaliza kujifungua eyye hhhaaa anasukuma mtoto kwa raha zake we huku baba mtoto unajikanyagakanyaga tu.


mmh...mkoa gani huo Blue G?
 
mmh...mkoa gani huo Blue G?
kumradhi mkuu nimepotosha hii makitu haina mkoa maalum ila tu wapo wataalam wanaoweza tengeneza dawa ya hiyo kitu na kweli ikatokea siku ya uchungu mwanaume unasota mkee haaa miaka hashughuliki,kule mkoani Mbeya hii dawa iliwahi kutumika sana hasa kwa wale vijana waktaa mimba walizowapa mabinti wa wenzao.(na mimi sijawahi shuhudia ila ni masimulizi tu tunayopewa na wakongwe)
 
hapana..si lazima iwe usiku
ata asubuhi am sure hakuna anaekua anarudi kulala tena
Hivi Mwallu,

ukishamaliza kutandika kitanda,

unatakiwa uende ukamkaribishe wife sasa tayari kwa kuja kulala eeeh.....

ngoja Aspirin aje, atoe ushuhuda kwenye hili......
 
Aiseeee! ploe sana kweli kila mtu ana yake mimi langu kwenye kuosha vyombo hapo ndo mtihani wangu japo ninaviosha,ila nikioa hilo litakuwa gumu kumsaidia wife kwa hilo!
 
alaahhhhh kumbe hilo ndo lakutisha hivyo eeehhh,na ushukuru hauko ule mkoa ambao mke anbeaba miba vizuri tu ila siku ya kujifungua we mume wake unalo,yaani uchungu mwanzo mwisho mpaka anaanza na mpaka anamaliza kujifungua eyye hhhaaa anasukuma mtoto kwa raha zake we huku baba mtoto unajikanyagakanyaga tu.

God forbid!!!
 
Jamani Nyamayao, si umeshasema akisafiri......

mie akiwepo ndo inakuwa msala aisee....napata kigugumizi....


cha nini sasa, si kitanda chenu? shida kitu gani, aisee ni bora sana kwangu atandike kitanda chetu kuliko kunisaidia kazi nyingine yoyote.
 
Nyie ndio wale mkirudi kutoka kwenye vyombo mnalalamika vichwa vinawauma..imean umekunywa mwenyewe mnaanza kusumbua wenzenu usiku..sa vyombo utaosha saa ngapi na watu wanakuwa wamelala..ukihamka kila kitu kiko tayari kwa aibu ndio unatandika kitanda....

Umesahau kuwa mi ndo wa kwanza kuamka.
 
cha nini sasa, si kitanda chenu? shida kitu gani, aisee ni bora sana kwangu atandike kitanda chetu kuliko kunisaidia kazi nyingine yoyote.



Nyamayao,

mmh....kama kipimo cha kupendwa basi ni kutandikiwa kitanda,

basi mie hapo nimefeli aiseee
 
Nyamayao,

mmh....kama kipimo cha kupendwa basi ni kutandikiwa kitanda,

basi mie hapo nimefeli aiseee

hilo kwangu si kipimo cha mapenzi hata kidogo, kuna siku kama jumapili mie naamka mapema naenda church nikirudi yeye ameamka hajafanyia usafi kitanda tulicholalia, yaani shaghala baghala kabisaaaa, hapana aisee, atandike tu hivyo hivyo japo hawezi tandika kama mie ninavyotandika but afanye hivyo hivyo mie nitarekebisha tu, sio akurupuke kama kafumaniwa.
 
unafikiria nini hasa unapotandika kitanda? mbona kazi kubwa hapo ni kupika na kufua, kutandika kitanda kwanza hata watoto hawakuoni, kama ni kudhalilika ni pale unapofua au kupika mbele za watoto ingawa sio vibaya kufanya hivyo ila kama ni suala la ulinganifu hapo bora kutandika kitanda aisee, sijui unafikiria nini! binafsi sioni tatizo, na husband wangu huwa ananisaidia kutandika kitanda ila kazi unazozifanya wewe ni zangu, labda itokee mara moja kwa mwaka, hasa hapendi kupika au kufua mbele za watoto
 
unafikiria nini hasa unapotandika kitanda? mbona kazi kubwa hapo ni kupika na kufua, kutandika kitanda kwanza hata watoto hawakuoni, kama ni kudhalilika ni pale unapofua au kupika mbele za watoto ingawa sio vibaya kufanya hivyo ila kama ni suala la ulinganifu hapo bora kutandika kitanda aisee, sijui unafikiria nini! binafsi sioni tatizo, na husband wangu huwa ananisaidia kutandika kitanda ila kazi unazozifanya wewe ni zangu, labda itokee mara moja kwa mwaka, hasa hapendi kupika au kufua mbele za watoto

Aine mm sijui tu,

yaani najikuta napata shida kweli kwenye kutandika kitanda,

nadhani nimeathirika kisaikolojia...........mungu anisamehe tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom