Kwenye hili mke wangu naomba unisamehe

Kwenye hili mke wangu naomba unisamehe

sijui ni mazoea au la,

kwani mengine yote nipo sawa kabisa kuyafanya,

lakini hili la kitanda lol....nafsi inanisuta....

kwahiyo akisafiri unalala hivyo hivyo bila kutandika?
 
kwahiyo akisafiri unalala hivyo hivyo bila kutandika?


Jamani Nyamayao, si umeshasema akisafiri......

mie akiwepo ndo inakuwa msala aisee....napata kigugumizi....
 
Funga macho..tandika tu kitanda...me ningekujua kama ndio zako ningejitia naumwaa hoi, nione kama tutalala bila kutandika au vp..


unajua nkululeko,hiyo kitu haipo moyoni kabisa,


yaani kama utasema kuwa sikupendi kisa siijakutandikia kitanda,

basi na iwe ivo.........
 
Kuosha vyombo tena????

God forbid!!!!

Hapo penye nyekundu palinifanya niwe maarufu sana kwenye take away na Mama ntilie mbalimbali
ha ha ha aha ah aha,

hebu funguka kaka...lol.


Mkuu kuosha vyombo ni janga la kiumeni wallah.

Hata mke wangu anafaham vema kabla sijaoa nilikuwa nakula barabarani tu, hata nikiwa na wageni kumi nilikuwa nalazimika kuwapeleka kula huko ili niondokane na janga la kuosha vyombo. To me suala la kutandika kitanda halijawahi kuwa tatizo hata sasa, ikitokea wife amewahi kuamka kabla yangu lazima akute nimetandika kitanda japo nakuwa sijajua kama ni siku ya kubadirisha mashuka ama lah! hivyo kumlazim kutandua na kutandika upya
 
Hapo penye nyekundu palinifanya niwe maarufu sana kwenye take away na Mama ntilie mbalimbali





Hata mke wangu anafaham vema kabla sijaoa nilikuwa nakula barabarani tu, hata nikiwa na wageni kumi nilikuwa nalazimika kuwapeleka kula huko ili niondokane na janga la kuosha vyombo. To me suala la kutandika kitanda halijawahi kuwa tatizo hata sasa, ikitokea wife amewahi kuamka kabla yangu lazima akute nimetandika kitanda japo nakuwa sijajua kama ni siku ya kubadirisha mashuka ama lah! hivyo kumlazim kutandua na kutandika upya


kaka kwenye hili nakusifu........
 
unajua nkululeko,hiyo kitu haipo moyoni kabisa,


yaani kama utasema kuwa sikupendi kisa siijakutandikia kitanda,

basi na iwe ivo.........

Mh..kweli umeniacha hoi..jitahidi tu..mimi wangu anafanya kila kitu ngoma kufua ata umfanyeje afui..
 
Mh..kweli umeniacha hoi..jitahidi tu..mimi wangu anafanya kila kitu ngoma kufua ata umfanyeje afui..


kweli haya majanga tunatofautiana sana aisee,

mie kufua sina shaka, nafua tena huku napiga mluzi kabisa!
 
Umenichekesha sana....tunawafanyia kila kitu mnakuwa kama watoto wadogo kuosha vyombo unaona ni kitu kikubwa...

Narudia tena, kuliko nioshe vyombo ni afazali niwahi angaza kupima na kupokea matokeo ya ukimwi.
 
Hapo penye nyekundu palinifanya niwe maarufu sana kwenye take away na Mama ntilie mbalimbali





Hata mke wangu anafaham vema kabla sijaoa nilikuwa nakula barabarani tu, hata nikiwa na wageni kumi nilikuwa nalazimika kuwapeleka kula huko ili niondokane na janga la kuosha vyombo. To me suala la kutandika kitanda halijawahi kuwa tatizo hata sasa, ikitokea wife amewahi kuamka kabla yangu lazima akute nimetandika kitanda japo nakuwa sijajua kama ni siku ya kubadirisha mashuka ama lah! hivyo kumlazim kutandua na kutandika upya

Yani wewe inaelekea unakunywa Guinness na konyagi kama mimi. Kuosha vyombo ni ngumu sana.

Kutandika kitanda kwangu afazali kuliko kupiga nguo pasi. Nadhani ndo maana nna stock kubwa ya Jeans/cadets na jeans.
 
alaahhhhh kumbe hilo ndo lakutisha hivyo eeehhh,na ushukuru hauko ule mkoa ambao mke anbeaba miba vizuri tu ila siku ya kujifungua we mume wake unalo,yaani uchungu mwanzo mwisho mpaka anaanza na mpaka anamaliza kujifungua eyye hhhaaa anasukuma mtoto kwa raha zake we huku baba mtoto unajikanyagakanyaga tu.
Mwishowe mtataka na sisi tubebe mimba. Wabaya sana nyie.
 
Narudia tena, kuliko nioshe vyombo ni afazali niwahi angaza kupima na kupokea matokeo ya ukimwi.

Nyie ndio wale mkirudi kutoka kwenye vyombo mnalalamika vichwa vinawauma..imean umekunywa mwenyewe mnaanza kusumbua wenzenu usiku..sa vyombo utaosha saa ngapi na watu wanakuwa wamelala..ukihamka kila kitu kiko tayari kwa aibu ndio unatandika kitanda....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom