Upepo wa Pesa
JF-Expert Member
- Aug 8, 2015
- 21,786
- 35,763
Na wewe umempa mume wako akushikie si ndio?mahaba ya mewazidi tatizo adi mnazisahau akili zenu kwa wake zenu wawashikie hahahahhahahah
Na wewe umempa mume wako akushikie si ndio?mahaba ya mewazidi tatizo adi mnazisahau akili zenu kwa wake zenu wawashikie hahahahhahahah
me nmeona headline tu apoo kiongozi ayo maelezo mafupi pengine umeyaandika nyuma ya io picha coz labda sikuhizi nmekuwa myopic wa macho kias cha kushindwa kuyaona ayo maelezombibilu sitakereka na uandishi wako! Naona uko nyuma sana ya wakati chukua muda upate taarifa zaidi labda inaweza kukusaidia kujua what is trending now..!
Halafu nimepost jukwaa la picha ambalo usually lina maelezo mafupi
Sawa Sawa chiefNajua msimamo wako ila nilikuuliza tu kupanua mjadala
hahahhahahaha umetaka mwenyewe majibu ya kunya mbona umeanza kununa sasa hahahahaahahNa wewe umempa mume wako akushikie si ndio?
Mbona hujajibu swali? BTW Nani kanuna?hahahhahahaha umetaka mwenyewe majibu ya kunya mbona umeanza kununa sasa hahahahaahah
Yaan nauliza mkuu wa mkoa atakuwa anazungumza nini na hao wajeda??Naandika siongei
Kwahyo jeshi letu siku hizi l a jihusisha na siasa uchwara
[emoji23] [emoji23]Tunachanja mbuga kuelekea vichakani
Kama kizazi kinachoandaliwa kwa viwanda ndio kama hiki hakika hivyo viwanda vitaendeshwa na wachina tuuhahahhahahaha umetaka mwenyewe majibu ya kunya mbona umeanza kununa sasa hahahahaahah