Kwanini watu huoga baada ya kujamiiana?

Kwanini watu huoga baada ya kujamiiana?

Kwa kweli mm siwezi kufanya sex bila kuoga.ni uchafu mkubwa sana.hata kama mechi ikifanyika SAA nane za usiku ma wash room iko njee.ntatoka tu.ndo nijisikie vizuri.


Lakini ujue kwamba kama sababu yako ya kuoga ni janaba basi maana yake ni kwamba wewe (Mwanamke) ndiyo mchafu na siyo Mwanaume, sababu ya janaba ni kwamba Waislamu wanaamini kwamba Mwanamke (na siyo Mwanaume) ndiyo mchafu na ndiyo maana wanatakiwa kwenda kuoga baada ya tendo, hivyo basi kila unavyokwenda kuoga baada ya tendo ina maana unakubaliana na Waislamu kwama wewe (Mwanamke) ndiyo mchafu na siyo Mwanaume!
 
Inawezekana kuna watu hawalichukulii suala zima la kuoga kwa uzito unaopashwa?

Katika sala za kila siku msisahau kumshukuru mola kwa mambo mnayoyachukulia for granted, Kama vile a roof over your head, na kitanda na access to a bathroom.

Namaanisha.
 
Lakini ujue kwamba kama sababu yako ya kuoga ni janaba basi maana yake ni kwamba wewe (Mwanamke) ndiyo mchafu na siyo Mwanaume, sababu ya janaba ni kwamba Waislamu wanaamini kwamba Mwanamke (na siyo Mwanaume) ndiyo mchafu na ndiyo maana wanatakiwa kwenda kuoga baada ya tendo, hivyo basi kila unavyokwenda kuoga baada ya tendo ina maana unakubaliana na Waislamu kwama wewe (Mwanamke) ndiyo mchafu na siyo Mwanaume!
Hata mwanaume ni lazima akaoge kama anajielewa kama haijielewi ndio anaweza kubaki na huo uchafu.mapenzi kweli ni uchafu but uchafu mwingine hauvumiliki
 
Hata mwanaume ni lazima akaoge kama anajielewa kama haijielewi ndio anaweza kubaki na huo uchafu.mapenzi kweli ni uchafu but uchafu mwingine hauvumiliki


Kwa hiyo unakubali kwamba Mwanamke ni mchafu?​
 
Huwa naoga karibia kia siku lkn siyo kwa sababu ya kujamiiana bali kwa sababu nyingine zote za usafi, lkn sijaelewa ni kwa nini watu wanasema ukimaliza ni lazima ukaoge, kwani kuna uchafu gani kwenye kujamiiana?

Kwani mbwa wakishajamiiana wanaoga?
 
Sababu hasa ni ipi? Kwani nimesikia wengi sana wakisema ni lazima kuoga baada ya kumaliza kujamiiana, mpaka leo sijaelewa sababu hasa ni ipi?

Mimi sijibu swali lako, lkn linanikumbusha enzi za nyuma ilikuwa sifa, ukimaliza kugegeda huogi ili iwe ushuhuda kwa wengine kuwa umemlamba mtoto mzuri ambaye ni gumzo na aghali.
So ilikuwa sifa kubwa!
 
Wanapooza mwili tu! Temperature inakuaga juu sana
 
Mi sijawahi ona umuhimu wa kuoga baada yake labda kama ni mchafu
 
Back
Top Bottom