Kwanini watu huoga baada ya kujamiiana?

Kwanini watu huoga baada ya kujamiiana?

Demu wang alikua ananiboa sana doch moja tu kaenda kuoga yaani hana kajasho ata kidogo ka kupandishia mzuka, kwa sababu ya usafi ni vema kuosha vikojoleo tu coz mda wote unakoga mwili unakua wa baridi sana.
Kwa malaya sio mbaya coz wanatumia ujanja huo kuwadanganya wanaume unaona kitu kinang'aa kumbe kimeliwa nusu dakika iliyopita.
Wengine usista du mwingi cha kwanza tu kaosha k anarudi ya baridi ukiingiza kamusoko inanywea yenyewe
Nimecheka saaana hiyo 'kamusoko' [emoji23][emoji23][emoji23]
 
..ungeuliza kwanini watu(haswa baadhi ya mademu)wanapenda kuoga kabla ya ngono ningekuelewa....lakini kuoga baada ya ngono ni justifiable...ukizingatia mitoko(come) toka pande mbili(man na demu)baada ya game....in fact kuna mademu huwa wanakojoa sana(na hata kunya)baada ya game nzito...jambo ambalo hupelekea haja ya wao kuoga....ukijumlisha na manii za man ambazo huwa zimejaa tupu ya mbele ya demu(na hadi nyuma)...jambo ambalo huweza kuleta harufu mbaya room..
..that said...however...kuna jamaa ambao hupendelea hali hii (kutooga kwa demu baada ya game/au kabla)...kwani huchagiza tendo la ngono...na kufanya jamaa apige gemu maradufu...

..wanaume tunatofautiana sana kwenye hili....nadhani na mademu pia..
 
Huwa naoga karibia kia siku lkn siyo kwa sababu ya kujamiiana bali kwa sababu nyingine zote za usafi, lkn sijaelewa ni kwa nini watu wanasema ukimaliza ni lazima ukaoge, kwani kuna uchafu gani kwenye kujamiiana?
Mkuu hv ukitoka mazoezin kupasha mwili joto unakoga au hukogi
 
Hata hili ni swali la kuuliza mkuu?

Unataka watu watembee na mikosi ya janaba?
 
Mkuu kama ni mke wako wa ndoa, umepiga show za kibabe night night fresh tu n hali ya hewa, i mean c joto unaweza kulala tu, ila asubuh huwez toka kwenda misele bila kuoga, hapo itabid tuchek akili kwa head km mamlaka ya kichwa c jipu. Labda zile game zetu za uchochoroni, mate kidogo, ziwa kidogo mkono ukiwa chini ndani ya chupi, ikilowa unamsikisha kiukuta, au km unamuweza unambeba juu juu kimoja cha fasta, unafuta futa.. Mwendo. Ila hata km ukifika home maji muhimu.. Kupiga "MBUPU" bila kuoga halafu uende misele we mwenyewe mwili unahisi una mapungufu fulani
 
Huwa naoga karibia kia siku lkn siyo kwa sababu ya kujamiiana bali kwa sababu nyingine zote za usafi, lkn sijaelewa ni kwa nini watu wanasema ukimaliza ni lazima ukaoge, kwani kuna uchafu gani kwenye kujamiiana?

Kuondoa JANABA
 
Kwa kweli mm siwezi kufanya sex bila kuoga.ni uchafu mkubwa sana.hata kama mechi ikifanyika SAA nane za usiku ma wash room iko njee.ntatoka tu.ndo nijisikie vizuri.
 
Back
Top Bottom