Kwanini watu huoga baada ya kujamiiana?

Kwanini watu huoga baada ya kujamiiana?

Mkuu hilo swali nzuri kwanza waatalamu wanasema kama unajamiana Na muathirika vizuri ukimaliza muda huo huo ni vizuri ukajisafisha kwa sababu wale bacteria huwa wanachukuwa muda kidogo kuingia kwenye mwili
 
Kuna mademu wana kismart huna haja ya kuoga..ni hela tu zinamiminika.Wengine ni mikosi..unaweza kugongwa na gari
 
Nipo Plaza de Cibeles........nasubiri Real Madrid waje........
Nilikwambia utaumbuka na kujikweza kwako,coz kuna videnish flani niliwahi kuviumbua kiaina,vilianza hivi hivi ooh unajua sisi tupo hapa Costa de Sol mara aah leo tumekuja Manorca na kesho tunaenda Malaga afu tukimaliza huko tutakwenda Alicante,nikasema sawa na mimi nakuja huko huko muda sio mrefu coz naishi Barcelona kwa hiyo natinga huko sasa hiviiiii,mara napokea sms Hahahaaaa HUTANIWI?,sisi tupo hapa Tandale kwa bi nyau karibu ya mfuga mbwa,utusamehe hatukujua uko SIRIRIAZZZZZZZ.
 
Mkuu hilo swali nzuri kwanza waatalamu wanasema kama unajamiana Na muathirika vizuri ukimaliza muda huo huo ni vizuri ukajisafisha kwa sababu wale bacteria huwa wanachukuwa muda kidogo kuingia kwenye mwili
Jacob Zuma Principle, Good
 
Nilikwambia utaumbuka na kujikweza kwako,coz kuna videnish flani niliwahi kuviumbua kiaina,vilianza hivi hivi ooh unajua sisi tupo hapa Costa de Sol mara aah leo tumekuja Manorca na kesho tunaenda Malaga afu tukimaliza huko tutakwenda Alicante,nikasema sawa na mimi nakuja huko huko muda sio mrefu coz naishi Barcelona kwa hiyo natinga huko sasa hiviiiii,mara napokea sms Hahahaaaa HUTANIWI?,sisi tupo hapa Tandale kwa bi nyau karibu ya mfuga mbwa,utusamehe hatukujua uko SIRIRIAZZZZZZZ.

Wacha wee.......hebu tukutane basi Plaza de Cibeles unieleze vizuri.........au wewe rahisi kwako Ni wapi........?.....
 
Wacha wee.......hebu tukutane basi Plaza de Cibeles unieleze vizuri.........au wewe rahisi kwako Ni wapi........?.....
Wewe weka wazi kama unasema kweli halafu weka na jina kamili na room number kule PM,nikuTHIBITISHIE MILIMA HAIKUTANI BINADAMU WANAKUTANA,Au nikuoneshe jinsi ABRACADADLA anavyocheza na PANDORAS BOX,utani pembeni niko serious,naishi Barcelona as diaspora.
 
Wewe weka wazi kama unasema kweli halafu weka na jina kamili na room number kule PM,nikuTHIBITISHIE MILIMA HAIKUTANI BINADAMU WANAKUTANA,Au nikuoneshe jinsi ABRACADADLA anavyocheza na PANDORAS BOX,utani pembeni niko serious,naishi Barcelona as diaspora.

Aiseee......kazi kweli kweli.......
Basi sawa......
 
Ukiona huogi baada ya tendo ujue hujapiga mechi ya ukweli, ila ukipiga ya ukweli mkimaliza full mijasho
lazima mkumbuke kuoga tu
kumbuka sehemu zingine ni baridi kama NJOMBE hata upige machine vipi hamna jasho
 
Mkuu huwa hausikii ka harufu fulan hv? Sasa kale ndio sbb ya kuoga. Baada ya kutoka kujig jig
 
Hivi unajisikiaje ukiwa unatembea unanuka papuchi..
Tena usiombe umekutana na "she" hajui usafi wa kunako
 
Back
Top Bottom