[emoji23] [emoji23] [emoji23] hakyanani hii comment nimecheka hadi basi ila sijui hata kwa nini nimechekaMimi siogi, I enjoy the scent of a pu§y after sex. [emoji12]
Kha! Unaramba utupu wa mwanamke?Sasa kama swala ni hilo, mbona Ulimi unaolambia uke hauuoshi na sabuni ukimaliza?
[emoji1] Pole na hongera, umeongeza siku.[emoji23] [emoji23] [emoji23] hakyanani hii comment nimecheka hadi basi ila sijui hata kwa nini nimecheka
mmmh imenivutia hii hebu fafanuaMkuu hilo swali nzuri kwanza waatalamu wanasema kama unajamiana Na muathirika vizuri ukimaliza muda huo huo ni vizuri ukajisafisha kwa sababu wale bacteria huwa wanachukuwa muda kidogo kuingia kwenye mwili
Sina utalamu sana kwa hilo mkuu bt mimi kuna mchepuko nilikuwa nao yeye ni nesi sasa yeye kidogo anajua mambo hayo sasa kuna siku nilikuwa na du nae akanielezea hayo mambo na yeye baada ya kupiga goli moja alinikimbiza bafuni akaniosha ndio akaanza kunipa darasa wale bacteria huwa wanachelewaga kidogo ndani ya mwili sasa ukiwai kujisafisha kwa maji ya sabuni huwa unawaondoa na unakuwa salamammmh imenivutia hii hebu fafanua
Khaaaah!!!raha ya penzi kunyonya pusy mkuu adi tako mapenz uchafu tunanyonya adi unachukua stick unachokonoa meno
Signature yako tu mkuu!Kuna " kupumua " na " kujamba ". Wewe unaongelea kupumua sasa usiombe ukumbane na mjambaji utaniletea humu mrejesho.
Wewe mbona ukitoka kazini unaoga?tueleze kwanini.Sababu hasa ni ipi? Kwani nimesikia wengi sana wakisema ni lazima kuoga baada ya kumaliza kujamiiana, mpaka leo sijaelewa sababu hasa ni ipi?
Mimi siogi, I enjoy the scent of a pu§y after sex. [emoji12]