Kwanini wananchi wana chuki kubwa na Jeshi la Polisi?

Kwanini wananchi wana chuki kubwa na Jeshi la Polisi?

Hoja iko mezani, inachangiwa kwa hoja.
Wewe unaleta matusi, kejeri na vitisho.
Badala ya kuchangia hoja.

Halafu unawalaumu Polisi kwa kutokuwa na Maadili mema.

Je hayo ndiyo maadili tunayoyazungumzia hapa ?

Kuwa hunted ndio kitu gani ?
bro wewe ni msemaji wa tanpol?..unajitahidi kupangua hoja shida ni kuwa hoja zako hazina mashiko
 
Ni baadhi tu yao tena ni wachache sana.
Polisi wengi ni weredi sana na wana busara nyingi.

Licha ya kuwa wanafanya kazi katika mazingira magumu sana ni wavumilivu sana.

Nalipongeza sana Jeshi la Polisi kwa Utumishi Uliotukuka.
Eti wachache
 
Sure.

Polisi wetu wanafanya kazi masaa 24. hakuna kulala iwe Mvua liwe Jua.
Tena kazi hatari za kupambana na Wahalifu wa aina zote ili kumlinda Mwananchi wa Mjini, Vijijini na Vitongoji vyake vya mbali sana huko.
Usiku wa manane wako kazini iwe Mvua Liwe Jua.
Na maisha yao tunayaona yalivyo duni sana.
Kipato chao ni duni.

Kazi ya Jeshi liwe la Polisi
ni ya kujitolea tu, malipo yao ni kama Posho tu ya Asante kwa kazi ngumu.
Kwa nchi zetu za dunia ya Tatu na ya Pili, tunashindwa kuwalipa watumishi wa Jeshi la Polisi sawasawa na kazi zao.
Kutokana na Uchumi mdogo.
Pumbavu wewe eti uchumi mdogo,kwa hiyo kwa Wabunge uchumi ni mkubwa Ila kwa polisi uchumi ndio mdogo?
 
Kuna polisi alinidhulumu laki na 80.mzee siro anatakiwa aunde dawati la mwananchi katika vituo vikubwa.kwa ajili ya wananchi kupeleka malalamiko yao dhidi ya polisi hii itasaidia kuweka mahusiano mazuri kati ya raia na jeshi la polisi.
Kesi ya ngedere kula mahindi ya mwanadamu nyani anawekwa kuwa msuruhishi!

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
 
Pumbavu wewe eti uchumi mdogo,kwa hiyo kwa Wabunge uchumi ni mkubwa Ila kwa polisi uchumi ndio mdogo?
Unadanganya watu. Umewahi kuta kituo cha polisi kijijini, au kitongoji mbali na katikati ya mji? Dhumuni la polisi ni kulinda viongozi na mali zao. Ukiwaona wanafanya patrol ni kukuonya usije thubutu sogelea maeneo ya wakubwa.

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
 
Vyote kasoro ya mwisho Sina uhakika nayo.
 
Pumbavu wewe eti uchumi mdogo,kwa hiyo kwa Wabunge uchumi ni mkubwa Ila kwa polisi uchumi ndio mdogo?
Duniani kote Wabunge wanalipwa zaidi ya Polisi.
Wabunge ndio wanaoamua walipwe kiasi gani.
Polisi hana maamuzi ya Malipo yake.
Au hufahamu hii habari.

Muulize Jerry Slaa kwanini aliitwa kuhojiwa kamati ya maadili ya Bunge.
Halafu uliza kwanini Polisi wa Marekani wanalipwa vizuri kuliko Polisi wa Tanzania.
 
Dunia kote Wabunge wanalipwa zaidi ya Polisi.
Wabunge ndio wanaoamua walipwe kiasi gani.
Polisi hana maamuzi ya Malipo yake.
Au hufahamu hii habari.

Muulize Jerry Slaa kwanini aliitwa kuhojiwa kamati ya maadili ya Bunge.
Sasa kwa nn useme eti uchumi mdogo?
 
Unadanganya watu. Umewahi kuta kituo cha polisi kijijini, au kitongoji mbali na katikati ya mji? Dhumuni la polisi ni kulinda viongozi na mali zao. Ukiwaona wanafanya patrol ni kukuonya usije thubutu sogelea maeneo ya wakubwa.

Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
...na ukiwaona kwa maskini ujue wanafuatilia kumpora wameshapata taarifa kuna lofa mmoja amepata pesa either kwa uhalali au njia isiyo halali
 
Back
Top Bottom