Kwanini wachumba wa mitandaoni wengi ni waliokubuhu?

Kwanini wachumba wa mitandaoni wengi ni waliokubuhu?

Mkuu, unatafuta mke au bikra..!?!?, maana kama unatafuta bikra nadhani utasubiri hadi yesu arudi.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Kwani we bikira mpk utafute bikira, baki na hao magume gume wenzio
 
Kidogo nashangaa watu wanaosema bikra huwezi pata, sijui utasubiri hadi yesu aje na kadhalika!
Mnajua kila mwanamke unayemwona duniani, alishawahi kuwa na bikra kama hana hapo alipo! Sasa unless kama siku hizi watoto wa kike wanazaliwa wameshabikiriwa sioni kwanini iwe kitu cha ajabu au impossible kukuta mwanamke mwenye bikra!
Kwani zinatolewaga na nani? Si wanaume sisi sisi. Kwaio kwa yeyote utakae kuwa una mdoo kwa sasa ukikuta hola ujue kua a Once upon a time, a nig.ger deflowered that punani! And she cried!
 
Ungekuwa unamgegeda vizuri hasingekuibia hiyo pesa yako. Mkuu ukipata mwingine fanya mautundu mengi ataogopa kuiba na atakueshim.
 
duh si ulifunga ndoa mwezi march this year bwana misitu? what did not happen jamani pole , jipe muda kidogo stick on prayers kwanza
 
wana wa mmu,tangu ndoa yangu ivunjike nimekuwa na juhudi kubwa za kutafuta mke hasa kwenye mitandao cha ajabu ni kwamba nakutana na watu waliokubuhu katika mapenzi, wenye watoto tiari, walioachika au wenye umri mkubwa au wenye matatizo ya kimaisha na anataka atumie mapenzi ya kuwa mke ili atatue matatizo yake.

Kwakweli sijawahi kukutana na bikra. Nilidhani naweza kupata mchumba mzuri kwa kukutana na watu wapya nisiowajua lakini zoezi ni gumu kama chuma.

ulijuaje mambo ya bikira kabla ya ndoa
then utapataje new brand wakati we mwenyewe used
 
Wana wa mmu,tangu ndoa yangu ivunjike nimekuwa na juhudi kubwa za kutafuta mke hasa kwenye mitandao cha ajabu ni kwamba nakutana na watu waliokubuhu katika mapenzi, wenye watoto tiari, walioachika au wenye umri mkubwa au wenye matatizo ya kimaisha na anataka atumie mapenzi ya kuwa mke ili atatue matatizo yake.

Kwakweli sijawahi kukutana na bikra. Nilidhani naweza kupata mchumba mzuri kwa kukutana na watu wapya nisiowajua lakini zoezi ni gumu kama chuma.

nenda nairaland forum hapa mmu wengi makahaba
 
Back
Top Bottom