Eeh leo nmekuta mibishano na mimi vitu ambavyo sion faida ya kuficha nasema tu, roho imeniuma mlivyomsema mmoja huko juu kuwa muongo... Mimi naingia NAOT nlimindiwa kuwa nina barua ya utambulisho imemuaddress Katibu kama Katibu muhtasi, maskini ya Mungu sikujua kama hivi vitu ni tofauti, barua nmekuwa naitumia tangu May sijawahi badilisha, nlipelekwa hadi kwa boss kumuita katibu "katibu muhtasi" nlisemwa mwanasheria mzima sijui maana ya katibu muhtasi, mara chuoni hamfundishwi, nlikaa tu kimya naambiwa nirudi Dar nipewe barua mpya[emoji23], boss wala hakumind chochote akaniruhusu tu nikafanye usaili, wenzangu washaanza huko mimi ndo naruhusiwa, naingia ndani huyo dada alienimind namkuta, swali lake lilikuwa la mwisho, lina vipengele viwili na akanikazia kweli, nikasema hapa Mungu tu alitaka niongeze CV kwenye experience yangu ya utafutaji, nakumbuka hiyo siku jana ake ndo ajali ya ndege, nkakumbuka watu waliopoteza maisha, waliokuwa na kazi zao kwenye mashirika makubwa huko hatunao tena, nkapata nguvu mpya na kurudi Dar kuendeleza mapambano.