Zekoddo
JF-Expert Member
- Jul 28, 2022
- 1,882
- 4,601
Uliscreenshot lini Mkuu.. hyo naitaka sana niendelee kupata SoMo kwenye hivi vituNa pia niliwahi screen short ya mdau not shortlisted kwe web watu hawasemi humu zipo nyingi tu tupambaneni jamani
Uliscreenshot lini Mkuu.. hyo naitaka sana niendelee kupata SoMo kwenye hivi vituNa pia niliwahi screen short ya mdau not shortlisted kwe web watu hawasemi humu zipo nyingi tu tupambaneni jamani
ngoja tulambe asali mkuuHaya wale mkiobisha kuwa hakuna "Not selected for null" baada ya Oral Madam Maryjuan hapo juu katusaidia, nilichogundua kuwa zipo tena nyingi tu Ila watu wanaona jau kuweka humu ndo tunaishia kubishana kama vile hahahahaha😂😂
Ndiyo ni baada ya oral hiyobaada ya kupiga oral ??
Sisi Asali tutalamba tu mkuu ni Suala la muda tu au unasemaje MzeeBaba 😋😋ngoja tulambe asali mkuu
Eeh leo nmekuta mibishano na mimi vitu ambavyo sion faida ya kuficha nasema tu, roho imeniuma mlivyomsema mmoja huko juu kuwa muongo... Mimi naingia NAOT nlimindiwa kuwa nina barua ya utambulisho imemuaddress Katibu kama Katibu muhtasi, maskini ya Mungu sikujua kama hivi vitu ni tofauti, barua nmekuwa naitumia tangu May sijawahi badilisha, nlipelekwa hadi kwa boss kumuita katibu "katibu muhtasi" nlisemwa mwanasheria mzima sijui maana ya katibu muhtasi, mara chuoni hamfundishwi, nlikaa tu kimya naambiwa nirudi Dar nipewe barua mpya[emoji23], boss wala hakumind chochote akaniruhusu tu nikafanye usaili, wenzangu washaanza huko mimi ndo naruhusiwa, naingia ndani huyo dada alienimind namkuta, swali lake lilikuwa la mwisho, lina vipengele viwili na akanikazia kweli, nikasema hapa Mungu tu alitaka niongeze CV kwenye experience yangu ya utafutaji, nakumbuka hiyo siku jana ake ndo ajali ya ndege, nkakumbuka watu waliopoteza maisha, waliokuwa na kazi zao kwenye mashirika makubwa huko hatunao tena, nkapata nguvu mpya na kurudi Dar kuendeleza mapambano.Haya wale mkiobisha kuwa hakuna "Not selected for null" baada ya Oral Madam Maryjuan hapo juu katusaidia, nilichogundua kuwa zipo tena nyingi tu Ila watu wanaona jau kuweka humu ndo tunaishia kubishana kama vile hahahahaha[emoji23][emoji23]
Asali tutalamba mungu mwema ila kwenye ukweli tuambizane ukweli tu😂Sisi Asali tutalamba tu mkuu ni Suala la muda tu au unasemaje MzeeBaba 😋😋
Daah wameniita muongo apa kisa kuulizia status ya mwanangu ipo not selected for nullSometimes nawaza kwa nini watu uwa wanabisha vitu wanavyoambiwa kwamba vimefanyika kwa mtu, mfano mtu adanganye nina not selected for null ili apate faida gani. Inshort not selected for null zipo vizuri tu na hapo mtu kashafanya oral kwenye app anaandikiwa not selected for null. Sioni ulazima wa kubishana ama kusema mtu anadanganya and all that, mimi mwenyewe ni shuhuda wa hilo na sijawahi kuwa fun wa Mr Uongo, so ni kweli not selected for null zipo.
asubirie pdfNdiyo ni baada ya oral hiyo
Asali tutalamba mungu mwema ila kwenye ukweli tuambizane ukweli tu😂
uhakika afsaSisi Asali tutalamba tu mkuu ni Suala la muda tu au unasemaje MzeeBaba 😋😋
Baba jene bye bye ya kitambo pdf ilishatoka ila alilamba asali private sector hukoasubirie pdf
Tushapata shule MzeeBaba, shida yako wewe hukuja na Evidence tu but tusamehe sana MzeeBabaDaah wameniita muongo apa kisa kuulizia status ya mwanangu ipo not selected for null
Nmeona hiyo nkasema ngoja I have to clear the air[emoji23]Daah wameniita muongo apa kisa kuulizia status ya mwanangu ipo not selected for null
Yaaan mulemule Mr mfwende
Poa haina noma mkuu ila evidence ningetoa wapi masta na ni status ya mtu mwingine sio yanguTushapata shule MzeeBaba, shida yako wewe hukuja na Evidence tu but tusamehe sana MzeeBaba
Ahsante sna....Nmeona hiyo nkasema ngoja I have to clear the air[emoji23]
Uko na mikeka mingapi MzeeBaba..?Basi mikeka yangu yote iko active, nizidishe dua tu
Mimi kwenye web zote tatu ni selected for oral, kwenye app moja ndo hiyo not selected for null. Ndo kiufupi nlishindwa zielewa status na sio mdau, hapa nmeingia tu kuscreenshot evidence[emoji23]Nimeitafuta ile stutus sii ioni yani,,,, ila hiyo aliyotuma dada etu ya NOAT
Not selected for null (apps)
Not shirtlisted (web)
Sasa hawa kama walitokea kwe placement Waje hapa sasa hivi