Hongera mkuu ukawe mtumishi mwemaWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Asante sana Khantwe
Hongera legendary tupo nyuma yakoWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Hongera sana MASTAWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Mzee wewe una "MACHALE SANA"..Wazoefu leo kuna PDF????
Hiyo nafasi uliyoomba ni ya TRANSFER Mzee...maalum kwa watumishi wa UMMAHi what's up guys naombeni msaada, mm niliaply kazi za brela (record management assistant ) sasa sijaitwa interview na kipindi cha nyuma huwa zote napata shortlisted ikabidi nifungue kwenye account nione shida ipo wapi wameniandikia hivi Not shortlisted (application letter not routed through current employer)
Yani nimechoka jaman alafu nilikua nimeshajiandaa hadi nauli nimewapigia hata simu haijapokelewa hapa sielew nifanyeje tena maana kazi zote nazoaply naitwa na usahili najitahidi kufanya
[emoji23]Hii n mim kbsa [emoji3], classmate wangu wa primary kapata kazi juzi tu hiz za LGA.. kila siku naulizws mbna mwenzako kapata.?
Sasa bora ilo, mbaya zaid n kwamba madogo zetu saiz wakikataa shule excuse yao wanasema "mbna kaka/dada kamaliza chuo lakn hamna anachofanya miaka nenda rudi".
Majuzi tu imenitokea hii, dogo kakataa shule anataka kucheza mpira tu, nmeumia alivyonitolea mfano mm aise. Ila nmemsupport maamuzi yake. Siku nikitoboa lazma nimwambie nilivyojisikia siku iyo alivyonitolea mfano.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wale watoto wazuri tuliioendelea na SHULE ndo tunaongoza kumpiga VIBOMU TAJIRI.
Na simu nyingi za BOSS nipo mitaa ya KARIAKOO vipi upo OFISINI....[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Uzi kwasasa unapitia stage ya majuto kwanini tulisoma hahah!
Kila jambo na wakati wake amini kuwa haukusoma bure tuu hata ipite miaka zaidi ya 10 ipo siku yako.
Hongera sana kiongozi ukawe mtumishi mwemaIt's my FIRST INTERVIEW....THANK GOD....Yani ni ONE TAKE
Hongera sana mkuuAsante MUNGU...nimelamba asali
Hongera mkuu ukawe mtumishi mwema mlifanya lini oral??It's my FIRST INTERVIEW....THANK GOD....Yani ni ONE TAKE
Asante sana Masta.
Shukran MastaHongera sana mkuu