HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hongereni mliolamba asali

Lakini psrs wawe serious kidogo Yani wanatoa placement nusu nusu yani tumefanya usahili February lakin mpaka sasa kaitwa 1 tu kada yetu asa najiuliza wanachoshindwa kutoa placement kwa PDF Moja tulizofanya usahili kwa pamoja ni nini.
Mbona kipindi cha katibu aliyepita kulikua hamna longolongo kama sasa makandokando ni mengi. Borea wakwambie umekosa ujue moja miez 6 sasa no feedback no placement na walisema after 3 weeks majibu yatatoka
 
Napenda kuchukua nafasi hii, KUMSHUKURU MUNGU, kuwashukuru ndugu zangu wote humu ndani, tunapeana faraja sana, Mimi nilikua sijui kama kuna App, nimejulia humu, nikadownload na kucheck ipoje, ikanipa MOYO zaidi kutokana na shuhuda za watu,
Kikubwa ni KUPAMBANA..

#MATOKEOYAORALNIHAKIYETU
 
Hongereni mliolamba asali

Lakini psrs wawe serious kidogo Yani wanatoa placement nusu nusu yani tumefanya usahili February lakin mpaka sasa kaitwa 1 tu kada yetu asa najiuliza wanachoshindwa kutoa placement kwa PDF Moja tulizofanya usahili kwa pamoja ni nini.
Mbona kipindi cha katibu aliyepita kulikua hamna longolongo kama sasa makandokando ni mengi. Borea wakwambie umekosa ujue moja miez 6 sasa no feedback no placement na walisema after 3 weeks majibu yatatoka
Subiri wakati wako kaka wakati wa Mungu ndio sahihi..... kama bado wameaacha watatoa subili wakati wako
 
Hongereni mliolamba asali

Lakini psrs wawe serious kidogo Yani wanatoa placement nusu nusu yani tumefanya usahili February lakin mpaka sasa kaitwa 1 tu kada yetu asa najiuliza wanachoshindwa kutoa placement kwa PDF Moja tulizofanya usahili kwa pamoja ni nini.
Mbona kipindi cha katibu aliyepita kulikua hamna longolongo kama sasa makandokando ni mengi. Borea wakwambie umekosa ujue moja miez 6 sasa no feedback no placement na walisema after 3 weeks majibu yatatoka
Hii ndio interview yako ya kwanza wewe sio ?
 
Back
Top Bottom