Mnaambiwa aliyepata kazi na kusubiri barua hapo hapo.Ulikuwa unajuaje mkuu
Address uliandika ipi kwenye barua? Je kuna makosa yoyote umefanya?Hi what's up guys naombeni msaada, mm niliaply kazi za brela (record management assistant ) sasa sijaitwa interview na kipindi cha nyuma huwa zote napata shortlisted ikabidi nifungue kwenye account nione shida ipo wapi wameniandikia hivi Not shortlisted (application letter not routed through current employer)
Yani nimechoka jaman alafu nilikua nimeshajiandaa hadi nauli nimewapigia hata simu haijapokelewa hapa sielew nifanyeje tena maana kazi zote nazoaply naitwa na usahili najitahidi kufanya
Niliandika ya utumishi kama kawaida. Hamna kosa lolote sijaelewa kwanini waniandikie hivyoAddress uliandika ipi kwenye barua? Je kuna makosa yoyote umefanya?
Soma Tangazo lao vizurii kuna kazi zilikua ni Transfer kwahiyo walikua wanataka watu walioajiriwa ndio maana Barua ya Kuomba inabid ipite kwa Boss wako kama umeajiriwa Serikalini.Hi what's up guys naombeni msaada, mm niliaply kazi za brela (record management assistant ) sasa sijaitwa interview na kipindi cha nyuma huwa zote napata shortlisted ikabidi nifungue kwenye account nione shida ipo wapi wameniandikia hivi Not shortlisted (application letter not routed through current employer)
Yani nimechoka jaman alafu nilikua nimeshajiandaa hadi nauli nimewapigia hata simu haijapokelewa hapa sielew nifanyeje tena maana kazi zote nazoaply naitwa na usahili najitahidi kufanya
Mambo yangekuwa hivi ingekuwa vizuri,,,Huu utaratibu ulikuwa poa sana aiseeeMnaambiwa aliyepata kazi na kusubiri barua hapo hapo.
Nafikiri pia miaka yetu wasomi walikua wachache ndio maana.Mambo yangekuwa hivi ingekuwa vizuri,,,Huu utaratibu ulikuwa poa sana aiseee
Fikiria sasa hivi wanatoa moja moja mnachukua muda hivi; je wakisema wazisubirie zote zikamilike itachukua muda gani kusubiri?Hivi ni kwa nini huwa wanatoa majina nusu nusu kwa nini isingekuwa wakitoa placement za mwezi husika wanatoa majina ya wote waliofanya huo mwezi ili pdf ijayo waliofanya mwezi unaofuata wajiandae kusubiri huku wakijua kwamba wa mwezi wa nyuma walishaitwa wote waliofaulu🤔🤔🤔🤔
Nazani kwenye heading ulisahau kuandika unaomba kazi kwa Brela “not rooted to current employee “Niliandika ya utumishi kama kawaida. Hamna kosa lolote sijaelewa kwanini waniandikie hivyo
Jobless hakuna rangi tutaacha iona, Mungu atuwekee mkono wake tuFikiria sasa hivi wanatoa moja moja mnachukua muda hivi; je wakisema wazisubirie zote zikamilike itachukua muda gani kusubiri?
Hongera sanaa mkuu,,,direct au databaseWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Mkuu hongera sana, ukawe mtumishi mchapa kazi.Wakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Hongera , Status kwenye profile yako kwa web na app inasomeka vipi ?Wakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
HongeraWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Wakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Hongera Sana mkuu ukawe mtumishi mwema Nina imani nasi tunakuja.
Asante sana ni direct nilifanya oral February this yearHongera sanaa mkuu,,,direct au database