Asante sana mkuuMkuu hongera sana, ukawe mtumishi mchapa kazi.
Asante sana mkuuMkuu hongera sana, ukawe mtumishi mchapa kazi.
Hongera sanaaa,ukawe mtumishi mwemaaAsante sana ni direct nilifanya oral February this year
Asante sana, status ni SELECTED FOR Oral interview both kwenye web na appHongera , Status kwenye profile yako kwa web na app inasomeka vipi ?
Tumesota naye Sana hapa, ngoja tuone japo status huwa azielewekiKweli aisee na sisi wakati wetu unakaribia
Asante mkuuHongera
Asante sana mkuu hakikaHongera Sana mkuu ukawe mtumishi mwema Nina imani nasi tunakuja.
Hongera sana mwambaWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Hongera champWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Asante sana mkuuHongera sana mwamba
Asante sana mkuuHongera champ
Ni zali lake TU mkuu, wanaojitolea ni weng sana lkn mwsho wanaambulia patupu.View attachment 2694004
Sijui nilitaka kuwashauri nini jobless wenzangu, ila bango ni hilo.
TUKABIE JUU
Hongera sana mkuu!!Wakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Asante sana mkuu
Wakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Amesema hapo yeye alikua SELECTED FOR ORAL both kwa web na App 🤣🤣🤣🤣Tumesota naye Sana hapa, ngoja tuone japo status huwa azieleweki
Ni kweli mkuu kwani shida ipo wapi, kupata na kukosa ni mipango ya munguAmesema hapo yeye alikua SELECTED FOR ORAL both kwa web na App 🤣🤣🤣🤣
Mwamba ww usibabaike na hizo status waga hazieleweki ww kikubwa sikilizia pdf tu kama ipo ipo tu hakuna wa kupindisha mwamba.Ni kweli mkuu kwani shida ipo wapi, kupata na kukosa ni mipango ya mungu
Mimi kwangu
App: not selected for oral
Web: selected for oral
Nikikosa haina shida nitajipanga upya nikipata nitamshukuru mungu.
Hongera wewe ambaye kwako iko vizuri.
AmenMwamba ww usibabaike na hizo status waga hazieleweki ww kikubwa sikilizia pdf tu kama ipo ipo tu hakuna wa kupindisha mwamba.
Hongera sana mkuu,ukawe mtumishi mwemaWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Asante mkuu hakika nitatoa shukuraniHongera sana mkuu,
Hakika ni taarifa njema kwako, Kumbuka kutoa shukrani kwa hatua hyo uliyopiga.