Asante sana mkuu, asante kwa kunitakia heriHongera sana mkuu,ukawe mtumishi mwema
Asante sana mkuu, asante kwa kunitakia heriHongera sana mkuu,ukawe mtumishi mwema
Asante sana mkuu, asante kwa kunitakia heri
HongeraWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Shukran mkuuHongera sana Mkuu usisahau kumtanguliza Mungu kwenye kila jambo ulifanyalo.
Asante sanaHongera
Mkuu sam mirror 1 unaongeja placement za taasisi ganAmen
Kila la heri Kiongozi...Ukawe mtumishi mwema ....Wakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Hongera sana champWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Hongera sana ukawe mtumishi mwemaWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
Hongera sana mkuu, kila la kheri kwenye majukumu yako mapyaWakuu nashukuru MUNGU katika PDF ya leo nimechomoka MUNGU mwema ambao bado msikate tamaa keep trusting GOD wakuu he is there
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Amesema hapo yeye alikua SELECTED FOR ORAL both kwa web na App [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Asante sana kiongoziKila la heri Kiongozi...Ukawe mtumishi mwema ....
Asante sana kakaHongera sana champ
Asante sana mkuu asante kwa kunitakia heriHongera sana ukawe mtumishi mwema
Hii kweli bila ya shaka, maana haijawahi kutokea ikawa not selected alaf mtu akapata kazi.Kwaiyo status ikisoma selected inakuwa na matumaini kidogo kuliko ikisoma not selected
Asante sana Mwifwa asante kwa kunitakia heriHongera sana mkuu, kila la kheri kwenye majukumu yako mapya
100%Kwaiyo status ikisoma selected inakuwa na matumaini kidogo kuliko ikisoma not selected
AICC (arusha international conference center) mkuu.Mkuu sam mirror 1 unaongeja placement za taasisi gan